Presidential Primary

Bùi Thanh Tùng đã viết:
hehe, nhớ chứ:D. Tớ có 1 mối thù sâu nặng mới ấy thì sao mà quên ấy được:p. Tớ mà gặp đựơc ấy thì đừng trách:p.

Úi ấy có mối thù sâu nặg gì với tớ thế?!? Chết thật, có người thù tớ mà tớ không biết, nguy hiểm quá. Thù gì thì nói luôn ra đi vậy, cho thoái mái ;) May mà bạn Tùng còn ở tít bên Sing, ko sang đây oánh tớ được, ko tớ phải lo chạy mất dép thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:
ừh hihi chị đúng là bạn của chị Thùy Anh với Hưng đấy, thế thì chị biết em là ai rồi vì chị cũng nghe hai người đó kể ;;) .
Thế thằng Hưng nó nói là nó 16 tuổi mà em cũng tin à, 16 thi học đại học năm thứ bà sao được :)) Nó gần 21 rồi đấy em ạ. Chị với Hưng hồi trước học cùng cấp 2 và cấp 3 sang đây thế nào lại vô tình gặp nhau. Chị học ở UW-La Crosse cách Green Bay gần 4 tiếng cơ. B-)

Thật thế à?!? Ơ hay cái anh này vớ vẩn nhỉ, nói với em là 16 tuổi xong còn đòi gọi em là "chị" nữa! Hmmmm.

Em cũng nghe nói La Cross có 4,5 người VN liền, rất ngoan hiền xinh đẹp. Hồi trước em cũng có viết thư cho một anh học MBA ở Madison, chắc chị cũng biết anh ấy. Hôm Giáng Sinh hay Thanksgiving có phải bọn chị đến nhà bà Ladinsky (cái bà hay cho thi TOEFL) ăn cơm không? Thế thì có khi em có cả ảnh của chị cũng nên, vì anh ấy gửi cho em mấy cái ảnh mà. Hồi đó em mới sang, chẳng quen ai, cứ tưởng ở WI này mỗi mình phận đi tu :(
Lúc nào chị em mình phải hẹn gặp nhau đi chứ chị nhỉ?!? Em rất muốn xuống Madison hay La Cross chơi, vì ở Green Bay này chẳng có gì cả (ngoài Green Bay Packers nhưng em ko khoái bóng đá) :)

Chết ko biết hai đồng chí Thúy Anh với Hưng lại nói xấu gì em đấy :)) Hôm nào gặp lại em phải tra khảo ông Hưng cho ra nhẽ mới được, sao lại nói dối trẻ con thế không biết!

Chết ko biết hai đồng chí Thúy Anh với Hưng lại nói xấu gì em đấy Hôm nào gặp lại em phải tra khảo ông Hưng cho ra nhẽ mới được, sao lại nói dối trẻ con thế không biết!
hhee, if u r still the person I know then there r quite a alot of things 2 talk about:D
Úi ấy có mối thù sâu nặg gì với tớ thế?!? Chết thật, có người thù tớ mà tớ không biết, nguy hiểm quá. Thù gì thì nói luôn ra đi vậy, cho thoái mái May mà bạn Tùng còn ở tít bên Sing, ko sang đây oánh tớ được, ko tớ phải lo chạy mất dép thôi!
yên tâm, cứ về VN đi rồi tớ tính sổ với ấy. Cái chuyện ấy phổ biến lung tung cái nickname kô hay ho mà bọn ấy đặt cho tớ hồi ở cung ý. Rồi giờ suốt ngày thằng Dũng nó quấy rầy tớ:p

Bush lost his dog

WASHINGTON - President Bush's dog Spot, the 15-year-old English springer spaniel who had remained eager to please despite increasing health troubles, died yesterday.
Bush and his wife, Laura, went along with a veterinarian's recommendation to euthanize Spotty, as the longtime Bush family pet was known, according to White House spokesman Allen Abney.

She had suffered a series of strokes recently, including one last week, he said.

"The president and Mrs. Bush and the entire Bush family are deeply saddened by the passing of Spot," White House press secretary Scott McClellan said yesterday in a statement. "A loyal and loving companion, Spot was a beloved member of the Bush family for nearly 15 years. She will be missed."

Spot was no stranger to the White House. She was born there to Millie, the well-known dog of Bush's parents, former President George H.W. Bush and his wife, Barbara, in 1989.

The friendly brown-and-white spaniel was regularly seen ambling around the South Lawn alongside the other, more energetic Bush dog, Barney, a black 3-year-old Scottish terrier.

The two dogs were routinely brought out to greet the president upon his return to the White House from trips, no matter the hour.

- source: AP news

What the people say ?

NORFOLK, Va. -- People for the Ethical Treatment of Animals on Sunday expressed condolences about the death of President Bush's dog, Spot, but praised the decision to euthanize her.
"The number one problem for the best-kept dogs is that their people cannot bring themselves to say goodbye long after the animals' joy in living has left due to illness," PETA president Ingrid Newkirk said in a statement.

:)) Trời đất bạn Tùng vẫn còn nhớ chuyện ấy à?!? Hahaha thù dai quá, thôi bỏ qua đi hồi đấy tớ trẻ con hay lếu láo mà, bây giờ cải tà qui chính, vui vẻ nhẹ nhàng lắm rồi. Này, lẽ ra ấy phải cảm ơn tớ chứ, vì nhờ quảng cáo mà ấy mới trở nên nổi tiếng như ngày nay ;)

Hehe, còn bố Mai của tớ thế nào rồi? Bố quấy rầy gì ấy thế? Nhắn hộ tớ là bố láo toét nhé, lâu rồi chẳng gửi tiền nong cho con cái gì cả, vô trách nhiệm quá!

chết, lại chít chat, không khéo bác Hưng đuổi thẳng cổ mất.

hm... ấy lại lôi kéo tớ chit chat rồi:p. Thấy tội lỗi quá:((. Lần sau mà muốn tâm sự thì qua PM nhé:p. Thôi thì em xin phép bác Hưng cho em chít chat nốt bài này:D.
hehe, kiểu nổi tiếng như thế thì tớ cũng xin vái:p. Mà thằng DUNG đó là bố ấy hả:p. Tội ấy ghê:D. Nó hết tiền rồi:p. Dạo này lăng nhăng lắm:D. Hồi mới sang nó là roommate của tớ đó. Giờ thì nó ở 1 ktx khác. tớ sẽ chuyển lời tới cho nó:p. Định apply vào đâu rồi?:p. Hè này về chơi kô?

Back to the topic kẻo bị mắng:D. Giờ lại có thêm cái lão gì gì running as independent presidential candidate. Chẳng hiểu lão này định phá Bush hay democrat đây

Back
Bên trên