-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Lê Thùy Link lớp lý 1 :)) !!!-----

ối ối Linh ơi, sao cảm xúc nó dào dạt thế kia chứ, cho tao xin một ít :D dù gì thì chất lí 1 vô đối cũng thành vô đối rồi, làm sao mà tẩy được,nhở Linh nhở :))

Dear. Có cho tiền tao cũng không tẩy. Tao yêu chúng mày lắm :* chả tội gì vứt đi bản sắc ăn vào máu cả :)) mà tao thấy nhờ có chất thú tính lớp mình tao mới trở nên vui nhộn thế này :D

con Bréo cũng thú tính và muốn được thú tính như ae :))

mà đừng đừng có tẩy cái thú tính đi :))
phí :))
mang ' thú tính giáo ' sang Sing mà truyền bá :))

P/S: tao cũng nhớ mày lắm này >:-D< :D

Chỉnh sửa lần cuối:

cố gắng thứ 5 xin đi
:)|

Chuyện. Anh em cố gắng lên đi, có cả người hùng Bách :)) vui vãi luôn :D

Kô đi Sing đâu
Đi TQ cơ:x
Đi TQ vừa rẻ vừa gần Vn vừa có mấy trường Chuyên ngữ có gái xinh ......
Đi TQ về tao mới phát hiện ra điều đó

Chỉnh sửa lần cuối:

Đứa nào chả thú tính...

@ xanh: cái dđ hum nay chất quá :)) Mày định dụ con Link đi TQ vs mày ah >:)

@ Link: ;;) con kia, toàn nói ae ..[-x thế còn ce... mày nghĩ thế nào ;;);;)
Mà đừng tẩy bản chất làm gì... L1 đều thú tính cả ;;)

Link ơi thế thì cố gắng phát huy youthanimalship thành ulti-youthanimalship nhé :))
Hết ae rồi ce :|
Hỏi cụ thể luôn mày nghĩ thế nào về từng đứa :))
Tha hồ mà trả lời =))

Link ơi nốt ngày mai là mày đi rồi :(( :(( nhớ mày lắm ý :(( Đi đừng quên ace nhé :((

lại còn ace ah :)):)) lớp mình bấn mạnh rồi hay sao ý nhờ...
Hỏi cụ thể là con Link nghĩ gì về tao ;;) và mấy đứa hổ báo lớp mình mà mày có quan hệ nhìu nhất ý ;;)

Quan hệ nhiều nhất ah :)) hỏi khó thế mày :)) lớp này còn thiếu đứa nào tao ko nói chuyện đâu :))
Về Béo:
- Béo có năng nổ, có nhiệt tình vs lớp, n đôi khi hơi khắt khe vs anh em quá. Nói chung anh em lười là chuyện ko thể đỡ đc :)) mày cho anh em thoải mái 1 tí thì hơn. Cố gắng giúp đỡ anh em 1 tí :D như tao đã nói vs mày ý, có thể ko giúp j trong những bài kiểm tra trong năm n chú ý bài học kỳ. Nếu phải làm đề cương thì làm 1 cái :)) chả khác j phao tập thế :)) tao biết thế, n ko thì anh em dễ chết lắm.
- Chuyện tình cảm của mày tao ko có ý can thiệp, n tao chỉ góp ý thế này thôi. Mày là đứa nhiều ng` thik (ko phải chối :)) ) căn bản bởi vì tính mày ko giống ai (ah, có thể giống tao :)) ) n mày cũng hơi nguyên tắc quá. Trong tình yêu không thể quá khô khan đc. Điều quan trọng là mở rộng lòng để đón nhận tình cảm của ng` khác, cho dù thái độ của mày như thế nào (tao cũng đã nói vs mày cái này 1 lần rồi, hi vọng mày sẽ ko quên).
- Chuyện chị em lớp mình tao có nói rồi. Khả năng học hành rất tốt n hòa đồng vs cả lớp thì hơi chán, có lẽ nên đỡ khép mình hơn thì... lớp mình trở nên vô đối mạnh ý chứ :))
Trần :)) mày lười như 1 con :)) chả biết so sánh vs con j :)) đúng là ko thể đỡ đc :)) hi vọng là mày bớt lười đi 1 tí cho cái đứa ngồi bên cạnh mày nhờ :))
Võ: tính nghịch ngợm trẻ con vui nhộn :)) ngồi vs mày vui :)) luyện công tốt :)) chắc là sau này tao phải cố sang UK ngồi học Uni vs mày :)) cố đúp vài năm nhớ ku :))
Long: bản chất thì ko đến nỗi nào n cách thể hiện thì ko tài nào chịu nổi :)) Tao ngồi cả năm nghe nó chửi :)) chắc đi phải nhớ lắm :)) sang bên đấy chúng nó chửi tạm thời chưa hiểu đc :)) phải học để chửi chúng nó cho tử tế. Thông minh n lười ko tả :)) cảm hứng học hành thay đổi ko có quy luật, thỉnh thoảng lên cơn bốc đồng, túm lại ng` ngoài có thể thấy rất hay (điển hình là n~ bạn tặng quà nó) n đứa ngồi cạnh thì hứng chịu đủ phần còn lại :))
Phúc: dễ chơi, dễ nói chuyện, thỉnh thoảng cũng hơi bốc đồng (có thể tại chơi vs thằng Long) :))
Phú: hát nhiều chóng cả mặt :)) vui nhộn :)) nói nhiều :)) n dễ chịu :)) đc cái tốt bụng vác truyện đi cho tao mượn :)) hơi bạo lực, suốt ngày oánh tao :))
Phí: hợp cạ Phú :)) 2 thằng trẻ con ngồi vs nhau :))
Xanh: quái đản :)) hứng thú đặc biệt trong việc giật buộc tóc của tao. Hi vọng nó có thể thi QG đc :)) ko phí công tao vứt sách cho nó :))
Wé: hứng thú đặc biệt hơn trong việc làm đồng minh thằng Xanh :)) nói chuyện rất chi là b-( vì luk nào cũng lừ khừ :)) hậu quả của việc chơi điện tử quá nhiều :)) theo thiển ý của tao thì trí thông minh ko đến nỗi nào, n chỉ vs n~ j chơi đc thôi, ko phải n~ j học đc :))
Thôi, n` quá, mãi ko xong cái bài này. Có j bổ sung sau :))

Tao đếm đc trong bài trên con Bzéo có 41 cái mặt :))
Thế ko ý kiến ji` về tao à :| :((
Mày ko coi tao là hổ báo hả b-(
Mai mày đi rồi :| :(
Cả Bull nữa :((

Lê Thùy Linh đã viết:
@Võ: anh em Lý 1 là cái gì đấy không thể thiếu đối với tao. Dù chúng mày đã dạy tao nhiều thứ mà cả 1 lũ bạn tao suốt cả cấp 2 đã nhồi mãi mà tao không tiếp thu nổi :D nhưng cũng chính nhờ mấy cái của nợ đấy mà tao mang đậm bản sắc Lý 1 như bây h. Tao đi thì tao sẽ nhớ chúng mày lắm :)) không chừng chất thú tính lớp mình sang có thể dọa bọn trẻ con bên Sing té khói ý :)) 1 năm cũng chẳng phải dài lắm, nhưng 1 năm đủ để tao thấy yêu @ gắn bó với lớp mình như 1 gia đình thật sự.
Lớp mình còn nhiều nhược điểm lắm đấy :)) điển hình là chuyện lười học :D tao lo lắm ý :(( bọn mày (không có mày Võ ạ =)) ) cứ thế này chả hiểu sau ông Quang quác có cho ăn chửi không =)) nhưng tao tin vào khả năng tự xoay xở của chúng mày :)) tuy nhiên, thành thật mà nói tao vẫn mong chúng mày chăm học hơn 1 tí, và nhận thức đc rằng học là chuyện của chính chúng mày chứ không ai khác.
Tuy nhiên, lớp mình đoàn kết mạnh :D nhất là khi ra Đạt. Sắp không đc thác loạn với anh em ở Đạt rồi :(( dù ra đấy không chơi với chúng mày thì tao vẫn thích ra :)) bởi vì ra đấy đc ngồi với anh em.
Con giai lớp mình cũng đc, cởi mở và dễ chơi, dễ nói chuyện, túm lại con gái lớp ngoài đổ rầm rầm là chuyện bình thường :)) nhưng đừng thấy con gái trong lớp là "của trồng đc" mà đối xử không ra gì thì liệu hồn :))
Con gái thì hơi khó nói chuyện, và lười đi chơi với lớp, suốt ngày thấy thiếu mặt thôi, có tao với con Béo là đi chơi nhiều nhất :))
Đấy, tạm thời trong cơn xúc động tao chỉ viết đc thế thôi. Hôm nay tao vừa đến lớp chơi, ngồi khu thằng Phú cười rung rinh hết cả bàn ghế :)) vui quá :)) sang năm về lại chui vào lớp ngồi chơi :D
Thú tính L 1 vô đối .:))
Sang sing bị đuổi về là chắc:))
Chỉ mong mày kô gây tai họa gì trước khi bị đuổi về:))
Mấy thằng con trai bên đấy khù khờ lắm:))
Nhưng vẫn đủ cho mày thác loạn:))

Mày hổ báo á :)) để xét lại :))
Mày chơi điện tử nhiều quá :)) nhiều phát khủng luôn :)) tao ko đỡ nổi :))
Tao ấn tượng nhất là cái quả đầu bù xù mày vác đến lớp + cặp mắt đỏ ngầu thiếu ngủ + dán mắt vào màn hình máy tính :)) tao thương mày nhất cái quả nghỉ học ở nhà vì dị ứng. Tao phục nhất mày quả vào bếp nấu nướng :)) mày thấy thế đủ chưa :-/
Ah, mà mày bỏ công ra đếm thật đấy ah :)) siêu :))

@Xanh :eek: tao có thác loạn đâu :)) chỉ đi thác loạn vs chúng mày thoai chứ :)) Mà ra Đạt thì cũng đã có bao h tao thác loạn thật đâu :)) chỉ ngồi nhìn bọn mày chơi thoai mà :))
Bull thì vô đối mạnh ý :)) nhất quả đất luôn :)) tao đi vs Bull thì lành ít dữ nhiều :)) Tuy nhiên, hậu quả xảy ra chắc chúng mày cũng ko phải hứng chịu :))

Sao mày :)):)) lắm thế :))
Tình hình là làm phao tập thể thì tao sẽ làm :)):)) cơ bản ngồi dưới bạn Đông và ngồi canh bạn Đức 1 tháng rồi 8-} bắt đầu có triệu chứng thú tính :)) còn hổ báo thì từ xưa đến nay vẫn hổ báo :)):))...
Tình hình 2 là chuyện tình cảm của tao thì tao cũng ko hỉu gì hết :)) nhưng bây h nó là phù phiếm thoai :)) thỉnh thoảng tao sẽ nghe lời mày thử cảm giác mạnh :)):))

Mày đi vs Bull thì :)):)) sang Sing cố gắng giữ vững bản chất L1 :)):)):))... ờ mà đi 2 về 3 về 4 thì càng tốt :))

Câu hỏi tiếp cho mày : Mày nhớ nhất cái j ở lớp mình :)):))
Câu hỏi tiếp nữa: nếu ae + ce mún mày ở nhà thì mày có ở nhà vs ae ce ko :)):)) (chắc là ko rồi [-x)

con Bréo hot nhờ :D mấy hum nay trời sing đẹp lắm :x chắc mai ko có bão đâu cháu ạh :))
bạn Phương nói năng hình tượng thế ;;) đi 2 về 3,4 là thế nào? =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn Nam ngốc thật hay giả vờ đấy :|
Ý bạn P là 2 bạn Link và Bull đi khi về mỗi ng` sẽ kéo theo 1 anh Sing và 1 em Sing về :D =))

àh thế hả?=)) tớ cứ nghĩ >:)>:) xời, thế thì yên tâm :)) nếu như thế thì 4 vẫn còn là hơi ít =))

Nhầm rồi... có đến 4 khả năng :))
1- con Link vs thằng Bull abc xyz gì đấy 8-} @-)
2- con Link kéo 1 thằng Sing về :))
3- thằng Bull kéo 1 con Sing về nữa :))
4- cả 2 đứa cùng kéo 1 lũ Sing về 8-}8-}

Con Link đâu lên trả lời câu hỏi của tao mau 8-|

Back
Bên trên