PHÁP2 – Inbox tạm thời

Dê : Ý ông muốn nói suýt ngất vì hay, mày chả hiểu gì cả, chỉ hiểu ba cái linh tinh mất dậy thì nhanh thôi.
Kiều : Bà bậy thế, "đánh đàn" là còn nhẹ, bà chuyển sang amonica làm cái gì ??? Bậy quá! Bậy nhở!

Dê đã viết:
con Nga đang tính rủ mọi ng đến nhà chơi kìa, định vào mùng 10, a e xem thế nào cái nhở, e sắp đi wan sự roài. Thằng sâu cũng đang có kiến nghị mời mọi ng đấy

Ơ thế thể theo nguyện vọng 2 bạn Ngan và Mic thì chúng ta lại fải đi đập phá hẳn 2 buổi nữa cơ à??? ;;)

Cừu đã viết:
hay là lớp mình tiến hành theo kế hoạch em Hương đề xuất đi, sau khi karaoke thì về nhà em Ngan (nhưng muh Dê ui, con Ngan rủ đến nhà nó buổi trưa ah? )

Thế hay viếng thăm nhà bạn Ngan buổi trưa trước, rùi chìu tiến hành như kế hoạch của bạn Hương? :>

HoàngBT đã viết:
Tui ủng hộ đi hát karaoke, lớp mình chưa đi hát với nhau buổi nào, vẫn còn một số tài năng ẩn dật như con Dê ( có lần nó vừa nghe nhạc ở điện thoại, vừa ngân nga, đến gần nghe thử suýt ngất ), bạn Hương.

Ai bảo bạn Hương là tài năng ẩn dật??? [-x ;;) Lấy làm tiếc cho ông Hoàng à!

* Mọi ng ui, xem lại cái ngày h thời gian nhá! Có vẻ vấn đề ấn định thời gian tụ tập hơi nhạy cảm thật đấy.
Thằng Mic 11 hay 12 bay nhỉ? Bạn Quangtex thì sau 10/8 mới xong quân sự đúng ko? Mấy đứa Dê, Ngan,.. bao h tập quân sự? Tao 14/8 tập trung roài.
Mọi ng cho bít cái lịch của từng ng cái! 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiều : Bà bậy thế, "đánh đàn" là còn nhẹ, bà chuyển sang amonica làm cái gì ??? Bậy quá! Bậy nhở!

nghe cái này mới bít ai bậy b-)

@ ALL: cố gắng tụ tập cuối tuần đi mọi người, sang tuần thì khó đầy đủ hơn. cuối tuần này đc ko nhỉ :D (đấy là ý kiến của tui thui)

Tình hình là có ý tưởng mới.

Để tránh fải động chạm đến vấn đề nhạy cảm.. vấn đề mà thực ra dạo này cũng bị động chạm sờ mó đến quá nhìu roài (Là vấn đề j thì mọi ng ai dính rùi thì tự bít)
Theo í kiến 1 số ng (đại biểu là em Dê), nên đến tụ tập ở nhà 1 bạn nào đó, nhà bạn nào mà vừa có tivi để thuê đĩa phim về xiem, vừa có mic để karaokie, lại vừa đập phá đc thoải mái.
Xét điều kiện gia đình các bạn lớp mình thấy có nhà bạn Mic là hội tụ đầy đủ các đkiện trên. Mọi ng cứ nghĩ đi là thấy hợp ní.
(Tin mới là bạn Nga vừa xác minh lại lời con Dê nói là nói láo. Bạn Nga có mời mọc j lớp mình đâu - Con Nga này cũng láo à!)

Đấy. Tóm lại là nếu mọi ng mà thấy okie chúng ta ấn định ngày h rùi cứ h í kéo đến nhà thằng Mic, nhể?

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo í kiến 1 số ng (đại biểu là em Dê), nên đến tụ tập ở nhà 1 bạn nào đó, nhà bạn nào mà vừa có tivi để thuê đĩa phim về xiem, vừa có mic để karaokie, lại vừa đập phá đc thoải mái.
Vớ va vớ vẩn, t có ý kiến j đâu :eek: [-(
Tin mới là bạn Nga vừa xác minh lại lời con Dê nói là nói láo. Bạn Nga có mời mọc j lớp mình đâu - Con Nga này cũng láo à!)
T thèm vào nói láo, no' mời mọi người thật, nhưng ý là chỉ mời đến nha thui, con` vấn đề ... đầu tiên thì moi. ng tự lo, bít chứ [-x .
TAO TUYÊN BỐ LÀ TAO DỖI ROÀI :((

Dê : Thôi, thôi, thôi, ông xin mày. Dê của ông là giỏi giang nhất nhẩy, xinh đẹp nhất, yêu nhất đấy. Mày đừng dỗi, nịnh bợ thằng Mic cho mình mượn cái nhà một tuần đê. Úi trùi ui, Avatar của cháu ông xinh thế. Xinh nhở!
All : Tụ tập đê

All : Tụ tập đê

tụ tập chứ, tụ tập mọi người nhở, ko thì chẳng còn mấy thời gian đâu nhở :p.

@ Hoàng + HÙng: khi nào thì mấy ông bay ý nhỉ? có liên hoan chia tay ko ;;)

Ừa, còn vụ chia tay nữa! Mấy bạn đợt lày đi Tây tính thế nào nhỉ? Nhỉ Hùng Hoàng nhỉ? ;;)
Thế này có kể như vấn đề nhạy cảm ... đã được giải quyết hông nhỉ? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
All : Mai tui bay, ai ko kip đến liên hoan chia tay ở tháp Diamond, thành phố Hồ Chí Minh thì ráng chịu nha. Cảm ơn.

Bạn Fatworm yêu dấu của chúng ta đã quyết định mời chúng ta ngày mung` 10-8 (tức thứ 5 tuần sau) sẽ tụ tập ở nhà bạn ý vào 6h ch b-) .Tao(tôi, tớ, cháu...) thấy cả thời gian và ... không gian đều hợp lý, chúng ta cứ thía tiến hành nhở ;;)

HoàngTB đã viết:
All : Mai tui bay, ai ko kip đến liên hoan chia tay ở tháp Diamond, thành phố Hồ Chí Minh thì ráng chịu nha. Cảm ơn.

Chó Hoàng! Ông bay đi đâu? Bay từ trên tháp xuống hả?
(ý tôi nói là nhảy lầu)

Dê đã viết:
Bạn Fatworm yêu dấu của chúng ta đã quyết định mời chúng ta ngày mung` 10-8 (tức thứ 5 tuần sau) sẽ tụ tập ở nhà bạn ý vào 6h

Fatworm là bạn nào thế? (ko biết thật) Nhưng mà đúng là yêu dấu quá cơ. Nghe tên là đã thấy yêu rồi! :x ;;)

All : Mai tui bay

uầy, tính đến h phút này thì bạn Hoàng TB đã bay đến nơi rùi ý chứ. Phù, may quá, nhẹ gánh cái khoản quà cáp Hoàng nhỉ ;;) (cái vụ dây chuyền ý ;;) )

He he, mai tụ tập đê. Chính xác lịch là thế nào, có ai biết gì ko?

Tình hình là chiều mai, tức ngày thứ 6 - 11/7, mọi người tụ tập ở nhà tui nhé, ở chỗ nhà hát lớn ý. Thời gian ấn định là vào 5h chiều. Sẽ ăn uống nhẹ nhàng thôi, ko ăn nặng như ở nhà Viết Hoàng đâu (hix, ko hiểu chỗ bún còn lại nó đã giải quyết xong chưa :-ss ).
Tui cũng rất xin lỗi mọi người vì sự thông báo chậm trễ này. Mong mọi người bỏ qua cho. :D
À demain.
P/S : Xin cám ơn những bạn đã nhiệt tình đi thông báo cho mọi người, dù việc thông báo này có hơi "bất ngờ" đối với tui :p .

Chỉnh sửa lần cuối:
Ầy, thế mà định nhắn tin chửi con Dê sao bảo hôm nay đi chơi, làm mình là quần áo, mặc sẵn, vuốt keo, đổ xăng xe chuẩn bị. Mai hả ?

Trần Bá Hoàng đã viết:
Ầy, thế mà định nhắn tin chửi con Dê sao bảo hôm nay đi chơi, làm mình là quần áo, mặc sẵn, vuốt keo, đổ xăng xe chuẩn bị. Mai hả ?
Ông thông cảm, tại tối nay cháu bận. Ông cứ để nguyên quần áo đã là đấy, đầu tóc thì chịu khó mai vuốt lại, xăng xe thì coi như được 1 hôm tiết kiệm xăng. :p
Mai vác hết đến nhà cháu là được rồi. :D
À, mà mai cũng coi như là cháu chào ông luôn đấy, sang bên kia là ko quen biết gì đâu nhé. ;;)

HoàngTB đã viết:

Đâu, hnay có thấy tăm hơi thằng Hoàng dở hơi đâu đâu!?

Các bạn lại click vào link dưới để coi ảnh mới của lớp mình nhá! ;;) :)>-

Cái topic lớp mình lại xịt roài! [-x

Vào năm học roài, chúc mọi ng đi học vui vẻ! =; :((

mọi người ở đây spam ít nhể
chúc các pạn năm học mới...........đau khổ và......thi lại triền miên :D

Thứ 5 tuần sau tôi bay rồi.
Chào mọi người nhé.
Chúc những người ở nhà vui vẻ.
Chúc những người sẽ đi năm nay có nhiều may mắn.

Back
Bên trên