Premiership

đá PES Chel điêu vl :-ss cứ như Abram mua luôn ca Konami ý=))
CHơi với thằng bạn thích Chel, lúc nào nó cũng chọn CHel mà Chel lúc nào cũng phải có ít nhất 3 thằng "cửng" 8-} Đb là những chú như Ballack + Sheva mà cửng thì nó chạy 1 mạch sút ->> chết:((

thôi đừng nói ko ng` ta lại bảo sang năm đá Milan điêu vl :"> Ronaldinho, Kaka vs Seedorf mà cùng cửng thì sao nhờ 8->

Mie thằng bít đi đâu cũng thấy đội hình "ảo" vl ra :| mài có khiếu làm Abramovich đấy ;)) chuyển sang thích Chels đi :-"

dis mie chơi FM thì nó thế thôi anh ạ :-" , ai bảo cả lũ siêu sao nó ăn hép pi hết trơn, approach 1 cái là ok liền rồi ;)) , kể cả sheva , pirlo nhá ;))

:-j ngu ế, cầm 1 đội đến 5 năm trời xong nhìn sang các đội khác lung tung beng hết cả là phải thôi. Random mà, giờ thử chơi lại xem, có khi lại gặp Milan ở CK CL ý chứ :))

search trên FM-VN để biết thêm chi tiết
:-"
Vì chẳng chơi online bao h :">

vào đấy ồi dưng ko có j :(
Nó hiện ra dòng chữ Google xanh đỏ to đùng vs cả 1 ô trắng phía dưới ý :(

Torres bắn phát thật vãi lềnh :x
Liverpool chỗ nào cũng thấy ngon dưng mà có mỗi 2 cánh là lởm dek đỡ dc :( Mới có thằng cao to đen hôi ở giữa sân nhìn chất ra phết :-?

Sao Tot đá mờ nhạt thế nhờ:|. Bent vs Santos chả làm đc cái j cả:|

Có anh chị nào chơi trò này trên Yahoo ko ạ http://uk.premiership.fantasysports.yahoo.com/football

Năm ngoái em thấy HAO có 1 group, ko hiểu năm nay có ai lập nữa ko ?
Nếu lập cho em join với ạ.
Anh chị nào chưa chơi thì chơi thử nhá :x, lựa chọn cầu thủ mà mình yêu thích :x. Điểm sẽ đc tính theo những gì cầu thủ đó làm đc trong trận đấu thật.
Em hy vọng sẽ có nhiều anh chị chơi trò này :x. Ko mất nhiều thời gian đâu ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên