.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

mình đồng ý vs tuấn anh có nh` đoạn để hơi lâu thành ra thừa thãi không cần thiết. nhưng mà mình nghĩ ban giám khảo chấm chủ yếu ở cái ý tưởng :)

clip khá hay đấy chứ
khổ, các anh đã kì công làm hộ anh em rồi, đâu cần phải đòi hỏi gì nữa

tất nhiên,
cứ có ideas là cái ji cũng CÓ THỂ thành hiện thực

hình thức chỉ là 1 phần kiểu như idea 10, appearance 5

không phải ạ
chú y' muốn chứng tỏ tinh cảm của mình mà :D

@Văn: Tôi nhận xét là về cái appearance ấy. Chú nên đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng, đừng theo đà bàn luận của các bạn mà bảo tôi thế.
@Đức: Clip này không phải các ac làm hộ mình mà là clip dự thi MWC kì trước.
Cái Idea khởi tạo ban đầu thì hay nhưng phát triển cái idea đấy thì chưa tốt.

Thông Báo
CUỘC THI SÁNG TẠO SLOGAN VÀ LOGO
CHO TẬP THỂ LỚP 10 TIN

Gửi đến: Các thành viên trong tập thể lớp 10 Tin 08-11.

Nội dung: Lớp 10 Tin mới thành lập và tập trung nên cần thiết phải có Slogan và Logo để tham gia vào các họat động tập thể của khối, trường, và gần đây nhất là NHAT và Miss Ams…

Yêu cầu: Nội dung slogan và logo phải phù hợp với tính chất, đặc điểm của lớp 10 Tin nói riêng và khối chuyên Tin nói chung, không mang tính chất cá nhân, có thể đại diện cho tập thể lớp. Tạo thành hình ảnh, biểu tượng của lớp trong suy nghĩ của các cá nhân trong và ngoài lớp.

Thời gian dự thi: Kể từ lúc 5h00 ngày 16 tháng 9 năm 2008 đến ngày 30 tháng 9 năm 2008.

Phần thưởng: 400,000 VND cho bài dự thi được tuyển chọn làm logo hay slogan.
Những cá nhân, tập thể nào có bài dự thi xin gửi về:
-Post trực tiếp lên topic lớp.
-Hòm thư [email protected] hoặc [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
cái logo là cho cái ji thế?
ngày hội anh tài ah?
về vụ logo: nên là logo cho lớp tin 08 11 thôi, đừng 10t cụ thể làm ji

Chỉnh sửa lần cuối:
Tường đã trở lại rồi đây! Tèn tén ten <:p <:p <:p
Thông báo lí do nghỉ hôm nay: tối qua thức đến 2h sáng đọc Chemistry A level của Longman, sáng mở mắt dậy thì thấy đã 8h sáng =)) =)) =))
Bị bố mẹ mắng cho 1 trận :(( :(( :((
Các chú này hay thật, mình nghỉ lại bảo trốn tránh sự thật bla bla bla =)) đầu óc thật là sáng tạo =)) nhưng mà tớ khuyên là sử dụng chất xám cho cái vụ clip, vụ forum lớp và vụ logo nhé =; như bạn Cường và bạn Tuấn Anh đó \:d/

eh tất cả các bạn trên diễn đàn và các anh chi nữa,cùng cố gắng nghĩ ra cái slogan đi ,thì trên đó mới nghĩ ra idea dễ dàng được

Tường đã trở lại rồi đây! Tèn tén ten <:p <:p <:p
Thông báo lí do nghỉ hôm nay: tối qua thức đến 2h sáng đọc Chemistry A level của Longman, sáng mở mắt dậy thì thấy đã 8h sáng =)) =)) =))
Bị bố mẹ mắng cho 1 trận :(( :(( :((
Các chú này hay thật, mình nghỉ lại bảo trốn tránh sự thật bla bla bla =)) đầu óc thật là sáng tạo =)) nhưng mà tớ khuyên là sử dụng chất xám cho cái vụ clip, vụ forum lớp và vụ logo nhé =; như bạn Cường và bạn Tuấn Anh đó \:d/

Bố mẹ chỉ mắng thôi sao? Không bắt đến trường à?

Back
Bên trên