-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn: thành viên 0508-----

Kinh,ko vào có gần 2 tiếng mà các bạnh spam ghê quá.
Mà bạn Sơn trả lời chuyện riêng tư thật là ...
Thế là rất có tinh thần.
Tốt lắm.

thế tớ hỏi là M.Hà và HS đã thân nhau đến mức độ nào rồi?

@ Hà : tao ko thích bịa đâu, câu hỏi của mày để dần dần tao trả lời :|, mà sao mày cứ hỏi rổi tự del bài mình vậy ??????
@ vân :
1/ Tao thấy mày hay lắm, thấy mày xinh, nói chuyện cute, tính đc, nói chung rất ổn :p Mỗi tội là mày ko cho tao cái ảnh nào 8-}
2/ À về chuyện MH make up thì : thú thật chắc mày cũng có quan điểm giống tao - MH ko make up xinh hơn :))
@ Hương :
Câu hỏi của bạn..... ý là sao cơ :">, thì thân nhau đến mức ...:* đùa mình nhiệt tình trả lời 1 chút mà mấy bạn làm tới... ngại quá :"> :|

cả tối qua không lên mạng không ngờ HS đã lên thớt, vui quá nhẩy.tôi cũng hỏi bạn mấy câu(có nhất thiết phải tôi bạn không):
1/Bạn nghĩ gì khi là TPM của TTDCH?Bạn có dự định làm gì cho hội(đây là câu hỏi về nghề nghiệp)
2/Bạn là con thứ mấy trong gia đình?nếu có thêm một người em thì bạn muốn là em trai hay em gái?Tại sao?Bạn có điều mong muốn gì gửi tới bố mẹ nhân ngày tết này(đây là câu hỏi về gia đình trả lời cho xúc động vào nhé)
3?(tình yêu nè)M.Hà là ai?Sao tôi không biết nhỉ?bạn có thể nói điểm bạn yêu nhất(hoặc đáng yêu nhất) ở cô ấy được không?
4/Bạn tự nhận là có nhiều bạn lẫn người ghét.Điều đó là bình thường.Nhưng bạn có định làm gì để thay đổi không?Bạn cần gì nhất ở một người bạn tốt(chủ đề bạn bè).
Hi vọng sẽ sớm có hồi âm từ phía bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn nói với ai thế?HS hay là tớ.

@ Nam :
1/ Tao rất vui khi làm TPM của TTDCH, sau này tao có dự định Marketing choTTH để ngày càng có thêm nhiều thành viên nữ ;;) :D
2/ Tao là con 1 trong gia đình, nếu có thêm em thì zai hay gái đều có cái hay cá dở :p
Nhân dịp tết sắp đến, tao chúc bố mẹ tao năm mới khỏe mạnh, vui vẻ, may mắn, kiếm đc thật nhiều xiền, mong bố mẹ chiều tao hơn :p

3/ MINH HÀ là GF của tao :)) Mày ko biết thì ko biết chứ sao lại hỏi tao là sao mày ko biết :)) 8-}, Điều đáng yêu nhất của MH là đã nhìn ra cái tốt của con người tao khi thời gian đó đâu đâu cũng là những tai tiếng của tao :))
4/ Thời gian gần đây tao đang cố gắng tỏ ra là 1 người tốt để giảm dần số người ghét tao, và đã thu đc vài kết quả tốt đẹp :p
Điều tao cần nhất ở 1 người bạn tốt là luôn tin tưởng, ủng hộ, bảo vê, giúp đỡ tao, giúp tao tránh khỏi những điều ko hay, ko bao h bỏ rơi tao lúc khốn đốn :))

@ Hà : tao vẫn chưa nghĩ ra thêm 8-}

Thì bạn Sơn cứ trả lời câu hỏi của tớ đi.
Bạn đã nhiệt tình thế thì trả lời nốt đi

tao rất hài lòng về mấy câu trả lời của mày(miễn trò ban-tôi nhé).Thích nhất là câu sẽ có thêm nhiều thành viên nữ cho hội:)).Anh em mình tâm ý tương thông thật đấy, nhưng M.Hà mà đọc được thì mày chết không có chỗ chôn.

Tớ muốn hỏi là bạn Sơn tự nhận xét mình là người ntn ?

@ Hương ; tớ trả lời rồi mà :D
@ Linh : oài nói mày tao đi mày :p
Mày hỏi tao như thê,s khó trả lời lắm :|, thế naà cũng bị bóc mẽ :|

@ Hà : thui tao bịa thêm đây : mày là 1 đứa tốt bụng với bạn bè, biết quan tâm đến suy nghĩ của người khác :|
Mỗi ngày tao rặn ra đc 1 thứ thôi :|

trang này thú vị nhẻy :D

Mày muốn đấm thằng lẩn ko Sơn :D , tao hỏi thật :D

Xin hỏi thg` Lẩn là thg` nào?

@ Phượng : Lẩn là PHONG Nhĩ thưa mày --> đây cũng đc coi là phỏng vấn :))
@ CHicky : có chớ, muốn lắm :)0

@Sơn:Tớ là Hương not Phượng.
Khổ,lúc nào cũng nghĩ đến bạn Phượng hay sao mà giờ gọi cả tên nhầm thế

thôi không nên trêu bạn ý thế vì M,Hà cũng lên HAo đấy nhỡ nó đọc được thì chết Sơn.:))

Ai bảo 2 người các cậu lấy avatar giống nhau, nhầm là phải :D

:D Tớ chỉ nói gì nghĩ thôi mà.
Với cả ava kahcs nhau mà.
Ava của nó là 4 người,của tớ có 3 người.

Phông khác người khác

Chỉnh sửa lần cuối:

À uh nhỉ, chả để ý lắm :p
Mà hết câu hỏi rồi à, toàn spam thế này, chán chết :D

Tớ vừa đổi ava tiếp.
Càng ko giống nhé.

@Sơn:Thế hỏi tiếp nhể?
Thế ấy cho vài lời nhận xét về tớ nào.
Về mọi mặt nhé.

Back