-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn: thành viên 0508-----

ơ thế người yêu bạn ý là anh Phong lý 2 à?;;) (chẳng biết ông này số 9 hay số 10 thấy bạn ý hay đi cùng nên đoán thế:p sai đừng chửi tớ vì tầm hiểu biết có hạn:D)

Tớ cũng đoán thế, nhưng không dám hỏi anh Phong vì tình hình là ông anh này hồi trước thì thân quen nhưng hình như từ ngày đi với bạn Thanh đâm ra không mùi mẫn lắm với thằng em thì phải.
Việc này còn phải điều tra thêm.
Tiện đây cũng xin hỏi bạn Thanh: bạn nghĩ sao về lớp 11Ly2

:D cái topix này giống của 04-07...mỗi tội là tên topix nên cho tên người bị lên thớt vào.....:))

người iu bạn này rõ là ông Phong còn gì...:D hôm đi trượt patin với lớp gặp 2 bạn....;;) :p

cho hỏi theo bạn Hải Thanh thì thế nào là hotgirl....b-)(hỏi cho nó đủ ý với bạn Dương...:)))

Oài bạn THANH bạn ý để lâu lâu mới lên để có cuộc trả lời dài dài, đúng kiểu phỏng vấn trên báo NGƯỜI MẪU VN :))

Oài bạn THANH bạn ý để lâu lâu mới lên để có cuộc trả lời dài dài, đúng kiểu phỏng vấn trên báo NGƯỜI MẪU VN :))

Thế thì hỏi luôn bạn ấy là thế nào là hot.... :D
uh nhưng mà công nhận hot girl vs hot boi nó cũng khác nhau.... :D
Mà sao đang nói giao lưu + phỏng vấn hay ho lại gọi là lên thớt....8-} :D :))

thì theo đúng phần giới thiệu ở bên 04-07, topix này là đưa người ta lên thớt....:)) mà rõ là lên thớt còn gì...:D bị vặn vẹo hỏi han đủ kiểu....b-) mà sau bạn này là phải cho hotgirls với hotbois lên thớt...b-)

Bạn ấy đang đi ngủ hay sao ý.....8-| các bạn đừng hỏi thêm....[-x ngày mai bạn ý mới onl để trả lời cơ....:( hỏi thêm sợ bạn ý ngại đọc....--> bỏ sót câu hỏi thì chít.....:D :p

Ờh phải, thảm nào thấy quen quen.:D

cái này mình lập hồi đầu năm rùi :((
bị move rùi :(( sao h lại :-s

hix hix

mẹ ơi :D một bữa mẹ ăn mấy bát cơm ;;)

Trời.Hỏi 1 câu mà biết câu trả lời là 1 hoặc 2 bát Linh ạ.
Mà Hải Thanh lâu lên trả lời quá.
Nên chẳng muôn hỏi thêm để bạn ấy trả lời mới có cái để hỏi tiếp

=)):)):)) đọc đến 2 trang các bạn cứ thi nhau hòa tấu hỏi bạn Thanh trong khi đó vẫn no reply 8-},Thanh đâu rồi nhở :)), đừng tạo đk cho bọn nó câu bài :))

chả thấy bạn thanh đâu cả trốn mất rồi hay sao ý nhể
chuyển bạn khác đi vậy

Uh thì chuyển :
hay là.... HOTBOY PRO - Phạm ĐỨc ANh Toán 2 0508 :D
Câu hỏi đầu tiên : Bạn ĐA cảm thấy thế nào khi Ban Tổ Chức loại bạn khỏi danh sách ? Với tư cách là 1 hotboy pờ rồ, bạn có cảm thấy phẫn nộ gì ko ? :D

Nói thật chứ Linh thấy các câu hỏi của Hoàng Sơn rất hay mang tính chất động chạm và có chút gì đó như chế giễu vậy. Không biết người khác thì thế nào nhưng Linh thì cảm thấy thế và nếu là Linh bị hỏi thì sẽ rất khó chịu :-s Dù sao đây cũng chỉ là góp ý thôi nếu Sơn và mọi người thấy như thế là bình thường thì cũng không sao :)

TVHS đã viết:
Câu hỏi đầu tiên : Bạn ĐA cảm thấy thế nào khi Ban Tổ Chức loại bạn khỏi danh sách ? Với tư cách là 1 hotboy pờ rồ, bạn có cảm thấy phẫn nộ gì ko ? :D
Hỏi xong câu này nó dek dám lên HAO luôn. :|

Ý mày là sao. câu hỏi của tao thô tục lắm à, đụng chạm gì đến nó à, xin lỗi :(

:embarasse sory mọi người vì em vẫn ko biết là mình đã bị quyết định lên thớt nên ko online để trả lời được:) :) :)
@ mẹ iu: ngoài bé Linh mod iu quý thì con còn có một bé gái nữa học CVA mẹ ạ nên bây h đang rất cần kiếm thêm một bé trai nữa để ... nối dõi:)) :)) , có ai chịu nhận ko?;)
@ hoàng sơn: theo tớ thấy thì các girl 05-08 có nhìu bạn rất xinh( đến tớ nhìn còn thấy thik nữa là:x ), dễ thương, và hơi... đanh đá nữa;) ;;) còn các bạn nam mà tớ biết thì đều học giỏi, nói chuyện hay nhưng một số bạn thì có những trò chơi hơi bị..........một chút! Hạn chế đi thì các bạn sẽ tuyệt lắm đấy:)>- ;)
sorry HS và những ai đặt câu hỏi về chuyện ...:x thì làm ơn PM cho tớ nhé, chứ bắt tớ trả lời công khai thế này thì.....:"D nhưng cũng nói một chút là....có rồi:embarasse

@ bạn thế phong: tớ vẫn đi học ở cả hai chỗ đấy ấy ạ, nhưng mấy tuần trước bận quá nên ...lỡ bùng mấy buổi:(( :((
@ bạn nào đặt câu hỏi về tên tớ( sorry vì reply nên ko thấy tên): hì hì cái này tớ cũng nói ở " câu chuyện về những cái tên " rồi, tên tớ có nghĩa là biển xanh, vì bố mẹm tớ mong muốn có một đứa con gái hiền thục nết na nữ tính nên mới đặt tên như thế chứ ai ngờ lai sinh phải một đứa nghich như giặc thế này:)) :)) :)) :)) :)) ( mà tên nghe hay hay hả ấy, thế sao bảo thấy Tuấn tin chấm điểm theo tên mà tớ đc có 7,0:(( :(( :(( )
@ con: à.....ờ bát rưỡi con ạ8-| mà câu này có ngụ ý gì về chiều cao cân nặng của mẹ ko đấy, hic hic:-s :p

xin phỏng vấn anh Hoàng Sơn:anh bắt đầu gặp dòng nhac hip hop từ bao giờ và anh có yêu thích hip hop ko???

Thưa các bạn : mình bắt gặp dòng nhạc hiphop từ đầu mùa hè 2005, trước đó mình rất ấn tượng với hiphop : thời trang hiphop, nhạc hiphop, cả break dance nữa nhưng chưa có thời gian học, mãi vào năm mới có dịp học, vẫn đang luyện tập đều đều, :D
Xin hết thưa các bạn :p

Back
Bên trên