physics class and friends

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Việt Khoa
(Viet Khoa)

Thấy mấy box lớp lý dạo này "ẻo" quá, tui muốn kích thích lại lòng nhiệt tình của mọi người, ở lớp lý, tui là người "già đời" nhất, sau khi cùng bạn bè ngẫm kĩ về sự thành bại của các box lớp lý, từ thời buổi hoàng kim đến giờ, tui quyết định lập ra box này đương nhiên phần nhiều là dành cho lớp lý nhưng cũng sẽ vô cùng trân trọng những bạn quan tâm đến lớp lý 01-04 vào, hy vọng các box lớp lý chúng ta sẽ nhanh chóng trở lại thời buổi phát triển nhất như ngày nào ;) .

hehe, bây giờ mới để ý cái banner của ông Khoa la "không màng nữ sắc", nghe điêu vãi tè.

:)) :)) ko điêu đâu mày à, sao lại nói tao thế bao giờ, tao ngoan lém :))

đã bảo anh ko phải là Hoa Khôi bao nhiêu lần rồi X( trẻ con bây giờ láo thiệt, em Tuyền liệu đấy nhé :)) bít sợ rồi thì ăn nói cho cẩn thận :p :))

Em thấy anh Hoa Khôi có vẻ hăng hái "khơi dậy lòng nhiệt tình " cho Box lớp lý nhỉ?
nhưng mà hình như lại là chỗ để các ông lớp Lý thô vấn hoàn thô thôi mà :))
Cái bản chất của "lòng nhiệt tình" của các anh thì ...hicx nó thuộc về đặc điểm riêng rồi, chẳng cần khơi đâu!!!!:D

Anh chẳng biết Tâm la em nào, nhưng em ơi, cùng là dân lớp Lý sao lại tàn sát nhau chi cho đau lòng nhân thế vậy em, thiên hạ họ lại cười chê !

Em thấy anh Hoa Khôi có vẻ hăng hái "khơi dậy lòng nhiệt tình " cho Box lớp lý nhỉ?
nhưng mà hình như lại là chỗ để các ông lớp Lý thô vấn hoàn thô thôi mà
Cái bản chất của "lòng nhiệt tình" của các anh thì ...hicx nó thuộc về đặc điểm riêng rồi, chẳng cần khơi đâu!!!!
Chà, vừa mới trị được em Tuyền thì em Tâm béo lại vào phá
Thứ nhất xin nhắc lại là anh không phải là Hoa Khôi :madflame:
Thứ hai là em cũng học lớp Lý cơ mà, chẳng nhẽ trong em không có một chút nào lòng nhiệt tình với lớp, với khối để "khơi dậy" à, còn lớp anh thì anh tin là có đấy em ạ. Còn cái gì thuộc về đặc điểm riêng thì anh cũng không biết nữa anh chỉ biết làm mọi thứ trong khả năng của mình cho lớp lý thôi.
Tuy nhiên chủ đề của box này là "phyics class and friends" nên các box lớp lý vẫn không từ chối bất kì người bạn nào

Thôi thì anh Khoa đã có lòng thì bọn em cũng sẽ động viên đôi chút, chứ thực ra mà nói, cái box này không biết rồi sẽ ra sao, mà chẳng thấy lớp anh mấy nhỉ, có lèo tèo vài nhân ( tích cực???)

Tran Viet Khoa đã viết:
đã bảo anh ko phải là Hoa Khôi bao nhiêu lần rồi X( trẻ con bây giờ láo thiệt, em Tuyền liệu đấy nhé :)) bít sợ rồi thì ăn nói cho cẩn thận :p :))

Anh bảo thì cứ việc bảo, việc gì đến em:D.

ặc ặc "vạn sự khởi đầu nan" hy vọng mọi chuyện sẽ xuôn xẻ

Anh Khoa viết sai chính tả kìa, xấu hổ vật :))
Toàn thấy chát chit [-x

em cũng đang chat chit mà :p, em Mít mà làm giáo viên dạy lớp 1 thì ghê phải bít :))

thui, anh vốn viết chữ xấu nên sợ bị em mắng lém, không khéo không đỗ nổi lên lớp 2 thì chết

Chắc gì đã có khả năng học hết lớp 1 mà đòi đỗ lên lớp 2 ;;) Khổ thân ghe ....:mrgreen:

đúng rùi, em mà dạy thì chẳng có ai có khà năng lên lớp 2 đâu :p 8-},
ko hiểu cái lũ lớp mình đi đâu hết rồi ý nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Khoa bắt chước cái câu "không màng nữ sắc của đứa nào thế"????
sao ko tự nghĩ ra mà lại đi lấy của người khác thế
tao thấy cái câu này lâu rồi
xem lại hàng đi em ạ

hehe cuối cùng thì cũng có đứa vào giúp tao 1 tay :D.
To Gà : Tao cũng để cái này từ lâu rồi mà (cũng phải mấy tháng rồi có đổi đâu), mà mày bây giờ lại online được rồi ah

Có lẽ là chủ đề này nên đổi thành Khoa and his sister thì hay hơn Khoa ạ ..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên