Premiership

MU huỷ diệt Spurs để gửi lời thak đấu với 1 clb London khác mà thôi B-)
Ars đừng run nhé ;))

Họ còn lạ j mình đâu mà run:)).Nói chung mình chỉ lợi thế hơn là đá sân nhà và nghỉ nhiều hơn 1 trận thôi:D.Thế cũng là đủ:x

Nếu MU k cẩn thận là mất cả 2 cup, cuối cũng thành trắng tay :| Liv vẫn cố, nhưng mà hơi khó ;))

mọi người cứ mơ ước cao xa - ăn 5 này ăn 5 nọ
mình chỉ mong Man năm sau được đá 7 cái cúp như năm nay thôi :-<

Với tất cả tình yêu dành cho những bất ngờ, mình rất mong MU tuột cup =)), còn cup vào tay thằng nào thì ko quan tâm =)). Thậm chí chủ tịch liên đoàn bóng đá Anh hứng chí thu cúp về để ở phòng ngủ, ko cho bố con thằng nào nữa thì càng vui =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiếc là kể cả tuột thì các đội khác cũg ko cố với lấy đc =))
Thế mới khổ :))

Ăn đc mấy cái cúp ghẻ như Carling với WCC là cũng đỡ rồi:).Còn hơn 1 số đội còn ko có cup mà ngắm cơ=))
Giải quyết nhanh cái PL còn tập trung CL:)

Nhìn váo cái team bọn PFA pick thì đủ thấy thằng nào nhất PL rồi mấy anh chị nhỉ :D Tiếc mỗi thằng Anelka chân gỗ được chọn là CF thay Rooney, dù sao Mu cũng có 6/11 chú cả Ryan Giggs nữa khổ mỗi Ars chả có chú nào.

Công nhạn là chọn Anelka là hơi vô lý, làm sao căn cứ vào số bàn thắng để chọn đội hình tiêu biểu dc :-w

Giải thưởng tôn vinh mà:)).Căn bản năm nay Vidic với Gerrard cũng ko đc ổn định lắm:-?Cái giải này lại còn hết hạn bầu chọn vào tháng 3,nên hơi bất cập:|

Ryan Giggs chủ yếu là đc tôn vinh thôi thực ra hồi trước Giggs hoàn toàn xứng đáng đc cái giải do PFA chọn nhưng chẳng hiểu lúc đấy bọn này nghĩ thế nào toàn cho giải Young Player công nhận là giải do bọn cầu thủ PL bình chọn nên hơi có phần cảm tính hơi ngu ngu nữa :))

Năm nay MU ( chắc là) vô địch nhưng ko có ai nổi bật hẳn:-? thế nên cũng khó chọn:-? THực ra cứ tưởng Gerrard sẽ đc:((

Thực ra là giggs đá cánh nên k nổi bật bằng bọn hộ công hoặc tiền đạo ghi nh bàn

^ Đấy là ở sân nhà thôi. Đá có nổi bật hay không không phải hoàn toàn là đc cổ vũ nhiều hay ít

Bản thân cái thời gian bầu chọn là tháng 3 đã gây tranh cãi rồi mà,bàn tán làm j cho mệt/:).
DM mãi mới có 1 trận đá trước Liverpool thì lại đá vào 18h45:|.Bó tay với cách xếp lịch của FA 8-|

Back
Bên trên