Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

ơ hình như t còn nghe thấy giọng m gọi chai lúa mới với sinh tố thanh long bỏ hạt cơ mà =))

Vũ sao chưa j đã fải thái độ thế ;)) giấu giếm cái j àh ;))
Thế mày có công nhận là mày ngồi vs "" ở esp, nhìn ra ngoài đường lúc trời mưa k ;)) k fải ngắm mưa àh 8->

@ panda : t có góp í với m về ava m :|
t ko nghĩ tốt về m cho lắm nhưng t ko nghĩ m lại giống thg` em m ở cái sự homo****** 8-|

2 Ngọc: hở? hạ thấp bản thân j đâu :-j t thấy đúng là những kế hoạch ăn chơi cuối cùng cũng toàn thành ra kế hoạch ăn không thôi mà :)) nên t bôi đậm :">
à, đề cương toán ntn thì dc 10?

ăn bớt mấy bài cũng có chết ai đâu :))

Hnay có thg bùng học metho để ngồi vs 1 bạn nữ có 1 fần da khác màu ở trên mặt ;)) vì trời mưa nên k thể đi phố cổ đc nên ngồi ngắm mưa 8-> lãng mạn vđ' =P~

đọc cái tao đoán ngay ra là 'bird' :-"

Ơ t vừa đi phố cổ về, thấy 2 anh chị nào trông quen quen đang uống cafe đèn mờ hóa ra là cháu Vi và bạn MN à ;;)

uầy uầy lôi nhau vào nơi đó rồi sao :))

ơ hình như t còn nghe thấy giọng m gọi chai lúa mới với sinh tố thanh long bỏ hạt cơ mà =))

t thề là nếu có thx tao sẽ thx ngay bài này, cốc sinh tố dc =))

Thế mày có công nhận là mày ngồi vs "" ở esp, nhìn ra ngoài đường lúc trời mưa k ;)) k fải ngắm mưa àh 8->

hóa ra nó bùng metho ngồi ngắm mưa à, ghê vậy sao ;))

[báo cáo vs các bạn trẻ là mình đằng xài bàn phím giống như ở trên esp nên gõ k dc nhanh, khó spam theo kịp các bạn :(]

Hiển: mày chưa gặp e t bh đúng k =)) bởi vì thg trog ảnh đếu fải e zai t, mà là đệ t =))
thg e t áh, kính tròn kiểu harry potter, mồm chúm chím mắt long lanh lông mi cong cơ :-ss =)) àh tóc cua nữa chứ =)) k dựng đc mái như thg này đâu ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
hồi trc t định dùng đấy nhưng do phải đá fifa với pes, đổi nút ko quen nên anh quyết định ko dùng nữa 8-|

----------

@ panda : à thế à ! thg` nào thế, zai m gọi à :eek: Bớ làng nc ơi thg` Panda gọi zai về nhà làm trò bậy kìa :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi, chuyện riêng của Vũ, soi mói làm gì :))

Sao Long biện hộ ghê vậy :))

Hiển: mày chưa gặp e t bh đúng k =)) bởi vì thg trog ảnh đếu fải e zai t, mà là đệ t =))
thg e t áh, kính tròn kiểu harry potter, mồm chúm chím mắt long lanh lông mi cong cơ :-ss =)) àh tóc cua nữa chứ =)) k dựng đc mái như thg này đâu ;))

tao trông như chỗ nhà thằng Bảo Nam :d

Thôi, chuyện riêng của Vũ, soi mói làm gì :))
Anh đồng í với chú ! Chúng nó như đôi chim ngây thơ, trong sáng, hồn nhiên, vô tội. Ngắm mưa lãng mạn thế còn j` 8-> Tình cảm nam nữ trong sáng có j` đâu mà phải chê trak nhỉ chúng m ghen ăn tức ở với chúng nó chứ j` ? Mấy ai có dc trái tim trong sáng như bạn Vi với bạn TLBH :"> :-j :x ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh đồng í với chú ! Chúng nó như đôi chim ngây thơ, trong sáng, hồn nhiên, vô tội. Ngắm mưa lãng mạn thế còn j` 8-> Tình cảm nam nữ trong sáng có j` đâu mà phải chê trak nhỉ chúng m ghen ăn tức ở với chúng nó chứ j` ? Mấy ai có dc trái tim trong sáng như bạn Vi với bạn TLBH :"> :-j :x ;)) =))

bố ông, đi làm thơ đi :))

Đạt ơi hóa ra m điều tra cuộc đời mấy thg` gay à :-ss ( hay là m cũg ... ) bọn t thanh niên trai tráng đàn ông nam tính chả biết thg` cha nào tên là xuân diệu cả, nhờ anh em nhờ ;))

xem clip hôm qua con Thu gửi chưa =)) bệnh vl =)) mấy thằng trong ý gay như thằng Đạt vs thằng Hiển ý =))

bọn mày có vẻ thích soi mói chuyện ng khác nhỉ.

thg Vi hay thật đấy, đã chuyển chủ đề rồi mà cứ thik nhắc lại ;)) hay chú thik anh em nói chuyện về chú ? ;))
Chú muốn ng` ta ko nói nữa thì công khai tuyên bố đi thì ko có dèm pha j` cả nữa đâu :-j Chuyện này ko sớm thì muộn mà ;;)
Chúng m dc ng` ta quan tâm như thế mà ... [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
thg Vi hay thật đấy, đã chuyển chủ đề rồi mà cứ thik nhắc lại ;)) hay chú thik anh em nói chuyện về chú ? ;))
Chú muốn ng` ta ko nói nữa thì công khai tuyên bố đi thì ko có dèm pha j` cả nữa đâu :-j Chuyện này ko sớm thì muộn mà ;;)
Chúng m dc ng` ta quan tâm như thế mà ... [-(

phe kia định bật phe mình hả Hiển :))

Ồ sáng nay định làm đề cương toán cuối cùng toàn ngồi chơi
j mà sinh tố thanh long bỏ hột hay vầy ;)) lại còn cà phê nữa :-O ;)) chết thật trẻ con bây giờ, không như mình ngày xưa, uống nước lọc còn ngượng =))

ồ mở trg 113

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên