.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Hôm nay lớp chị đã thông báo mời các em xuống, đợi hơn 1 tiếng mà không có ai! Tìm hết cả phòng học lẫn phòng thực hành đều không thấy!! Có thể giải thích hộ chị được không? Tất cả mọi kế hoạch cho tới giờ phút này đều chưa đươjc vạch ra rõ ràng, từ chi phí cho tới nội dung đảm nhận! Các em cho lớp chị xin 1 cái hẹn chính xác, vì thời gian không còn nhiều nữa! Hôm nay mất điện ai cũng mệt, vậy mà cố gắng ngồi chờ các em.........!!

Các em 10 TIN hnay để cả 11 Tin chờ đến 11h hơn nhé :-<
Thấy muộn quá mà các e vẫn chưa xuống :-< tưởng vẫn đang học :-< lên trên lớp hóa ra về hết rồi :-<

các bạn lớp Tin thân mến..
Hôm nay m` đã đựoc đứng jữa một rừng toàn jống đực của các bạn sau khi sang cùng bạn LInh Giang=))<m` hết văn r`:-j. Bỏ qua nhé:-j>
M` cảm thếy bồi hồi xao xuyến vì lâu lắm mới đựoc đứng jữa nh` jống khác m` như thế=)).
Lớp m` vs lớp cấc bạn liên quân có lẽ sẽ rất thành công. M` sẽ làm khẩu hiệu"SHIT cố lên" đẻ cổ vũ cấc bạn

Theo lời em Tường thì các em không biết là đc mời( do em í vội qua) nên xin lỗi đã trách các em!! Mai hết tiết 5 các em trẻ trung xinh tươi xuống 210 nhé!! Welcome!

Chỉnh sửa lần cuối:
ẹc bà mời ai vậy ta em lào chả chẻ trung xinh tươi:))=]]

nớp mình nà dân chuyên tin, nàm thế lào cho ló độc đáo bây rờ nhẩy :-/
Mà cái vụ lểu lủng là do lớp mình phụ trách a`, có gì cứ nhờ, tớ giúp 1 tay
Mà năm ngoái khối tin làm máy tính, năm nay nàm chuột thì cũng nhàm chán chứ kém gì >:p
Hay cho hình ảnh bạn Phúc béo ngồi Laptop nên cho ló độc đáo, đảm bẩu là nhiều người thích, khối người mê =))

nớp mình nà dân chuyên tin, nàm thế lào cho ló độc đáo bây rờ nhẩy :-/
Mà cái vụ lểu lủng là do lớp mình phụ trách a`, có gì cứ nhờ, tớ giúp 1 tay
Mà năm ngoái khối tin làm máy tính, năm nay nàm chuột thì cũng nhàm chán chứ kém gì >:p
Hay cho hình ảnh bạn Phúc béo ngồi Laptop nên cho ló độc đáo, đảm bẩu là nhiều người thích, khối người mê =))

ý tưởng wa' hay tớ ủng hộ để bạn Phúc ngồi cạnh laptop trông thật là sành điệu=))=))

Hôm nay các em 10 TIn ko xuống làm chị Mai Anh lũ lẫn đi tìm ở phòng thực hành Tin trong khi đang...........mất điện!:))

chuyện, nớp mình các bạn ý thấp bé nhẹ cân, trông thiếu phong độ, điển hình là bạn Võ Đức Văn (sorry bạn Văn) =)), có thể coi bạn Phúc là "hình tượng ước mơ" của nhiều bạn nam nớp mình.
Thế lên nà để bạn ý ngồi náp tóp nà hợp ní nhứt. Hờ hờ :))

Back
Bên trên