-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn: thành viên 0508-----

Chết chết, tại sao lại có người sẵn sàng lên thớt và lại tự rao mình như thế nhở
Mà có vẻ ko đợi được nữa
Bạn Hải Thanh hình như cũng ko hứng thêm
CHi bằng kể từ chiều mai
Bạn Sơn lên bàn mổ ( thớt nó ko có đủ to đâu :D )
=D> hoan hô cái nào :)

Xin hỏi bạn Sơn:bạn cao bao nhiu?Và bạn nghĩ gì về giải bóng lần này???Bạn nghĩ đội của bạn sẽ xếp thứ mấy :D

hay quá lộc ơi tao hỏi với mày nhá
bạn nghĩ bạn sẽ được chơi vị trí nào trong đội bóng 10 sinh
bạn nghĩ nếu có bạn chơi đội bạn sẽ xếp thứ mấy

Nguyễn Xuân Lộc đã viết:
Xin hỏi bạn Sơn:bạn cao bao nhiu?Và bạn nghĩ gì về giải bóng lần này???Bạn nghĩ đội của bạn sẽ xếp thứ mấy :D

Ôi từ từ ấy , đã bắt đầu đâu
Bình tĩnh nào
Chưa được hỏi gì hết vội
Bình từ thoai ;)

hỏi luôn cho nó nóng hổi

Chỉnh sửa lần cuối:

Thôi bạn HẢI THANH tình hình này là ko cần đợi đến ngày mai đâu, cứ để em lên thớt spam :))
Xin trả lời câu hỏi của bạn Nguyễn Xuân Lộc 10 Nga 0508 :
TUi cao 1m70 , bạn nào ko tin mình pó tay luôn :))
Tui rất hào hứng với giải bóng rổ lần này, thực ra đc thi đấu cho 1 giải toàn khối là ước mơ của tui khi mới vào trường này, ước mơ đc thực tế hóa trình bóng rổ của anh em trong khóa :D
Và tui nghĩ đội của tui chắc sẽ đứng thứ 3, sau 2 đội nào thì mọi người đều biết rồi đấy :p

----------

À xin trả lời câu hỏi của bạn Trố Anh 2 0508 :
Tui chơi ở vị trí PG, và tui nghĩ nếu có tui trong đội hình chính thì liên quân Lý 1 - SInh sẽ đứng thứ 3 :))
Tiện đây mong bạn Trố cổ vũ hết mình cho đội của tui :))

Xin hỏi tiếp:bạn chơi ở vị trí nào và bạn tiếp xúc với bóng rổ từ bao giờ ??? :D

Xin trả lời tiếp câu hỏi của bạn Nguyễn Xuân Lộc 10 Nga 0508 :
TUi đã nói ở trên rùi đó, tui chơi ở vị trí PG :D
Tui tiếp xúc với bóng rổ từ hè 2005 :)

TUi đã nói ở trên rùi đó, tui chơi ở vị trí PG :D
Tui tiếp xúc với bóng rổ từ hè 2005 :)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Thôi bạn HẢI THANH tình hình này là ko cần đợi đến ngày mai đâu, cứ để em lên thớt spam :))
Xin trả lời câu hỏi của bạn Nguyễn Xuân Lộc 10 Nga 0508 :
TUi cao 1m70 , bạn nào ko tin mình pó tay luôn :))
Tui rất hào hứng với giải bóng rổ lần này, thực ra đc thi đấu cho 1 giải toàn khối là ước mơ của tui khi mới vào trường này, ước mơ đc thực tế hóa trình bóng rổ của anh em trong khóa :D
Và tui nghĩ đội của tui chắc sẽ đứng thứ 3, sau 2 đội nào thì mọi người đều biết rồi đấy :p

----------

À xin trả lời câu hỏi của bạn Trố Anh 2 0508 :
Tui chơi ở vị trí PG, và tui nghĩ nếu có tui trong đội hình chính thì liên quân Lý 1 - SInh sẽ đứng thứ 3 :))
Tiện đây mong bạn Trố cổ vũ hết mình cho đội của tui :))

OÁI, GIỐNG HOA HẬU TRẢ LỜI THI ỨNG XỬ QUÁ =D>
Tớ hỏi với :D :Cảm giác của bạn Sơn khi bị treo acc, bị ghét và bị 7đ chất lượng
Chậc, nghe giống phỏng vấn ngôi sao dính xì căng đan quá b-)

Xin hỏi tiêp:anh có thể cho bít vị trí của các đồng đội của anh trong đội bóng ko???Và anh thường luyện tập ntn???

Xin trả lời câu hỏi của bạn Nguyễn Minh Trang 10 TRung - Anh 0508:
1/ Tui rất ghét bị treo account, chính ra là ghét cái cảm giác ko đc vào xem những hoạt động của khóa mình, ko đc post bài bày tỏ ý kiến, suy nghĩ tình cảm mình :(
2/Đương nhiên ko ai muốn bị ghét cả, tui cũng ko phải là ngoại lệ, vì nói đi nói lại tui cũng là 1 con người mà, thời gian gần đây tui đã cố bình thường hóa quan hệ với nhiều nguơi và đem lại đc 1 số thành công nhất định trong quan hệ bạn bè :p
3/ Còn về việc bị 7 điểm chất lượng, nó thắp lên trong tui 1 ước mơ.. ước mơ đc 10 điểm chất lượng :))

----------

1/
Dương 10 SInh đánh C
Tuân 10 Sinh & Đông Lý 1 đánh TIỀN PHONG
TUi đánh PG
Phong 10 SInh đánh SG :D

2/ Tui thường luyện tập thế nào á, thì cũng đến trường chơi thường xuyên :)) Ở nhà thì tập nhồi bóng tay trái cho dần có cảm giác 8-}

Chậc, ít ra thì bớt nóng tính đê là là bị treo đâu :D
Cảm ơn vì câu trả lời :)
Câu của bạn Lộc sao nghe như điều tra về đội bóng lớp Sinh ý nhỉ ??

có vẻ như bạn rất chăm bóng rổ :) xin hỏi vấn đề khác:bạn và ban Hà A2 quen nhau bao lâu rồi và tình cảm của 2 bạn thế nào :D???@ bạn có những sở thích nào giống nhau???

Xin trả lời câu hỏi của bạn Vũ Ngân Hà Anh1 0508 :
Thui tui nói mày tao với bạn nghe cho dễ nhé :p :D :"
Trước đây tao ghét mày vì mày ghét tao, hay nói đểu tao, hay nói móc tao, nhưng bây h thì ko, tao thấy mày cũng bình thường thui, ko có gì đáng ghét cả :p

----------

Xịn trả lời tiếp câu hỏi của bạn Lộc 10 Nga 0508 :
Tui và Hà quen nhau cũng hơn 3 tháng rùi, tính cảm của bọn tui rất tốt đẹp, tụi tui hầu như ko có sở thích nào giống nhau, trừ khoản cùng thích mấy thứ fashion style, thích đi chơi, thích nhậu nhẹt, thích ở nhà 1 mình mà ko có bố mẹ... :))

Bạn và bạn Hà rất đẹp đôi nhưng lại ko có sở thích nào :)) pó tay.Thế bạn có thích ca hát ko???Bạn thích thể loại nào nhất???

xin hỏi có 1 lần hai bạn ở nhà 1 minh với nhau
vấy hai bạn đã làm những gì trong thời gian đó

@ bạn Lộc :
Tui thích ca hát lắm :D, còn thể loại tui hát đc chỉ có nhạc V-POP thui, còn thể loại nhạc tui thích nghe thì chủ yếu là HIPHOP, K-POP, Nu-metal :D

----------

@ BẠN TRố :
trong suốt thời gian đó tụi tui ngồi nói chuyện, lên mạng xem mấy cái link hài và ngồi nghe nhạc chế :))

đề nghị bạn sơn trả lời câu hỏi của bạn trố

@ BẠN TRố :
trong suốt thời gian đó tụi tui ngồi nói chuyện, lên mạng xem mấy cái link hài và ngồi nghe nhạc chế :))

Back
Bên trên