Premiership

Nói chung là Arsenal và Liverpool ra quân thiếu thuyết phục rồi, toàn thắng 1-0 :-j, để xem tối nay MU đá nè, ;))

Có anh chị nào chơi trò này trên Yahoo ko ạ http://uk.premiership.fantasysports.yahoo.com/football

Năm ngoái em thấy HAO có 1 group, ko hiểu năm nay có ai lập nữa ko ?
Nếu lập cho em join với ạ.
Anh chị nào chưa chơi thì chơi thử nhá :x, lựa chọn cầu thủ mà mình yêu thích :x. Điểm sẽ đc tính theo những gì cầu thủ đó làm đc trong trận đấu thật.
Em hy vọng sẽ có nhiều anh chị chơi trò này :x. Ko mất nhiều thời gian đâu ạ.

anh chơi NBA Fantasy 3 năm rồi nhưng chưa chơi cái này bao giờ, năm nay thử chơi xem :) hay em làm admin 1 league đi

Tối nay MU dập New 3 trái ;) :)) :x

Ủng hộ nhiệt tình <:p Không nhũng dập mà là vùi dập...=))
Tuy nhiên cũng cần quan sát tình hình là vấn đề chấn thương của ManU đang khá trầm trọng... Một chiến thắng sẽ là điều được kỳ vọng trước "Chích chòe" rất sung sức, tuy nhiên một trận thắng đậm thì hơi xa vời khi mà ManU toàn thiếu tiền đạo chủ chốt. Một trận hòa cũng ko quá bi quan... Nhớ mùa năm ngoái ManU khởi đầu với 1 điểm sau 3 trận (vị trí thứ 18 sau 3 vòng- xuống hạng nếu Premier League chỉ có đúng 3 vòng =))=))) nhưng cuối cùng vẫn vô địch cả Premier League lẫn Champions League... Thôi nói gì thì nói, cứ để thời gian trả lời tất cả...

P/S: Trận Chelsea-Portsmouth vừa kết thúc...4-0...sợ quá... bọn này show off lực lượng thật là ghê gớm=))

Chel sung vd :-<

Hôm qua các tân binh của Tot với Liv có màn ra mắt như lềnh :)) may mà có torres vô đối vãi =P~

Topic Liv của thằng Tâm ko biết trôi dạt về phương nào mất rồi :))
Tot vs ManC =)) éo thể đỡ dc 2 thằng phú ông này =))

Ủng hộ nhiệt tình <:p Không nhũng dập mà là vùi dập...=))
Tuy nhiên cũng cần quan sát tình hình là vấn đề chấn thương của ManU đang khá trầm trọng... Một chiến thắng sẽ là điều được kỳ vọng trước "Chích chòe" rất sung sức, tuy nhiên một trận thắng đậm thì hơi xa vời khi mà ManU toàn thiếu tiền đạo chủ chốt. Một trận hòa cũng ko quá bi quan... Nhớ mùa năm ngoái ManU khởi đầu với 1 điểm sau 3 trận (vị trí thứ 18 sau 3 vòng- xuống hạng nếu Premier League chỉ có đúng 3 vòng =))=))) nhưng cuối cùng vẫn vô địch cả Premier League lẫn Champions League... Thôi nói gì thì nói, cứ để thời gian trả lời tất cả...

P/S: Trận Chelsea-Portsmouth vừa kết thúc...4-0...sợ quá... bọn này show off lực lượng thật là ghê gớm=))

cuối cùng là hoà thật =))

trận Aston Villa - MC 6 bàn đều trong hiệp 2 8-|

đã toàn ông què, hôm nay lại được thêm ông Tevez với ông Carrick què nốt nữa chứ :-?? đựợc cái Campell đá hay phết, nhanh nhanh ra chân tốt phết, Possebon cầm giữa đưa đẩy cũng ngon. thôi nói chung MU cứ tiếp cái truyền thống ra quân đầu mùa phò đi :)) năm ngoái còn hòa reading cơ mà :))

hình như cái năm khởi đầu vãi lều thắng Bolton 4-0 thì để Arsenal vô địch :)) Xem trận này hơi nhớ khuôn mặt đáng ghét của anh Cris :))

:)) 4 quả ko tin đc 8-> Quả Deco sút trông điêu thật, thế mà cũng vào í :x

MU hôm qua thiếu nhiều:)) Thôi hòa New cũng là tạm đc mà 8->

Hôm qua New có 2 con hàng Gutierez và Coloccini đá hay vãi:(
Đầu mùa toàn què với quặt,thôi hy vọng tuần sau Ber đến;)

Mu thiếu nhiều thế hòa cũng đc. Mà cũng bị quả ông Campell đánh đầu trúng mặt ông Given (=))=)))
Chú Gutierez đá hay phết 8-> Hình như cũng Arg:-?

May quá Tevez ko chấn thương,chỉ là có tí "việc gia đình"=)).
Ngày hôm qua ảo nhất vẫn là chú Agbonlahor của Villa với 1 hattrick:))

Ông Tân mình bảo cho join từ năm ngoái mà giờ mới cho info thế này:(
Mợ vòng 1 như kít,điểm số phò phạch:((.Mà sao ko bảo sớm vào từ vòng 1.Thế này lại ko đc tính:(

Chỉnh sửa lần cuối:
anh là "CDunk.NTTH" nhé :D mà những người tham gia từ vòng 2 thì tính thế nào? xếp hạng theo trung bình à?

Back
Bên trên