Phim Tình cảm hay : "The Notebook"

hehe, bé ơi, có thì chia sẻ đi ;;). Cái ebook ý :x

Bé up lên cái link lần trước rồi, mọi người chịu khó quay lại trang trước để vào nhé, file ở ngay parent directory :D.

phim the notebook vãi hay, diễn viên đẹp rụng rời, lời thoại cũng đỉnh, nhưng ấn tượng nhất với tớ là câu thoại của nhân vật aly trong cái nhà gỗ lúc hai đứa đến chơi hồi mùa hè " i want to fu ck", khủng khiếp
Hehe, phim này hay, nội dung đẹp, cảnh mĩ mãn ( đặc biệt là ở cái hồ vịt),

Thế ai đã xem phim Message in the Bottle cùng tác giả với ông viết The Notebook chưa? Hôm trước tiện tay em down một đống ebook của ông này về, đọc cũng hay hay mà nghe quen quá. Chả hiểu đã xem phim kia lần nào chưa.

À ai muốn đọc ebook The Notebook không, hôm qua vừa tìm được bản đẹp . (Bật mí: tớ đọc từ lâu rồi và thấy rất thích, công nhận sư phụ nhận xét đúng ).
Nga béo béo ơi Lươn muốn nè :D Tối nay gửi cho bạn :x :x
Nga péo quảng cáo the notebook thế này thì thiết nghĩ nên cho bạn Lươn mượn để càng nhiều người thấy được cái hay cái đẹp của nó :D :x Yêu VN mà :p

Thế ai đã xem phim Message in the Bottle cùng tác giả với ông viết The Notebook chưa? Hôm trước tiện tay em down một đống ebook của ông này về, đọc cũng hay hay mà nghe quen quá. Chả hiểu đã xem phim kia lần nào chưa.
Message in the bottle chán chết, sư phụ không lết hết nổi 3 chương đầu. Cái này có phim (mặc dù cũng chán như truyện), Kevin Cotsner đóng vai chính. Phim cũng lâu lắm rồi.

Đã đọc xong Message in the Bottle, công nhận nhạt, chả lẽ ông này chỉ có mỗi The Notebook one hit wonder à? Mà MitB chả lãng mạn gì cả, ờ thì cũng có nhưng cái chính là tình tiết không hay bằng The Notebook. Phim đệ tử nhớ ra rồi, đệ tử xem òi, hồi trước nó lên Phim Đặc Sắc hay phim gì đấy trên hoặc VTV1 hoặc đài Hà Nội. Tóm lại là chán. Hiện tại chỉ thích xem mỗi phim lãng mạn :X :X :X với phim hành động :D.

Đệ tử đợi phim "Dòng máu anh hùng" ra rồi xem :D. Đánh nhau hay hơn phim tàu.

Uh đệ tử xem cái trailer trên YouTube rồi :)) :)) :)). Buồn cười muh, đánh nhau loạn muh. Lại còn vài đoạn slow như trong Matrix nữa :)) :)) :)).

The Rebel :)) :)) :)).

Đúng motif tình cảm hành động sẹc xy của Mỹ :)) :)) :)).

sao cai e-book "the Notebook" dở ẹc thế :(.

Nói chung mình thấy chả khác j fim nhưng nó có cái kết chuối quá. Đành rằng 2 ông bà yêu nhau cho đến già nhưng tại sao lại kết là hôn nhau đắm đuối (french kiss hẳn hoi :-ss)và Allie unbutton áo của Noah /:). Đọc thấy cứ kiểu j :-s

Dạ, em đọc, hiểu đoạn đấy là 2 ông bà ý...thăng thiên rồi ạ.:D

Chậc, tuổi nào chả French kiss được chị :)) :)) :)). Mà cũng có cảm giác là ông bà ý thăng thiên thật, để xem lại nào...

À sư phụ ơi, hôm nay con trai sư phụ hỏi đệ tử là The Notebook có hay không, có lãng mạn không để nó xem cùng con gái sư phụ đấy :)) :)) :))! Tội nghiệp ông già khốn khổ, vườn rau mà để cả Xu với Chiêng nó leo :))!

hehe, mình kém nhạy cảm thế sao, để chị đọc lại xem có phải thăng thiên ko :p

Mọi người cho em/tớ/anh hỏi là mua DVD film này ở đâu nhỉ !!?

Hồi trước chị mua ở WOM ở Hàng Bông, đĩa Tàu, ko có phụ đề tiếng Việt.

Nếu muốn mua đĩa hơi xịn xịn và chất lượng cao một chút (mà không ngại lục) thì anh ra chỗ Đinh Liệt ý. Đĩa ở đấy bìa đẹp chất lượng đẹp luôn :D.

Mọi người khen dữ quá, làm em xem xong ko dám chê, sợ lại bị chửi hội đồng:p , nhưng cho em hỏi mấy câu, tại sao cái bà kia lại bị mất trí nhớ, 3 đứa con đến thăm ông này là con của ai, em nghe lời thoại hình như ko phải con của bà mất trí ???
@ em Nga: up lại cái file pdf The Notebook đi em, cái link kia bị hỏng rồi, anh đao ko được :D:-?

là con của bà mất trí em ah, em phải xem kĩ một tí, đấy là họ không mún mẹ họ bị shock

Phan Việt Nga đã viết:
Nếu muốn mua đĩa hơi xịn xịn và chất lượng cao một chút (mà không ngại lục) thì anh ra chỗ Đinh Liệt ý. Đĩa ở đấy bìa đẹp chất lượng đẹp luôn .
chời ơi Nga ơi anh cũng hay mua ở đấy lắm

Back
Bên trên