Premiership

Ông Dương với ông Kiên có cố chứng tỏ mình hãm thì mấy ông cũng là fan MU /:)

Nếu còn là CĐV MU thì đừng để fan những đội khác nghĩ xấu về đội bóng của ông /:)

Có lẽ đội bóng các ông cần những điều đấy hơn là mấy câu thiểu não bên trên đấy /:)

Đồng ý câu này
fan hãm liên quan lolz j` đến đội hãm

Chỉnh sửa lần cuối:
oh thế xem lại trong cái thread này xem có câu nào tự sướng thì đội đấy cầu thủ đến fan hãm hết, sao phải xoắn:)|

thằng nào bảo fan hãm là đội hãm hay đội hãm là fan hãm đấy ? lớn tiếng phê phán thằng khác là fan hãm trong khi phát ngôn thì còn chứng tỏ mình hãm lol hơn gấp chục lần thì sủa ra làm chó gì , im mẹ đi .

Ps : công nhận là fan MU lắm thằng hãm :-< , nguyên nhận : số lượng fan MU ở VN là đông nhất so với các đội khác , nên có cái tâm lý cậy đông mà ngông cuồng :-< . Dân tộc VN 1 dân tộc adua :-<

h thấy bạn Hải zớ nói MU là fan hãm cũng éo sai =)) lần này thì tôi k del bài đâu Quang à :-j

đưng nên vơ đũa cả nắm thế :-j fan MU ko phải ai cũng hãm, chỉ là có những đứa hãm thích MU thôi :)

1 đội hãm sinh ra 1 fan hãm :|

:-& :-& :-& :-& :-&

anh thấy mày nói câu này hơi hãm đấy, chả có đội bóng nào hãm cả, chỉ là mình thích hay ghét đội đấy thôi ;)

fan MU nên về topic MU tự sướng nhé, ở đây ko cấm nhưng tớ ngứa đít là tớ lại chửi hãm đấy :">

đi đâu cũng đuổi các bạn ý thế :-s

sang topic Milan chơi đi :">

Mấy anh thấy ai trong topic hãm thì viết hẳn tên người đấy luôn, sao lúc nào cũng vơ đũa cả nắm kết tội Mu và fan Mu thế :-<
Có mấy anh cứ thấy vài fan Mu nói linh tinh là lại quy luôn tội cho hàng triệu fan :-< Như thế ko công bằng các anh ạ !
Hy vọng sự việc như thế này ko lặp lại nữa [-O<
1 vài anh em là fan Mu trong box cũng nên ăn nói cẩn thận, giảm bớt mấy câu spam làm loãng các topic ;) , ko Mu lại cứ bị kết tội oan đấy :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hãm thế nào là hãm?Định nghĩa coi?=))
Kệ xừ ai nói gì,chúng ta cứ giữ nguyên lập trường quan điểm,sao phải xoắn:p
Nói chung với tình yêu MU to lớn thì chúng ta hãy cứ tin rằng MU sẽ ăn đúp:x

cố lên WestHam :( Zamora, Ashton, Boa Morte, Paker làm gì đi chứ các em yêu :(

Nani thẻ đỏ rồi, hy vọng hơn người sẽ làm được gì đấy \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừg MU thắng đậm :))

mà sao thằng Lân câu bài nhạt thế :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên