.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Hôm nay,thời tiết ko xấu lắm.
Sáng nắng khá đẹp.
Nói chung là ổn.
Cầu mong mai ko mưa.

Ừh. Mai mưa thì làm sao đá được :-s
Mai 8h đá xong, anh em đi Dota đê :"> đừng để thua như hôm trước :-j

Ừ nhầm.
Mai lên đá tiền đạo \:d/ hi vọng ghi được bàn vào lưới ECU \:d/

Uầy! IT máu nhỉ! Mai nghỉ thì đi phè phỡn đi lại lăn đi đá bóng!
Hnay mình là phần tử về cùng bạn Tường!:-s Đang đi chỗ cổng trường thấy mấy chị hay bạn gì đấy trong quán thanh chè cứ ngoái cổ ra nhìn!=)) Đi lên hàng trả sữa lại bị cười đểu tiếp! Thật khủng khiếp!

Lại spam rồi [-x
Tối nay lên mấy trang chẳng được :))
Hnay học Hóa như nào? 2 tiết xuống chơi bóng rổ :x

ohô, thế mà mình cứ tưởng sáng ra cậu ra cửa gặp mình nên mới thế! Thế hóa ra hnay mình ko tội lỗi gì ah? Chết! Mai đền trà sữa đi nhé ;))

Mà ấy nghĩ ấy cao giá thế sao? Các chị í nhìn là bởi vì các anh đẹp zai ngời ngời còn đi một mình, mà người như ấy lại đi cùng 2 em xin tươi một lúc í! Xì >:p

bạn thân mến, bạn học nhiều quá nên bị ảo tưởng rồi :))

Đúng thế còn gì nữa! Ấy ảo tưởng thì có, sao ko tự nhìn nhận đánh giá lại bản thân đi nhỉ >:p Hnay tớ chụp đc ảnh ấy vs bạn Chuối nhé! Khôn hồn thì lạy chị đi rồi chị tha! ko chết bi h! ;))

oho, đi với gái sinh thì mặt dày cũng phải thành mỏng! Ai đã thương xót lon ton đi cùng để chữa xe đến 2h hả! Ku Tường đâu! !?

Vẫn chưa ai có ý tưởng thay ava à?
Hôm nay thị trường chứng khoán có nhiều biến động, các cổ phiếu lên xuống thất thường
Kết thúc phiên giao dịch 734 ngày 28/10/2008, chỉ số HaSTC-Index giảm 0,14 điểm (-0,13%) so với phiên trước, đóng cửa ở mức 105,05 điểm.
Các cổ phiếu như ABT, ACL, BBT giảm 1 cách ác liệt so với ngày hôm qua.
Tuy nhiên trong tuần này có 1 cổ phiếu đang lên giá như gió là cổ phiếu PTA =))
Theo các nhà phân tích, chỉ đến cuối tuần cổ phiếu này sẽ tăng vọt đè bẹp các cổ phiếu sừng sỏ tham gia Thị trường từ lâu :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Cổ phiếu PTA là của hãng nào?
Thuốc sổ hả.

Công ti tuanh118 vừa chính thức cổ phần hóa sau 3 tháng thành lập >:) . Tuy mới lên sàn nhưng hiện giờ nó đang là đối thủ nặng kí của các công ti "bố già" kì cựu
Công ti này là 1 công ti dịch vụ phục vụ tất cả các yêu cầu của người sử dụng, với tiêu chí "khách hàng là đầu đất" =))
Chúng tôi hân hạnh đc phục vụ bạn HNCT

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên