-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Lê Thùy Link lớp lý 1 :)) !!!-----

Ấy! Làm gì mà dữ thế!:-s
Để lúc nào thư thả. Hẹn các ấy ở topic "Giao lưu..." nhá.:D >:)

ối ối
Linh ơi, mày làm gì mà để lớp trưởng bảo mày "lừa tình" thế kia hả :D
có đỡ được không :))

:)) cả 2 đứa đi lừa nhau giữa topic, bó hand vs chúng mày rồi :)):))

@ Lộc: uh hẹn >:)>:)>:)

@ Link: hỏi câu này nữa, 1 năm mày về vào những dịp nào...:)) có kịp đi chơi vs ae ko...
mày có những dự định gì khi đang ở SIng :-?:-?
PS: thứ 2 nếu đi học là phải học T đấy :)) ....

To Bzéo: thứ 2 đi học là phải kiểm tra chất lượng Văn đấy 8-|
Học 3 tiết Quang nữa :|
Nếu hứng thú thì trưa ở lại, chiều học Thạo :|
Chịu nổi ko mày 8-} 8-}

Vũ Thu Phương đã viết:
@ Link: hỏi câu này nữa, 1 năm mày về vào những dịp nào...:)) có kịp đi chơi vs ae ko...
mày có những dự định gì khi đang ở SIng :-?:-?

*** ** :)|
cắm đầu cắm cổ mà kâu bài, *** biết tao đã hỏi òi à :)|

@Bréo: hỏi tiếp: tâm trạng mày bây giờ thế nào :-?
hồi hộp hay lo lắng :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

@Béo: về 2 lần :D tháng 11 sang năm về 2 tháng, tháng 6 về 3 tuần thui. Anh em cứ liệu hồn lên lịk thác loạn :D tao về đi luôn :D
@Võ: ko lo ko sợ ko j hết, chả lẽ lại bảo vô cảm 8-} thực ra là cũng lo sẽ nhớ anh em, n mà chắc chẳng phải lo lâu vì bọn lớp mình onl như đúng roài ý :))
@Phú: có làm j đâu ;;) chỉ bảo iu Phú thôi mà :)) iu truyện Phú nhất nhỉ ;))
@Cả nhà: có khi thứ 3 /:) tao chả biết :)) lười đi học, mà bố mẹ hạn chế cho đi chơi lắm. Chiều học mấy h đấy bọn mày :-/

Chiều nay học T lúc 2h15 8-| cố mà đến nha, rồi ông ý cho mày dao động cả ngày 8-}8-}

Hic! 2pic bị "Lý1 hoá" mất rồi.:( Ko ponchen đc./:)

@Lộc: ai bảo thik cho tớ lên cơ :)) tớ chỉ mỗi lớp Toán vs lớp Lý quen n` thôi :))
@Béo: ko :)) 2h15 tao mới ngủ dậy :)) Có khi sáng mai đi học :D thấy mai bách cũng đi học :)) N vác xác đến lớp ah :)) vở tao cất hết vào vali roài :D

^^
Linh ơi, thế ra sân bay tiễn mày thì khi mày về có quà cho tao không :D :))
mày iu tao nhất à, ối, chắc sốc mà chết mất :)) thế mày iu tao nhưng mà đã trả truyện tao chưa:)) tình cảm và truyện là 2 vấn đề khác nhau :))

@ Link: cần gì vở :))

@ bạn Lộc: cứ vào hỏi nó mấy câu tùm lum đi :))

@ Link nữa: bao h thì mày định bật mí little angel /:) mày hứa rồi mà /:) cáu../:)

:D hỏi cậu này: cái gì sẽ được cậu nhớ lúc đi? nghe nói dự định của cậu là quên gần hết, nhớ vừa đủ thôi :D. Trả lời chi tiết vs. rõ ràng vào nhé :D. có nhớ bọn tôi ko? hay dăm ba bữa là tít mắt quên tiệt :D. Chúc cậu đi vui vẻ nhé.

Hiệp hi vọng Thuỳ Link sẽ nhớ đến mình nhiều nhất chăng:)):))
Bà ơi,bà đi như thế có cảm thấy thoải mái ko bà?:) Chắc từ h đến hôm bà đi ko gặp bà được nữa:( (vì vốn đã ít gặp ở trường h bà lại còn ko đến trường/:) chưa kể mấy hôm nữa bão:((). Thế thôi chúc bà đi may mắn,học hành chăm chỉ bằng 5 bằng 10 ở nhà(mie,ở nhà đã học vãi tanh tưởi rồi mà còn gấp 5 gấp 108-} mình cũng chưa tưởng tượng là khủng hoảng đến mức nào:-s). Mà đang có bão đấy,cho tôi gửi lời nhắn đến ông phi công của cái máy bay bà đi là lái máy bay cho cẩn thậnb-) đừng có để sự cố ko thì oanh tạc nhà ông ý ngay lập tức đấy:D.
btw,good luck to you,my friend>:-D<:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Thứ 5 mấy giờ mày đến sân bay?

@Bách: tao 10h đi từ nhà, khoảng 1 tiếng lên sân bay thoai. Check in thế thoai nhỉ? đến sớm tổ mỏi chân đứng chờ chứ làm j :D mày tn :-/
@Dê: ờ ko :)) ý tôi là bà còn cơ hội gặp tôi chiều T4 tuần này ở trường sau khi bà tan học. ĐI ăn tôi mời cả hội :d ah mà cả lão An Sơn mời nữa, nó đi sau tôi 1 tuần :D
@Hiệp: tôi a' :)) tôi cũng chẳng biết tôi định quên cái j đâu :)) có khi tôi gửi não sang nhà cậu để đỡ đánh mất :)) thế thì chắc chả nhớ cái j cả :)) nhớ mọi ng` ở nhà, trả lời thế là chi tiết và đầy đủ nhất rồi đấy.
@Béo: ơ thế mày đoán ra rồi thì tao còn phải nói cái j vs mày nữa :-/

ôi thế mà ko bảo sớm:"> ngại thế:"> đi chào bạn trong khi nó chưa đi:| và cũng chưa đến nỗi ko gặp nó lần nữa:-s

Chỉnh sửa lần cuối:

hỏi nốt câu này :))
mày nghĩ thế nào về tao cũng như các ae L1 < ngoài younganimalship ra :)) :)) :)) > :))
nêu tên cụ thể càng tốt :))

@Võ: anh em Lý 1 là cái gì đấy không thể thiếu đối với tao. Dù chúng mày đã dạy tao nhiều thứ mà cả 1 lũ bạn tao suốt cả cấp 2 đã nhồi mãi mà tao không tiếp thu nổi :D nhưng cũng chính nhờ mấy cái của nợ đấy mà tao mang đậm bản sắc Lý 1 như bây h. Tao đi thì tao sẽ nhớ chúng mày lắm :)) không chừng chất thú tính lớp mình sang có thể dọa bọn trẻ con bên Sing té khói ý :)) 1 năm cũng chẳng phải dài lắm, nhưng 1 năm đủ để tao thấy yêu @ gắn bó với lớp mình như 1 gia đình thật sự.
Lớp mình còn nhiều nhược điểm lắm đấy :)) điển hình là chuyện lười học :D tao lo lắm ý :(( bọn mày (không có mày Võ ạ =)) ) cứ thế này chả hiểu sau ông Quang quác có cho ăn chửi không =)) nhưng tao tin vào khả năng tự xoay xở của chúng mày :)) tuy nhiên, thành thật mà nói tao vẫn mong chúng mày chăm học hơn 1 tí, và nhận thức đc rằng học là chuyện của chính chúng mày chứ không ai khác.
Tuy nhiên, lớp mình đoàn kết mạnh :D nhất là khi ra Đạt. Sắp không đc thác loạn với anh em ở Đạt rồi :(( dù ra đấy không chơi với chúng mày thì tao vẫn thích ra :)) bởi vì ra đấy đc ngồi với anh em.
Con giai lớp mình cũng đc, cởi mở và dễ chơi, dễ nói chuyện, túm lại con gái lớp ngoài đổ rầm rầm là chuyện bình thường :)) nhưng đừng thấy con gái trong lớp là "của trồng đc" mà đối xử không ra gì thì liệu hồn :))
Con gái thì hơi khó nói chuyện, và lười đi chơi với lớp, suốt ngày thấy thiếu mặt thôi, có tao với con Béo là đi chơi nhiều nhất :))
Đấy, tạm thời trong cơn xúc động tao chỉ viết đc thế thôi. Hôm nay tao vừa đến lớp chơi, ngồi khu thằng Phú cười rung rinh hết cả bàn ghế :)) vui quá :)) sang năm về lại chui vào lớp ngồi chơi :D

Hix con Bzéo làm tao bắt đầu thấy nhớ mày rồi đấy :(( :((
Chúc mày tẩy đc chất "thanh niên lí 1 thú tính vô đối cực mạnh" =))

Back
Bên trên