Pic: lần đầu vào Vườn cười thử phát xem thế nào :D

Hoàng Mạnh Khải
(Prime Minister)

Tình yêu thiên nhiên của phụ nữ
download.php

lại phát......................................................

Đính kèm

13.4 KB · Xem: 13
Hey, hoan nghênh anh Khải đến với Vườn cười chúng em. Mấy cái của anh thì bọn em hưởng ứng lắm nhưng hình như admin lại không khoái /:)

Bác Khải ah, tình hình là ko bít bác có rõ nội tình BQL ko, chứ hôm nọ bọn em vừa nhận được báo đông đỏ xong đấy ah /:), dạo này VC đang như ngồi trên đống lửa, admins tăm tia kinh lém, bác cũng nên dè chừng /:), muh bác cũng BDH muh /:).

Cái ảnh đẹp đấy anh Khải ạ =D>

Ngó vào đây hóa ra vẫn thấy mình giữ chân quản lý Box vườn cười đây. Có anh đây thoải mái đê...

Ơ kìa, có chú Tuấn bật đèn xanh rùi kìa :eek: :D Tới lun bà con ui :D

Hix, có chú Tuấn bật đèn xanh nhưng admin quản lý đèn, cứ chuyển sang đỏ /:)

vô tư đê , ảnh này anh em cứ post chán chê , có gì đã có em chịu trách nhiệm ! :)>- ( em là admin .......... nhưng là của forum khác >:) )

Chúng mày không post léo mẹ anh post..

Cái này gọi là: Hướng tới thiên nhiên, đề tài này phản ánh một cách sâu sắc con người luôn muốn "lớn và mạnh" bằng thiên nhiên ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu biết là ko phải chú rùi, nhưng muh là ai vậy, có phải ông...Hòa đen ko, sao giống thế :)) :))

Hơ how...đính chính nhé:D ko phải em,mặc dù nhìn cũng hơi giống..nhưng mà em đẹp rai hơn :)) :)) :D

Mà của anh Hòa cũng đâu có đc hoành tráng như của người ta:p

lại fan hâm mộ Cơn lốc tình yêu rùi !Chẹp mìn ghét nhất đứa nào mà cứ ngậm kẹo mút giống thằng Zaizai :D Nếu là sở thích thì ko tính :x Sao lại chui đâu ra cái chỗ nào hay thế nhẩy :)) hay là ở gần Hòn Vọng Phu có cái này nhẩy :))

Back
Bên trên