Premiership

Công nhận là phải biết giải nghệ đúng lúc
đừng làm phí mấy năm ở câu lạc bộ mình thành ngôi sao để nhận ra mình đã vô dụng
Chuyển sang các CLB còn hữu dụng hơn cho sự nghiệp lẫn đội bóng
Còn bán cầu thủ ko phải là khinh, chỉ là tạo cơ hội ra đi thoy
Làm j` có ai đá hay được cả đời, CLB ko chỉ dựa mãi vào 1 vị trí, phải liên tục đổi mới lấy những cầu thủ mạnh hơn, hoàn thiện hơn, thế mới đạt kết quả cao.
Nếu mà lưu luyến thì Brazil bê nguyên cái đội hình hồi Pele mà đá WC 2010

SAF là 1 huân luyện viên lão làng, ông biết làm thế nào để sử dụng đc những phẩm chất tốt của Giggs;)
Trước trận Barca, thấy ở đâu cũng chửi Paul S đá chán. Đến lúc thắng Barca xong thì...8-}
Ở AC cũng thế thôi. Maldini cũng ko đá nhìu ( mà đá nhìu thì ảnh hưởng ghê lắm:|). Nhưng những lần anh ra sân ( đặc biệt là ở CL) thì anh vẫn đá rất tốt ( tất nhiên ko thể ko có những trận mắc sai lầm, có thể thông cảm đc với 1 cầu thủ 40+). Hay như Inz, đá bt nói thẳng là ko giúp gì nhìu cho lối chơi của đội, nhưng ko có thì đếch còn ai mà ghi bàn:)):))
Những CLB ở Anh chắc luôn có đội hình sâu nên có đủ dự bị, nên ko quen với cảnh 1 ông già chạy ì ạch:-?

Căn bản là các CLB của Anh ko dựa vào những biểu tượng :)) mình nói họ cũng ko hiểu đâu :-j

Nó là tính truyền thống thôi, một CLB mang bản sắc của mình dựa vào những người như thế đấy. Cứ thử chờ xem, bây giờ là Giggs, sau sẽ là Scholes, và cuối cùng là A.Fer, những người ấy ra đi cả thì MU sẽ sống bằng hơi thở của ai ;)

Inz là thằng tiền đạo điêu nhất từ trước đến nay.Chân làm cứng hơn cả bê tông cốt thép...thế mà vẫn ghi được bàn :-w

Inz thì công nhận đá vẫn còn có ích
Ghi những bàn ko thể chê => hâm mộ
Nhưng Giggs thì ... chán lắm

Giggs già oi` mà:|
tạt vs chuyền chiến thuật cũng ko đến nỗi tồi, chỉ tội stamina hơi yếu:(

stamina kém hơn Park nhiều =)) Park ở trò éo nào cũng đc cái Stamina khủng long :)) :x

Back
Bên trên