Phần thưởng

Trần Bích Thủy đã viết:
.. mà anh TPTD lấy đâu ra lắm lông thế ./... những 2 kg lận ... 8-} 8-} b-) ... người hay là đười ươi đấy .. b-)

Ặc, 2kg là còn ít đấy :))

Em có muốn mua đâu, đấy là TPSX bắt em đi mua về đấy chứ:(( :D
Anh DUng: để em hỏi TPSX xem sao lại cần nhiều thế!

Trần Thu Trang đã viết:

PCT1 đã viết:
Em Trang mua lông với mua trứng về để sản xuất, GDDH ko nên tò mò nhé, ai làm việc nấy đi

.. ơ ... em là GDDH thì phải quản lý chứ ... b-) ... nhà mình là tập đoàn SX coca ( ý kiến anh TPSX ) ... thế mà lại đi mua lông với trứng ... :)) .. 2 anh em nhà TPSX đang làm cái gì đấy ... b-)

Trần Thu Trang đã viết:

Để sản xuất áo lông em ạ :))

Hơ, thế sao TPSX lại cần áo lông nhỉ, chưa đủ ấm chăng?

TPSX làm việc ca 3, trong môi trường độc hại nên mới phải cần áo lông

Box VC này ngộ quá nhỉ, nhảy vào được ko đây mọi người? :D

hoan nghênh em Bảo Thư gia nhập vườn cười quán
ôi thôi `1 tâm hồn ko bít còn trong sáng hay ko sắp bị đen thui rôi :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:

Hix, thêm một tâm hồn trong sáng sắp bị hủy hoại ;)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:

Hix, thêm một tâm hồn trong sáng sắp bị hủy hoại ;)

Ặc, sao mọi người nỡ đón chào em bằng mấy đòn phủ đầu đáng sợ vậy? :((
Dù sao, nhập gia tùy tục, em sẽ ngoan ngoan chấp hành mọi yêu của cũng như "xu hướng" của box :D

.. ơ ... cả nhà mình hay nhờ ... sao lại cứ nghĩ VC thảm thế .. [-x .. b-) .. phải đón chào nhiệt liệt chứ .. ;) ... =D> =D> =D> =D> .. hân hạn phục vụ chị BT ở bên tập đoàn VC ... cần biết thêm thông tin chi tiết cũng như gia cảnh VC .. :D ... chị hãy vào " giaolưu tí nào mọi người " ngắm nghía nhá .. ;)
.. còn nếu đang thiếu việc làm ... rất sẵn sàng nhận application form của chị .. :D ... cả nhà VC cũng đang thiếu nhân viên .. :D ... :)>-

Hê, GDDH đừng có lộn xộn nhé, chị Thư chấp hành nội quy của box rồi đấy, GDDH mà ko tuân theo nội quy là mất chức đấy nhé ;)

Trần Bích Thủy đã viết:
.. ơ ... cả nhà mình hay nhờ ... sao lại cứ nghĩ VC thảm thế .. [-x .. b-) .. phải đón chào nhiệt liệt chứ .. ;) ... =D> =D> =D> =D> .. hân hạn phục vụ chị BT ở bên tập đoàn VC ... cần biết thêm thông tin chi tiết cũng như gia cảnh VC .. :D ... chị hãy vào " giaolưu tí nào mọi người " ngắm nghía nhá .. ;)
.. còn nếu đang thiếu việc làm ... rất sẵn sàng nhận application form của chị .. :D ... cả nhà VC cũng đang thiếu nhân viên .. :D ... :)>-
hik quảng cáo mọi lúc mọi nơi! =D>
em Thư vào mà đen thì kệ em ý nhờ!
chấp nhận rùi nhờ!
mờ mình ko làm j mờ ám đâu nhờ!
em Thuỷ ko kần biện minh kẻo ng ta lại tưởng tượng nung tung!

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hê, GDDH đừng có lộn xộn nhé, chị Thư chấp hành nội quy của box rồi đấy, GDDH mà ko tuân theo nội quy là mất chức đấy nhé ;)

... á à ... chưa rì anh ZUng đã có tư tưởng đá em ra khỏi VC nhá :(( :(( ... zỗi roài .. :(( .. không chơi với anh Zung nữa ... :(( ... /:)

.. to anh Sơn : .. em có biện minh đâu .. :D ... đấy là nói lên sự thật đấy chứ .. :D ... sao mà nghĩ lung tung được ... b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
... á à ... chưa rì anh ZUng đã có tư tưởng đá em ra khỏi VC nhá :(( :(( ... zỗi roài .. :(( .. không chơi với anh Zung nữa ... :(( ... /:)

Em bảo anh đá em tức là em bảo anh côn đồ chứ gì, em cậy em là GDDH rồi nên ko thèm chơi với anh nữa đúng ko, anh cũng zỗi roài :((

Back
Bên trên