Phần thưởng

Em đọc truyện là cũng biết VC nó "như thế lào" roài :D. Mọi người yên tâm, em sẽ cố gắng xứng đáng với sự nghiệp mọi người đã dày công xây dựng :D
Mà em Thủy ơi, bắt đền em đấy, sao chị lập Hội vượt biên rồi em bỏ đi là sao? :((. Bắt đền em đấy, quay lại nuôi topic đi :((

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
... á à ... chưa rì anh ZUng đã có tư tưởng đá em ra khỏi VC nhá :(( :(( ... zỗi roài .. :(( .. không chơi với anh Zung nữa ... :(( ... /:)

Em bảo anh đá em tức là em bảo anh côn đồ chứ gì, em cậy em là GDDH rồi nên ko thèm chơi với anh nữa đúng ko, anh cũng zỗi roài :((

.. bầy nhầy phết nhờ ... phiền quá ... ai vác anh Zung đi hộ em cái ... :)) b-) ...

.. to chị Bt : ... em sang nuôi rồi mà nhỡ topic có bị lock vì câu bài thì đừng trách em nhé ... :D ... b-)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Em đọc truyện là cũng biết VC nó "như thế lào" roài :D. Mọi người yên tâm, em sẽ cố gắng xứng đáng với sự nghiệp mọi người đã dày công xây dựng :D
Mà em Thủy ơi, bắt đền em đấy, sao chị lập Hội vượt biên rồi em bỏ đi là sao? :((. Bắt đền em đấy, quay lại nuôi topic đi :((

.. em chuẩn bị thu xếp cho chị BT 1 chân trong tập đoàn .. chị BT thấy thế nào .. :D ... thật ra thì em hơi lấn quyền thì phải .... /:) b-)

Này này :D Các đồng chí tranh thủ tôi đi vắng mấy ngày mà nói xấu ghê thế :))

Anyway, hoan nghênh kế hoạch kiểm tra :D Nhưng chỉ cho các em nữ thôi nhé :)) Mấy ông kia mạnh tay hỏng hết cơm cháo :))

Còn thằng toàn : tao có thông tin chính thức từ vợ mày là mày impotent nhé :D trật tự đi :D Thằng 13 :))

... thế anh ĐỨc là thằng muời mấy ... :)) .. b-) ... mà vợ anh Toàn là ai đấy .. sao anh Đức có vẻ mật thiết với vợ anh TPTT thế ... b-) :nono:

Back
Bên trên