.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

[youtube]gtDPN3FLqhA[/youtube]
Coi thử đi

Chỉnh sửa lần cuối:
A Pillow of Winds
Pink Floyd
Meddle

This song is so good :x
Music of the 70s :x music of Pink Floyd :x

Tao xem rồi.
Tội nhất là cái thằng tưởng vào rồi chạy ra ăn mừng k ngờ dính chỗ mưa ướt thế là k vào =))

:) Sau đây là phóng sự ngắn ở nhà hàng tên j` mình quên rồi :"> gần cổng trường :D
Hiền : - Giang ơi :D Mình ngồi đây ăn rồi tí nữa có đứa nào mình quen qua đây thì vẫy :)) Vẫy kiểu chào :-h chứ không phải vẫy kiểu mơi` vào đâu nhé ;)
G : _ OK :D
....
30 phút sau =;
Hiền : _ Kia` Kiên với Phương kìa :D
G : _ Phương ơi Kiên ơi :D
=(( 2 đứa ý bơ mình ah. :-< Nó tiếp tục đi mà k thèm quay lại :-<
H : _ Thôi kệ bọn nó :D Ơ mà mình tan từ cách đây 30' cơ mà :-? Sao bây h Phương mới về nhỉ :-?
G: _ Đợi Kiên chứ sao :D Mà lạ quá :-s Không có Tường :-s
H:_ Uh` :-s Ah` chắc nó ở lại chơi bóng rổ =;
...
10' sau
H:_ G ơi :-s xem xem thg` kia có phải Tg` không :-s xe đạp không có yên sau :-?? cặp cũng giống cặp Tường :-??
G:_ Đâu :-s H` như không phải Tường đâu =; Nó có đội mũ bao giờ đâu =;
H:_ Thôi đúng T rồi G ơi :| Nó còn đi với 2 e nào đấy :|
G:_ Hả :-O Không có em Jinnie trong này :-O
Tường ơi =))
H:_ Nó bơ tiếp :)) mà 2 e kia không phải 10 tin :-? Ai nhỉ :-? Ai mà làm Tường bỏ rơi Phg với Kiên :-??
G:_ Ờ chắc fan của Tường :))
H:_ Nó đội mũ làm j` :-?
G:_ Chê giấu tung tích chứ còn j` nữa :))

thế rút cuộc là bài nàycos ý nghĩa ji :-? em kute bỏ rơi chị em bạn bè đi theo em NA :-w

----------

bt thg kute vẫn đội mũ à :-?
:-ss. H em đã biết lý do các chị nhìn ra:">. Em ko làm j có tội với kute nhà chị Phương nhé:x. Em chỉ đi bộ về cùng hai bạn Tô và bạn Tường thôy:x
Tường sáng nay về muộn thế cơ à.
Chết chết.
Kiểu này princess mà biết là toi đấy.
:)). Sáng nay bạn Tường về mấy h bạn Tường:-/
haizz :-j chị G và chị H ơi đấy là bạn NA và bạn Tô lớp 10 Sinh :)) bạn Tô gần nhà em nên 2 đứa cùng đi về, hnay xe em bị hỏng thế nên là fải dắt, có j đâu =))
em nhà ko gần đâu nhưng vẫn cứ đi bộ cùng hai bạn:">
Uầy! IT máu nhỉ! Mai nghỉ thì đi phè phỡn đi lại lăn đi đá bóng!
Hnay mình là phần tử về cùng bạn Tường!:-s Đang đi chỗ cổng trường thấy mấy chị hay bạn gì đấy trong quán thanh chè cứ ngoái cổ ra nhìn!=)) Đi lên hàng trả sữa lại bị cười đểu tiếp! Thật khủng khiếp!
:)) Bạn Tô sợ chả chết khiếp ra:)). May sao mình chỉ mua rồi đưa cốc trà sữa cho bạn tường:-ss. KO làm j tội lỗi cả:)). May thật:">
Đúng thế còn gì nữa! Ấy ảo tưởng thì có, sao ko tự nhìn nhận đánh giá lại bản thân đi nhỉ >:p Hnay tớ chụp đc ảnh ấy vs bạn Chuối nhé! Khôn hồn thì lạy chị đi rồi chị tha! ko chết bi h! ;))
bạn chụp đựoc lúc nào thế;-o. Thật nham hiểm:-ss
oho, đi với gái sinh thì mặt dày cũng phải thành mỏng! Ai đã thương xót lon ton đi cùng để chữa xe đến 2h hả! Ku Tường đâu! !?
=((. Tôy cũng 2h hơn mới lết xác về đựoc đến nhà:">
Anh cóc cần.
Spam ơi là spam:))
@ Tô: cô sẽ ko gây hiểu lầm với một cái ảnh đâu:">:))

Haizz rốt cuộc nói tóm lại có thể nói 1 cách tổng quát là mọi người đừng hiểu nhầm =;

Back
Bên trên