.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

các cậu bình tĩnh.Tớ còn phải dùng cái đĩa ấy luyện công thêm mấy ngày nữa đã

thui được.Do các bạn quá sức kêu gào nên mai tớ sẽ đưa Tuấn Anh luôn.
(mặc dù chưa xem xong)

Tối nay bọn mày chịu khó ngồi luyện công nhá, up lên 100 cho ae sợ.
Tao hôm nay khí huyết suy giảm nên về ở ẩn 1 hôm :)

yên tâm mod sẽ ko quan tâm đến các topic lớp đâu spam thoai mái đê

em thấy cái nhảy ấy cũng tạm được
Các chị mặc nhiều áo quá,chẳng thấy được gì.
Nhưng nói chung nếu năm nay tiếp tục phát huy thì tốt

Mang áo đỏ theo làm gì?
Mà tao chỉ có áo đỏ cờ VN thôi, ko biết bây giờ còn ních được ko nữa :))

Uậy, các bạn lớp mình năng nổ về cái chuyện lều trại quá. Ko góp tí ý kiến thấy bất công.
Tớ nà tơ thấy cái lều hình con chuột thì chả lói lên cái rì cả. hay làm cái lều hình cái màn hình nhỉ. Xong rồi để cạnh một cái con chuột, trông cho nó giống cái máy vi tính thật. Có mỗi con chuột, người ta tưởng hội chuyên diệt chuột, gọi điện đến đặt hàng thì nguy to :d

Uậy, các bạn lớp mình năng nổ về cái chuyện lều trại quá. Ko góp tí ý kiến thấy bất công.
Tớ nà tơ thấy cái lều hình con chuột thì chả lói lên cái rì cả. hay làm cái lều hình cái màn hình nhỉ. Xong rồi để cạnh một cái con chuột, trông cho nó giống cái máy vi tính thật. Có mỗi con chuột, người ta tưởng hội chuyên diệt chuột, gọi điện đến đặt hàng thì nguy to :d
Bó tay =)) Ý tưởng hay :))

Ý tưởng máy tính năm ngoái khối Tin làm rồi.
Năm nay làm lại sẽ thành ra nhàm chán.

Back
Bên trên