-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Nguyễn Ngọc Hải Thanh
(haithanh284)

Gần hết HK1 rồi, dân 05-08 bọn mình cũng đã quen nhau được khá nhiều rồi nhưng hiểu rõ về nhau thì chắc là chưa:) Topic này lập ra tiếp bước đàn anh đàn chị 04-07 với mục đích là cho các thành viên 0508 hiểu nhau hơn, để xây dựng 05-08 ngày càng đoàn kết và phát triển:)>- :)>- :)>-
Trước hết, mọi người hãy cùng đề cử ra một nhân vật, và tên đó sẽ phải trả lời câu hỏi của tất cả mọi người đặt ra trong khoảng 2 tuần, rồi sau đó nhường chỗ cho người tiếp theo.Lưu ý là ko sử dụng topic để phá rối hay nói xấu người khác!!!
Nào mọi người bắt đầu thảo luận chọn ra nhân vật đầu tiên phải " lên thớt" vào thứ hai tuần sau nhé;) ;) ;;) ;;)

Re: -----Phỏng vấn: thành viên 0508-----

Umh, đồng ý, qua mấy cái topic của bạn Thanh lập trên box mình là đủ hiểu bạn tinh tế sao rùi :D

Vậy theo ý kiến tớ, pv bạn NGUYỄN NGỌC HẢI THANH P2 đầu tiên :)

ui, em chỉ lập ra cái này với mục đích kiếm chác ít điểm chất lượng thôi( nhà nghèo phải đi góp nhặt) chứ ko có ý định bon chen đâu ạ:| :) :) :)

Ko, chả phải bon chen gì, bọn tớ tò mò về ai thì hỏi người đó thôi, giao lưu mà, có phải phỏng vấn sao đâu à sợ ?????

đã định lập cái này rồi :(( sao con giống ý mẹ thế T_T
thôi thế mẹ hỏi con
ngoài cái Linh con đã sinh ra đứa nào nữa chưa?:D

mắn để ghê nhể
chưa nghĩ ra hỏi cái gì để hôm khác nhé

À có mấy câu hỏo cho Hải Thanh : bạn nghĩ sao về boys và girls khóa 0508 :?
Bạn có người iu chưa, có học cùng trường ko ? :D

À có mấy câu hỏo cho Hải Thanh : bạn nghĩ sao về boys và girls khóa 0508 :?
Bạn có người iu chưa, có học cùng trường ko ?

Ý 1: sao ko nói lun là nghĩ sao về mày đi! :p
Ý 2: có hay ko để mày ... ah? :)) (có rùi đấy! ;;) )
Ý 3: để đi xem mặt mũi nó có bằng mình ko ah? /:)

@ Thanh: đặt câu hỏi ở đây chứ gì??? Ngoài ở đây liệu có thể gặp trực tiếp để hỏi ko hay là làm một buổi tổng kết trả lời sau 2 tuần? :-/

Tao hỏi Thanh chứ có hỏi mày đâu hả Phương :)) BOn chen kìa :)) :p

Tao hỏi Thanh chứ có hỏi mày đâu hả Phương BOn chen kìa

Uh thì tao có trả lời mày đâu mà to còi? /:) Tao chỉ nói lên điều mà mày ko dám nói thui mờ! ;;) Mà hình như mày nói "Phương" bon chen chứ ko phải "Phượng" bon chen đúng ko nhẩy? :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Oài tao nói ai đứa đấy tự biết :)) :p ;;)
Tao hỏi Thanh thế chứ có ý gì đâu, thực ra tao biết câu trả lời rồi, nhưng muốn nghe chính miệng chủ :))

:))

Thế nữa, thằng Sơn hâm :))

Đùa câu cá nham nhở quá, té đây :D

Trước khi té hỏi bạn Thanh 1 câu : ấy còn đi học chỗ ông Hiền vs lại lớp Hóa chỗ Thái Thịnh ko ? ( ko có ý đồ gì đâu nhá :-s :p, hỏi lấy lý do thôi :D)

câu của bạn Phong thì hình như tớ biết :D.Bạn Thanh bạn ý ko đi học chỗ thái thịnh nữa đâu ấy ạ.Tớ học chỗ đấy mà.:p
Nhân tiện hỏi bạn Thanh một câu:ấy hiểu hotboy nghĩa là thế nào?từ "hot" đấy phải là nóng,là một cơn sốt ko?hay nó còn có ý nghĩa khác?mà nếu có ý nghĩa khác thì nó nghĩa là gì?(nếu ko trả lời vì nó phù phiếm quá cũng ko sao đấu :),hình như tớ đang đặt câu hỏi để đi thi hoa hậu hay sao ý:p nhưng thật ra tớ chỉ muốn hiểu hơn về cách đánh giá và nhìn nhận thực tế của ấy thôi,yên tâm ấy ko trả lời ko sao ;))
thêm câu nữa:một ngày ấy học mấy tiếng?ấy tham gia khá nhiều cái về đoàn thế thì việc học của ấy có bị ảnh hưởng ko?

Thanh lên thớt đầu tiên hả.
MÀ mấy anh chị này được dịp câu bài ghê quá.
Chưa nghĩ ra cái gì để hỏi.
Hỏi sau vậy.
MÀ ai lên thớt thì làm ơn online nhiều hơn để trả lời phỏng vấn nhé.
1 tuần lại thay 1 ng` khác lên thớt hả.

Thanh sợ quá chạy mất rồi, chả thấy lên trả lời gì cả :))

:D Cho tớ hỏi bạn Thanh nhé. Ấy quen anh ý thế nào??? :D Số 10 tuyển foot trường mà:) Chắc là anh ý tuyệt lắm nhỉ?:D
Hỏi đùa thế thôi, bạn Thanh bị tấn công ngay đầu tiên là lỗi của ai nhỉ????TVHS đừng có trêu bạn nữa.

Theo tớ biết anh ý là 1 người rất chân chất thật thà, ít nhất là bề ngoài như vậy :D xin hỏi anh ý có nói năng nhỏ nhẹ ko ;;), bạn đổ trước hay anh ý đổ trước ;;) ---> :)) =)) :p

Ah, tranh thủ vào hỏi 1 câu nào.... :D
Nè, sao bố mẹ lại đặt tên ấy là Nguyễn Ngọc Hải Thanh? :-/ Tên này 4 chứ + hay phết.... :D
Nghe như kiểu có họ hàng vs Nguyễn Ngọc Trường Sơn ấy nhỉ? :p
Mà sao Thanh lập topix xong chạy đi đâu đấy? [-x Lên mà trả lời bà kon đi chứ... :D

Lên trả lời dần dần còn đỡ, chứ cứ để dồn cục lại là trả lời ốm đây :))
Mà Hải Thanh ko trả lời thì ko có người thứ 2 đc phỏng vấn --> topic phá sản thôi :)0

Back
Bên trên