Poll: Wann solln wir nochmals treffen ?

Reunion ? Wann ?

• Số lượng người bầu chọn
    10
Thôi chết :( Hà Phương ơi bà viết cái gì tôi lỡ tay xóa nhầm topic mất rôi :( Xin lỗi HP :((

Neu ko co gi thay doi em co the tham du duoc,em xin dang ky 1 suat....

Vậy là đến hôm nay mới chỉ có 5 người định đến Hanau thôi ah, cố lên thêm vài người đi chứ :)

Chú Huy Anh lần nào đi đâu cũng chỉ thấy có bằng hữu giai là sao :)

Em nghĩ đông hơn đấy chứ riêng KA đăng kí 3 suất, em, Toàn và một thằng nữa! FFm có anh Huy Anh và một anh nữa :(, MA có em Hạnh, bác Hoàng và vợ bác chắc cũng sẽ đi thôi. Cộng thêm gia đình bác nữa là 10 người rồi còn gì :D, à, có đứa bạn em ở FFm chắc cũng sẽ đi, thế là 11.

cái chuyện bằng hữu giai là chuyện tế nhị của anh HA sao anh Duy lại nói ra để anh HA ngượng thế ạ? ;) Anh HA ơi em thay mặt anh Duy chân thành xin lỗi anh ạ ;). Với cả thế cuối cùng là nhà mình làm thứ mấy ạ? Em rủ con bạn em đi được ko ạ, cũng là bạn bác Toàn bia KA luôn.

he he, em Hạnh bảo bác Huy Anh mà mình cứ ngỡ là bảo mình, thảo nảo hôm nay Hạnh ngoan thế, xác định rõ thứ bậc cơ đấy. Theo thứ bậc thì phải gọi người hơn mình 1 tuổi là anh chứ Hạnh nhỉ :)

Hạnh: Girls are warmly welcome ! :)

Anh nghĩ là tụ họp bắt đầu từ thứ 6, chiều chiều tầm 3-4h gì đó, vì em Hạnh bận đi Kino thứ 5, vợ anh thì đi làm ngày thứ 6, với lại cũng tiện cho anh đi chợ sáng thứ 6 :) Nhưng mà ai đến được thứ 5 cứ đến nhé.

Mọi người đến Hanau Bf thì gọi điện cho anh ( 0176/24001972 ) để anh đi đón. Nhớ khi xuống tàu chọn lối ra Auheimer Straße chứ đừng chọn cổng chính của Hanau Bf. Cũng có thể đến thẳng nhà anh bằng RB hoặc Bus bằng cách vào www.rmv.de, đặt Ziel là Hanau / Rauschsiedlung, hoặc Hanau / Großauheim Bahnhof.

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, was sollte ich noch sagen? Wie immer komme ich auch diesmal mit einem "bằng hữa giai".

@Hạnh: Deine "con bạn" bedeutet gleich "bằng hữu gái".. oder? :D hehe... Welcome obwohl ich doch nicht der Gastgeber bin... bin aber der Meinung, dass ich in diesem Fall für Herrn Duy vertreten kann.

Chúc các trưởng lão phó lão, anh em bằng hữu giai gái nhậu nhẹt quả này tĩ tã và nhớ đừng làm bằng hữu giai nào của bác Huy Anh (hoặc bất cứ ai) xxx như quả trc nhé :D
Servus Vân

Xin loi moi nguoi vi co viec dot xuat em ko the tham du lan offline nay duoc...
2 thanh vien ka con lai kha nang tham du cung rat nho,es tut mir wirklich leid...chuc moi nguoi vui ve

Em chào Đinh đại ca , em chào Duy tiền bối , chào mọi người.Lâu qua không vào đây, trong nay vẫn đông vui như ngày nào y nhỉ :)
Thế là các anh các chị lai tụ đi chơi ah! ơi lâu ko vào đây, bây giờ type bài sai hết cả! nhưng sao đỉa điểm lại xa thế Hanau hehe
Ờ mà đúng hình như bác béo (cha biết bây giờ còn béo ko nhỉ) chỉ đi cùng ban huu giai hay sao ý !
lúc nào tổ chúc gần gần em tham gia voi nhé !
Lâu ko vào đây quên hết cả rồi chết ko !

Chỉnh sửa lần cuối:
Tran Hoang Van đã viết:
Chúc các trưởng lão phó lão, anh em bằng hữu giai gái nhậu nhẹt quả này tĩ tã và nhớ đừng làm bằng hữu giai nào của bác Huy Anh (hoặc bất cứ ai) xxx như quả trc nhé :D
Servus Vân
Hehe, vợ anh hôm nọ có hỏi anh là cậu gì uống rượu rồi ... trả lại sân ga lần này có đi hay 0 :)

Mọi người gắng nhớ địa chỉ nhà anh nhé :)

Auwanneweg 92
63457 Hanau
Phone: 06181 9694233
Handy: 0176 24001972

ThuyVan: anh lại thấy Hanau gần :) Hay là bay quách 1 phát từ Canada về Germany nhỉ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
3 mem KA mà bỏ đi thì ko hiểu cuối cùng còn những ai nhỉ hic hic? Em Thanh Vân Heidelberg với cả Nam Dũng sao lần này chị ko thấy động tĩnh gì thế.

Cái list Teilnehmer của anh Duy đâu sao em tìm mãi không ra.

Anh Huy Anh ko cần phải thuyền chìm rồi cố lôi thuyền khác theo thế chứ anh? ;)

Bạn Hoàng Anh cứ mây gió mi miếc rồi lại vẫn còn đòi đầy đủ quyền lợi thế hehe.

Phan Hong Hanh đã viết:
Cái list Teilnehmer của anh Duy đâu sao em tìm mãi không ra.
Hehe list thấy ngắn nên anh 0 đăng, cho nó Überraschung 1 tí :) Nhưng dự đoán thế này:

- Hanauer : 2 người
- Nhóm em Hạnh: 2 girls
- Nhóm Hoàng Anh: 2 boys + 1 girl
- Huy Anh : 2 boys
- Vợ chồng chú Hoàng (?)

Cháu Hà Phương lo đi học ôn thi DH đi, cứ hóng hớt trong này làm gì :) Chúc cháu thi cử tốt nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic hic, thấy nhóm em chiếm số lượng ghê quá, từ chối mọi người thì cũng ngại, em chưa nói chắc có đi được không, sát gần ngày đi tự nhiên có lắm chuyện, sẽ cố gắng nhưng không dám hứa trước với mọi người. Bác Duy, có gì em sẽ gọi điện báo cho bác!

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
ThuyVan: anh lại thấy Hanau gần :) Hay là bay quách 1 phát từ Canada về Germany nhỉ :)

Em về nghỉ hè rồi mà ! nhưng Hanau xa quá, từ München đi 1 ngày chắc ko kịp. Lúc nào tổ chúc ở München thì em đăng ký, mà từ giờ đến tháng 10-11 có tổ chúc gặp nhau nữa không ạ?

Lê Hoàng Anh đã viết:
Hic hic, thấy nhóm em chiếm số lượng ghê quá, từ chối mọi người thì cũng ngại, em chưa nói chắc có đi được không, sát gần ngày đi tự nhiên có lắm chuyện, sẽ cố gắng nhưng không dám hứa trước với mọi người. Bác Duy, có gì em sẽ gọi điện báo cho bác!
Chú Hoàng Anh đừng dọa anh em thế chứ :) Mọi người còn quen Amser nào nữa thì cứ rủ đi tự nhiên đi, ai contact chú Trung, Phan Việt Anh, Quân caro được nhỉ.

ThuyVan: chết thật, anh lại quên 0 bảo mọi người hôm thứ 5 vừa rồi ra Lidl hỏi xem có vé 49 Euro không, đi được cả 2 chiều chỗ nào ở Germany cũng được, ICE mệt nghỉ. Mà em đi Hanau thì đi 1 ngày làm gì, thứ 5 đi, chủ nhật mới về kia mà :)

Chị Vân về M rồi chị em mình hội ngộ ở M phát nhỉ, kệ mọi ng ở Hanau... ;)
Servus, Vân

Em Vân đánh lẻ thế là ko được đâu, mAnnheim em giờ chắc cũng chỉ còn mỗi em thôi ạ, do bên phía bọn em cũng bị nhiều thứ đột ngột xuất hiện :(. Em thì chắc là vẫn đi, từ MA lên Hanau thì ko cần xài vụ 49 Eu của anh Duy rồi, hình như ICE thì hanau cách FRA có 20 ph thì phải ạ. Mà em cũng đen Bahncard kết thúc đúng ngày 26 thì 27 mình cần :(.

Bé Việt Anh Dres chắc ko đi đc vì nó đọc bài mà ko thấy nói gì, còn Quân bò gà thì để em thử hỏi nó xem ạ.

Tran Hoang Van đã viết:
Chị Vân về M rồi chị em mình hội ngộ ở M phát nhỉ, kệ mọi ng ở Hanau... ;)
Servus, Vân
Nếu Vân em o München thì hôm nào chúng ta đàn đúm, mà Vân em đang học o đâu ? TU München a hay FOS, lúc nào có hứng cứ contact nhé ! email cho Vân chị này :[email protected]

Back
Bên trên