Pháp Ams 94-97

Chúc mừng chúc mừng nhé,

- Chúc mừng Cảnh Chi lên xe hoa hôm nay,
- Chúc mừng sinh nhật bác Hồ và 1 số bạn sinh nhật cùng tháng với bác Hồ,
- Đặc biệt chúc mừng lứa ỉn vàng của Pháp 94-97 cua nhà Thanh, nhà Ly, nhà Thu Minh, nhà Đoàn Trang, nhà ... chưa thống kê hết.

Con cai cua lop minh den vai doi bong roi ay chu Thanh oi.

To thi dang cham soc suc khoe de co duoc the he tuong lai khoe manh day, tu thay dieu kien suc khoe bay gio chua cho phep, cố gắng chuột bạch kim thôi !!!

Sẽ mél cho Thanh vài địa chỉ mél tớ biết nhé.

A+++

An

Hi, anh em dao nay rom ra nhi.
An Moc gio ve lam hang xom voi Tu Minh a, vui nhi. Hom cuoi An lop minh moi co co hoi de gap lai nhau sau bao nhieu nam ra truong. To voi ban Hoa ngoi canh nhau suot nam lop 12, gio moi co co hoi de gap lai.
Thu Minh da "vo chum " chua nhi? Hom cuoi An da thay hoanh tranh ra phet roi. An oi, tranh thu di cung Thu Minh di de con lay cho.
Tam oi, hom no to xem TV nhin thay cau dang o tan ben Nhat, to cu tuong nham nhung luc thay cau phat bieu hoanh trang qua, to phai dui mat may cai moi nhan ra.
Dot nay to dang di hoc trong TT Dao tao cua UBCKNN, gap dan truong Ams nha minh nhieu lam. Dan Phap ke qua loa la co Thăng, chi Thanh Phương tren minh 1 khoa.
A ban Mai Anh lop minh cung moi sinh 1 cu Heo vang day. Con Nhu Trang hom truoc to di qua nha ban y o duong Quan Thanh thay dang be 1 em be, to dang voi nen ko dung lai buon dua le duoc.
A, nhan tien dien dan nay to man phep duoc "quang cao" ti nhe: To co anh ban dang mo cty chung khoan va cong ty quan ly quy. Vay ban nao co nhu cau, hoac co anh em ban be muon thu suc trong linh vuc nay thi alo cho minh ( Tel 0904144482) de hen gap phong van nhe.
Thanks.

Thanh ơi, mày add mail của tao maillist đi. ([email protected])
Chúc mừng đàn lợn con :D
@Ly: Tại vì tao ít gặp mọi người nên lạc hậu thông tin thật.
@Phương Nga: Mày đừng nghe tao nói trên ti vi nhé, toàn bốc phét đấy.
Thông báo với cả nhà là hôm nay đã có một cuộc họp trù bị của lớp. Chắc là Phương Nga sẽ viết mail vào maillist miêu tả chi tiết hơn. Hi vong sắp tới sẽ có họp chính thức sau 10 năm ra trường.

kokorohn = có có rồi => nhận được mess của các bạn chưa ?

Back
Bên trên