physics class and friends

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao mở chủ đề này ra cho lũ lớp mình giao lưu :x nhưng chẳng có thằng nào vào thì được thôi, nếu bọn mày ko thích thì tao đành nhờ mod lock lại zay, chắc ko khó khăn lắm đâu [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
À Khoa ơi, sao ấy chi tặng tớ có 1 cái ảnh thôi à?
Nghe bọn nó bảo ấy chụp lớp tớ nhiều mà....

ặc ặc tớ có phải là "em bé" đâu :p, lại có thêm bạn Ngân vào nữa zui thiệt, tớ chụp nhìu ảnh lém nhưng... chẳng bít post vào đâu cả, ở phần ảnh của khóa 01-04 cũng đã có cái ảnh "tình cảm L1 và L2 " rùi :D, post vào box lớp ấy thì sợ bọn lớp ấy bức xúc :D, post vào box lớp tớ cũng zay --> chẳng bít post vào đâu --> giữ lại zay :D
Bạn Ngân dạo này cũng online cơ đấy :p, cái album của ấy đã làm xong chưa cho tớ xem zới

" cái album của ấy đã làm xong chưa cho tớ xem zới[/QUOTE]"
Tiếc là vì không có mấy cái ảnh của Khoa nên cũng chưa gọi là xong hoàn tòan b-)
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
Khoa muốn xem hả, được thôi, vậy đợi khi nào bọn mình gặp lại nhá!
Tớ không có ý định SCAN cả cuốn album đấy lên mạng mà .... :wink:

chà chà bây giờ mới thấy mình quan trọng đấy nhỉ :D :)), có lỗi wa, thui để tớ gửi ảnh kèm file cho ấy nhá :x, cái ảnh tớ zới ấy chụp đẹp lém :x, hum nào gặp nhau nhé

Khiếp, nhìn anh Khoa post bài kìa, cứ tí là lại <:x > thấy con gái là dùng vô tội vạ cái emoticon đấy :nono: Thật là xấu hổ :nono: :mrgreen:

Lê Minh Đức đã viết:
Có lẽ là chủ đề này nên đổi thành Khoa and his sister thì hay hơn Khoa ạ ..

..... hehe ... cái này chí lý đấy .... mới xem qua topic có trang mà thấy anh NVK chơi trội thế ... tranh hết phần nói của các bạn rồi thì các bạn biết nói vào đâu nữa .. thảo nào lại chẳng thấy nhân Lý nào .. :)) ... b-)

... chẳng biết post vào đâu ... thôi tiện thể post luôn trong này ... ai đọc được thì đọc .... lập topic thì hơi phí .....:D ..

... em thấy 01-04 toàn chỉ có topic của riêng từng lớp .... như vậy sẽ khó trong việc xây dựng tính đoàn kết của cả khối :D ... với cả cũng không có nhiều chủ đề khác ngoài lớp .... --> không nhiều nhân tích cực là phải ...( đây là theo ý em .... có gì sai sót thì ... chẳng biết làm thế nào ...:D ... b-) .)

[-( [-( để mãi có ai thèm nói đâu nên anh đành phải nói :D, mà NVK là ai đấy :p
To Mít : cái bài post nào của em cũng có một hình :x mà :p [-x

Tôi thấy trong này lớp mình thì chẳng thấy đâu mà lại thành chỗ chat chit cho mấy ông bà, chán quá đi mất

Pham Viet Cuong đã viết:
Tôi thấy trong này lớp mình thì chẳng thấy đâu mà lại thành chỗ chat chit cho mấy ông bà, chán quá đi mất
Dét Dét [-( [-( Trong này phần friends chiếm hơi nhiều đấy KHOA RUỒI ạ

Lê Minh Đức đã viết:
Pham Viet Cuong đã viết:
Dét Dét [-( [-( Trong này phần friends chiếm hơi nhiều đấy KHOA RUỒI ạ

... KHoa ruồi ..... :)) .. đến là chết cười .... :)>- b-)

.. NVK là em viết nhầm ... đáng nhẽ là TVK ....:D .. sơ suất ...:D ..

cái thằng DM ăn nói cho cẩn thận đấy X(, chán sống rồi hả con :smoking:, thui được tao sẽ nhờ lock cái topic là xong chứ gì

Vớ vỉn quá nhờ! Theo lời Khoa, tớ khóa topic này lại nhé, ai phàn nàn gì thì PM cho tớ :) Bye!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên