Pet!pet!pet!-nhung Dieu Muon Chia Se^^

sa0 em lên ủng hộ chj thì chj bả0 em xéo :((
K0 chơi vs chj7 đâu >:p. chơi vs chj Trang nhờ ;;)

ok đê...:-"
cám ơn em vì mấy lời ủng hộ...:((

ờ, chơi với chị thui em ạ. Em chơi với kon 7 nhiều là mắc nhiều bệnh jống nó, khổ lắm.
@7 : nuôi culi là fạm fáp đấy nhé ! Nuôi bất kỳ thú linh trưởng nào cũng là PHẠM PHÁP, nghe chưa ?

cuối tháng 12 tớ mới đi...oài, HA sang rồi nhỉ? 10/8 mà..hix, ấy sang miền nào, về sau chúng mình gặp nhau thế nào, thế là ko off được ở VN, lại có khi sang í cũng ko gặp nhau được..:((
thế nào, vừa sang hả? ấy ở chỗ nào? ê này, chat cho nó nhanh :)
chúc ấy sang ấy học tập thành công, chờ tớ, tớ cũng sẽ sang...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ ở gần Paris, có gì bạn đến paris mình gặp nhau, với hệ thống giao thông ở Pháp thì dù bạn ở đâu cũng chỉ mất tối đa 2 tiếng để đến Paris mà thôi :">
À bien tôt :">

Có người nhà ở Paris, sáng đi tàu TGV đến Nantes làm việc, tối về.@-)
Ngày nào cũng thế.^:)^

:(( :((
Lâu lắm mới thấy HA lên box này...:((
ấy ở gần Paris à, tớ ở Nancy cơ..
nhớ ấy quá, hình như mình mới gặp nhau một lần nhỉ? hôm thay áo dài trong WC :))

Chỉnh sửa lần cuối:
flower01234 :">
mọi người cô lên, có thể ủng hộ được gì đây ta :">

thôi ấy ở xa thì cứ thường xuyên lên post bài là ok...ngoài ra ấy có đi cái bảo tàng Tự nhiên hay là động vật học của P thì ..đưa ảnh lên cho bọn tớ xem với..hay đơn giản, là ảnh ấy ở bên í thôi cũng đc, vì là thành viên của nhóm thì cũng phải quan tâm đến nhau chứ nhỉ..(mà vẫn ko mang tiếng Spam:))
hehe
chờ tớ nhé!!Siêu nhơn Ách Sờn tới đây!!! =)) =))

=))
hóa ra là fan của Shin ah =))
ok
chờ đi, tớ còn hứa post hình con cá voi to nhất ĐNÁ thuộc biển nước ta nữa cơ mà =))
hội bảo vệ cá voi của VN vô địch
thật luôn, vì nước mình thờ thần cá voi, trong khi C.Âu lại săn cá voi để làm áo cố định dáng cho phụ nữ thượng lưu thế kỉ 14-17=====>1 loài cá voi tuyệt chủng =((

thức cả đêm chat với ấy ;)) hẹn gặp nhau nhé >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú ý: tớ buộc phải đau lòng thông báo là nick flower01234 đã 1 đi ko hẹn ngày về rồi, vì thế ai muốn liên lạc hãy ghi lại địa chỉ yahoo mới: [email protected] :">
Xin cảm ơn :">

bon cá bảy mfau nhà tao, bị máy con cá khác táp cụt đuôi rồi, tao phải cách li, nó mọc lại duôi nhưng xấu òm oa oa.
@ dog: bố mẹ mày đang nuôi con linh truởng cao gần 1m7 năng 46 cân đấy, pham pháp rồi

dog là ai thế?:eek:
làm cách nào để lách luật đây;;)
nuôi mèo trong kí túc, phát hiện nộp 200euro :((

năm nay cá nhà mình chết hết rồi..

Chỉnh sửa lần cuối:
giết ai ? ai giết?? :-"
huynh bảo là cá nhà huynh bị chết, thế thôi, muội up ảnh cho các bạn xem đi...

Back
Bên trên