Premiership

đọc lại rule diễn đàn đi em, Mod vào warn cho cưng này 1 cái :D

Rooney chắc là chấn thương nhẹ nhỉ??
Nó mà chấn thương nặng là nguy hiểm lắm:D Đang lúc gay go

Cả Ronaldo và Nani cũng nghỉ rồi.Thằng Nani căng cơ có phải do quả santo ko nhỉ:))
Cuối tuần gặp Aston Villa nhỉ.Cũng kăng,nhưng mà phong độ nó gần đây ko tốt lắm.

Cristiano Ronaldo và Nani sẽ bỏ lỡ trận đấu giao hữu của Bồ Đào Nha với Hy Lạp vào thứ Tư tới do cả hai đều đang chấn thương.

Bộ đôi của Manchester United này đã dính phải những chấn thương trong trận thắng 3-0 trước Liverpool hôm Chủ Nhật.

Ronaldo, người vừa mới có bàn thắng thứ 34 của mùa giải bằng một pha đánh đầu nâng tỉ số cho United, đang phải chịu một cơn đau từ cái chân trái của mình.

Người đồng hương Nani được đưa vào sân từ băng ghế dự bị cũng chớp thời cơ để có được bàn thắng thứ ba cho CLB ở Old Trafford, nhưng sẽ không phục vụ được cho ĐTQG do bị căng cơ chân phải.

Bồ Đào Nha đã xác nhận thông tin rằng bộ đôi này sẽ không có mặt trong loạt giao hữu giữa tuần này và họ cũng sẽ không gọi thêm ai để bổ sung.

~~~~> không biết đây là bài của Fer hay là thật

lo fết Aston Villa khá fết...đội có thể cạnh tranh C1 còn cầm hòa Ars..
nói chung cuối tuần này k biết thế nào

Mình dể ý là sau mỗi bài của ông Minh là lại " Chờ xem thế nào" hoặc " Ko bít thế nào"8-}
Thế thì post bài làm gì:-j tốt nhất là chờ xem có gì đáng nói thì hãy post:-j

aston mới bị keano cho 1 trận thua trên villa park , richardson assist quả đẹp , bardsley với evans đá chắc ... Hàng loại 2 của MU còn thắng , nói gì hàng loại 1 ;))

Aston cũng thuộc loại dù ở bất kì phong độ nào cũng bị MU luộc:)).Huống chi là lúc này MU đang sung>:)

Aston tuy gây khó khăn cho các đội bóng lớn như Arsenal và Chelsea nhưng đây lại là đội bóng ưa thích của MU,khả năng có điểm của Aston là rất thấp:))

Bolton cũng thuộc dạng đấy đấy:| lượt đi phong độ cũng đỉnh cao đấy:| nói chung vẫn phải cẩn thận:-<

thua bolton là do chiến thuật của saf . Cứ khi nào muốn mua cầu thủ nào , là kiểu gì cầu thủ đấy cũng nã vào lưới MU , gọi là giao kèo không lời 8-> . Có điều chel tiền đè chết cầu thủ nên cuỗm mất :-?

BĐN ko có Cro thua Hy Lạp 2-1.Rốt cục vẫn ko đòi được nợ:))
Aston Villa đá cánh hay đấy,nhưng mà lượt đi MU còn thắng 4-1 ở Villa Park.Chắc ko cần phải lo đâu:)

Back
Bên trên