Phim Tình cảm hay : "The Notebook"

Nghe nội dung phim này giống phim HÀn Quốc "Hương mùa hè " quá
Nhưng nghe mọi người ca ngợi thế chắc phải đi xem quá cơ :D

hehe, fim HQ thiếu j fim nhại lại Hollywood hả em. Tất nhiên cũng có cả trường hợp ngược lại.

Phim này xem mấy lần vẫn muốn xem lại!
Có ai biết tên nữ diễn viên chính không?

Trông mây cảnh hôn nhau hot quá,có ai có link download ko???Cho em xin với!!!

Diễn viên chính là Rachel McAdams. Chị này đang rất nổi ở Hollywood.

Cả 2 em Quốc Cường và Thành Trung xem lại các trang trước hộ cái, hình như có bao nhiêu là bài nói về Rachel McAdams, có cả video kissing scene được up lên và có link hết rồi. Nếu cái link MMA 2005 chị post hết hạn rồi thì báo lại mọi người up lên cho.

Vừa xem xong The Family Stone, được cái trông bà Diane Keaton trẻ ra một ít. Còn lại thì cũng không quá thú vị.

Ủa Em Nga thân yêu đã xem Family Stone rùi hả. Rachel có xinh ko hả mày. Tao cũng muốn xem phim này lắm.

:(( Ôi em Nga ơi, cái link của em expired rồi :(, up lên lần nữa cho chị xem với :x:x.

Thôi lần này để em up link khác, không expired nữa :)).

http://www.uka1.com/shared/

Mọi người vào link trên nhé, nhìn xuống dưới, có cái file 2005 Mtv Movie Awards Best Kiss.mpg đấy, bấm vào cái biểu tượng download (và có đếm số) bên tay phải file đấy, xong rồi down :D. Sorry vì không xem trực tuyến được, nhưng down từ web lớp em nhanh lắm :D.

Thật không tin được, file up lên 1 ngày có đến 110 lượt down :)). Sweet thực :)). Dù cảm giác hình như mọi người dùng download manager hơi bị nhiều, không nên mừng vội.

Hay nhân tiện đây em tận dụng quyền admin bằng cách up lên một đống video clip ngọt ngào nữa về Rachel McAdams nhỉ. Ai có request gì không em search rồi up luôn :D.

:( Sao chị down 2 lần liền bằng IDM đều bị lỗi nhỉ :((, được khoảng 93% rồi thì lại trục trặc :(.

Chị thử lại lần 3 xem. Em down thử không có vấn đề gì mà.

Mà có khi cũng tại host mạng lên xuống bất thường. Tại cái thằng admin khác thuê host, em cũng không rõ lắm.

Chị Hải Anh thân yêu cố thử lại lần 3 vậy :D.

:x Ừ, chị sẽ thử lần nữa. Hôm nay chị vừa đi mua DVD "The Notebook" rồi :x, mai xem, rồi down cái Best Kiss về xem là vừa :)).

Down làm j` hả các chị. Em nghĩ trên HBO nó sẽ chiếu đi chiếu lại mà. :D
Sau phim này "kết" luôn Rachel. :x

hay hay hay :D:D:D
Rachel kết từ Meangirl rồi, xem film này xong lại thik vẻ quý phái, thông minh của Rachel. Còn Ryan Gosling thì k thik k đc :x
cảnh trong film tớ thik nhất là lúc 2 người nằm rên đương với cảnh chèo thuyền khi nv nữ trở về

Sau khi xem cả phim và đọc cả truyện thì thấy tiếc 1 điều là trong phim không có những bức thư vô cùng cảm động như ở trong truyện, nhưng mà phim vẫn hay :D.

À ai muốn đọc ebook The Notebook không, hôm qua vừa tìm được bản đẹp :D. (Bật mí: tớ đọc từ lâu rồi và thấy rất thích, công nhận sư phụ nhận xét đúng :) ).

Back
Bên trên