.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

p/s : em làm dâu chị ko đáy ;;) em zai chị thì là tA, kute nhà chị là thg Tường, còn Kiên thì ko đc ;))

----------

cám ơn bạn Thàn goi tớ là chị ;)) bạn ko phải đuổi tớ ;)) sợ tớ nói hết ra ah ;)) NA ơi, mai xuốg lớp chị gặp cho tiện ;)) ở đay vướng thg Thành quá

p/s : em làm dâu chị ko đáy ;;) em zai chị thì là tA, kute nhà chị là thg Tường, còn Kiên thì ko đc ;))

----------

cám ơn bạn Thàn goi tớ là chị ;)) bạn ko phải đuổi tớ ;)) sợ tớ nói hết ra ah ;)) NA ơi, mai xuốg lớp chị gặp cho tiện ;)) ở đay vướng thg Thành quá

Đề nghị bạn P viết đầy đủ :))

Mai đi học à :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
thế rút cuộc là bài nàycos ý nghĩa ji :-? em kute bỏ rơi chị em bạn bè đi theo em NA :-w

----------

bt thg kute vẫn đội mũ à :-?

----------

NP thật là thâm hiểm >:) >:)

già nhất lớp mà toàn đi chăn trẻ em

đã vậy còn kiêm má mì buôn zai nữa chứ :)) ko thể đỡ được

Tường sáng nay về muộn thế cơ à.
Chết chết.
Kiểu này princess mà biết là toi đấy.

mà em có chăn đau... tuyển dâu mà :x vì hạnh phúc gia đình em :x

haizz :-j chị G và chị H ơi đấy là bạn NA và bạn Tô lớp 10 Sinh :)) bạn Tô gần nhà em nên 2 đứa cùng đi về, hnay xe em bị hỏng thế nên là fải dắt, có j đâu =))

Tường sáng mai đi chơi thế nào đây nhỉ.
Anh ra khỏi nhà từ 7h00 sáng đi đâu bây giờ.

Các bạn IT nhớ nhé. Chiều mai 2h-3h đấy, mang luôn 50k tiền sân cho bọn tui nhá ;). Sân đặt rồi. Một trận đấu đẹp, ok ??? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
K được spam Nam ơi [-x :|
Tôi nói rồi, mỗi bài post đều phải hàm chứa ít nhất 1 thông tin hữu ích :-j
VD: hnay họp quốc hội đấy :D

theo tôi được biết là ko :-j
hôm nay Thái Lan đá với Bắc Triều Tiên, đá chán vãi ~x(

Back
Bên trên