Pet!pet!pet!-nhung Dieu Muon Chia Se^^

Ái, tớ tốt bụng mà, hiểu lầm ý tốt hả?[-x

----------

Ái, tớ tốt bụng mà, hiểu lầm ý tốt hả?[-x

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tốt mà tick nó bài hay à >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn HA tốt bụng thế chứ ai như mày. Chỉ có ng tốt mới hiểu ng tốt thôi, hahah....
;)) uh, mày cứ hận tao đi ku ạ. Rồi mày cầm gậy mà đuổi tao để tao tiện thể luyện Ken luôn :)). Tụi mày sắp thi xong roài, thế là ít nhất tao cũng có thằng Kê ra luyện Ken cùng, há há há.
Hôm nay cụ Hiền gọi điện, sợ quá !

tao cũng sợ...:))

----------

hôm nào thi xong thì mọi người ủng hộ tớ cái vụ bài "my idol" nhá :D

uh, tao biết rồi. Mày thần tượng tao nên tao sẽ ủng hộ mày bằng việc thần tượng 1 ng khác =))

mày thật là hài hước đấy.:))
đến chịu mày...:))

----------

hôm nay bạn HA thi XD à?

----------

hôm nay bạn HA thi XD à?

tao nói thật chứ hài hước cái j. Mỗi tội là ku này, mày có thấy càng ngày mình càng đi xa vấn đề đầu tiên của box ko hử? Chả có tí nào về pet nữa :))

anh chj nào có ảnh cún con post lên đi :D .... em thik cún con lắm lắm :x... chó to thì em ghét kinh khủng =;

oài, em Yến, hix:((, chị xin em bỏ ngay cái avatar đó đi, tởm quá, người ta vào lại tưởng box kinh dị ....mie trông em cứ như Samara trong the ring, em ơi!tha cho chị!!!chị yếu bóng vía!!! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chj post ảnh cún con lên đj ròai em bỏ liền cái ava thay = ảnh cún con :* ...
Chj yếu bóng vía thật k0 ;)) .... để khi nào em cho ảnh hãi hơn lên dọa chj ;))

:)) em cứ dọa nó đi, cái kon này thế mà đòi võ mới vẽ :))
Ừmn...chị cũng yêu cún lắm. Cứ cún là chị yêu. hồi xưa được nuôi tận 3 con cún lận, mà jờ chả còn con nào :((

mày là trùm chuyên đi bắt và ngược đãi vật nuôi [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ, tao sắp giết mày rồi 7 ạ :))

;)) Ơh để ý mới thấy, chj Vân tên 7 àh :x .... em kết chj ròai đấy >:)
.... Chj ko up ảnh cún lên àh :|... TỪ bé h em chả đc nuôi con nào cả :((

chờ thi xong đã nhé... mà nếu trượt ĐH thì nhóc đợi mút mùa chị cũng ko lên nữa...hahahah:)) lúc ấy là tử sĩ mà...

nó có mỗi con Bob xấu mù ấy mà em

Thế tình hình là mọi người có muốn off ko?
Đến nhà 7 chơi ha?;;)

chờ thi xong, nếu ...đỗ thì đến nhà tớ đập phá...sinh nhật luôn...:D, nếu ...trượt vỏ chuối thì ... mang quà :D và bánh ngọt đến Văn Điển tìm tớ..đằng nào cũng ăn sinh nhật mà...hà hà hà:))

thứ 3 là mày thi xong rồi. ĐI chơi luôn, há há há. Đi off đi, chả tội j. Ở nhà chán lắm

Back
Bên trên