PHÁP2 – Inbox tạm thời

Chúc mừng sinh nhật bạn My cái nào

Chúc bạn My tuổi mới hay ăn chóng nhớn, sức khỏe dồi dào, hoàn thành tốt nhiệm vụ ở mọi vị trí cống tác.
:drummer: :drummer: :guitar: :guitar:

Chúc bạn Cương lên đường bình an! :D
Hôm nay ko đến tiễn bạn được. Cũng ko nói được chia tay.. |-) 8-|
Thui chúc bạn Cương năm học mới vui vẻ! :)>- 0:)

mọi người ơi!!! 2/9 này có tính đi đâu 1 chuyến ko? Dạo này thấy im hơi lặng tiếng quá :D

All : Cảm ơn mọi người trong những ngày qua, từ giờ trở đi tôi ko thường xuyên được gặp mọi người nữa rồi bởi vì mai (5/9) tôi bay.

Trần Bá Hoàng đã viết:
All : Cảm ơn mọi người trong những ngày qua, từ giờ trở đi tôi ko thường xuyên được gặp mọi người nữa rồi bởi vì mai (5/9) tôi bay.
Bọn nó làm gì cho ông mà ông cảm ơn thế? Đi thì đi thôi chứ.
8-| 8-|

@Hội "đi ngoài ra nước" : Đợt nghỉ lễ toussaint tới, mọi người tụ tập về Lyon chơi đê! Đập phá nhậu nhẹt tí cho vui nào! :D

Du học : Thông cảm cho mình nhá, mình đang tu chí học hành, không nghỉ lễ được đâu. Thông cảm nhá.
Cương : Ông ơi, phép lịch sự ý mà, để về họ khỏi nói này nói nọ rồi bắt đền bằng quà.

He he, cháu ko nghĩ là ông có thể tu chí học hành được trong thời gian nghỉ lễ toussaint đâu. Được nghỉ những 1 tuần mà cứ loanh quanh 1 mình ở Rennes mãi thì chán chết. Mà kiểu gì dân tình ở đấy chẳng kéo nhau đi chơi hết. Xuống đây ở nhà cháu này, được bao ăn ở thoải mái. Chỉ phải lo chi phí đi lại thôi. Sướng quá còn gì. Thôi, suy nghĩ kĩ lại đi ông, kẻo rồi lại tiếc. :D ;;)

hehehhehe, di lien, di lien
nam ngoai da lo 1 lan dan dum rui, nam nay pa` quyet bao thu`

minh,hung,chi,quynh anh, cho tao toussaint nay nha
hoang oi, len deeeeeeeee!!!!!!!!

Đúng rồi ông ơi, xuống Lyon chơi đê. Ông yên tâm, bạn Thảo bao hết tiền ăn uống chơi bời. Thảo bây h giàu lắm, đủ khả năng để làm "big sponsors" cho cả hội rồi, Thảo nhỉ! ;;)
@Thảo : Bạn Thảo ơi, sang Lyon chơi sớm đê, Toulouse với Lyon gần lắm mà. Dạo này tui hết tiền rồi...B-)

ặc, đừng bao h tin lời bạn Mic mọi người ạ, tớ giàu đâu mà giàu, cũng đổ mồ hôi sôi nước mắt phết đấy

@Mic: lyon voi toulouse thì gần thật nhưng mà giá đắt quá 70e aller retour...lên đó chơi bời thêm bao nhiêu là khoản nữa chứ, lại còn nợ thằng mic tiền từ năm ngoái chưa thèm trả >>> tui chết chắc

huhu, tôi hy sinh nốt một năm nữa thôi, mọi người đợi tôi đến năm sau nhé.

Hê hê, Mic ơi, tôi vừa cử thằng học trò qua Lyon giao hữu đấy :D, thằng Duncan ý mà ;;), ông chịu khó bớt chút thời gian đưa nó đi thăm thú tình hình nhé >:).

Hôm nay là trung thu rồi...
Trung thu là tết thiếu nhi
Mà người lớn lại đi chơi là nhiều
Đi nhiều rồi lại làm liều
Làm liều rồi lại ra nhiều thiếu nhi!
Chúc mọi người trung thu vui vẻ! :D

Ah! Thằng Mic đạo thơ! [-(
Bài này có người đọc cho tôi roài! [-x
:))
PS. Nhìn cái ava thằg Mic chỉ mún giẫm cho fát! :))Con sâu béo thế kia chỉ có giẫm cho fát lòi ruột là sướng!

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai bao luôn mình tiền đi lại không? Mình xuống liền, nhẩy. Bao đê, bao chọn gói đê.

bạn Mic thích làm người lớn cực nhưng muh cái mặt thì trẻ con nên chẳng ai cho làm liều đâu -----> tội nghiệp thằng nhỏ!!!!!!

còn bạn Hoàng, tớ đề nghị thế này, 4 đứa ở Lyon và 1 đứa ở Toulouse (là tớ) sẽ góp tiền bao bạn Hoàng xuống chơi đợt toussaint này... nhưng mà đến Noel thì bạn Hoàng phải bao 5 đứa lên Rennes chơi!!! Oki?

Du học : Ờ, thì cứ lên đây chơi, tôi bao tiền xăng, ăn uống, xe tự lo. Xem lên nổi kô.

Hình như sncf đang bắt đầu giảm giá tàu để đón noel sắp tới đấy ông ạ. Hay ông bố trí thế nào để rồi Noel xuống đây chơi đê.
Hình như giá vé TGV rẻ nhất là 38 euro thì phải! :D

Back
Bên trên