Offline, offline, offline

copy 1 đoạn blog anh Đức=)) hum nay mới lấy đc pass của anh Đức để vào đọc blog :-"

...Lần đầu tiên làm "chuyện ấy" :))...
...Năm nay tôi 20 tuổi , và đây cũng là lần đầu tiên tui làm chuyện đấy...Nói thật cảm giác không có gì vui vẻ cả,trái với những mường tượng suy nghĩ trước kia.Lúc đến nơi có rất nhìu chị xinh đẹp đúng chờ vậy mà phải làm việc với 1 bà già khú đế ! ặc ặc,ôi cái số ! nhét cái đó vào cảm giác cũng chả khác gì làm 1 mình , vậy mà người lớn cứ bảo làm xong là mày trở thành người lớn rồi....
BỎ PHIẾU CHÁN BỎ MẸ !

=))=))=))=))

Rồi:"> bị bố thu điện thoại từ 10h tối hôm trước, 5h sáng hôm sau check, 6 new messages, toàn đề:))

vừa đọc đáp án văn thấy buồn tê tái:( Thôi tối nay thắp hương khấn ông bà nào chấm thi. *** mình mà biết bà chủ nhiệm chấm bài mình chắc gặm bàn gẫy răng mà chết mất:-ss tự tử kiểu này cũng điên loạn, sung sướng:">

Lý b-) ơn trời#:-s nhờ phúc anh Mạnh anh Bình anh Đức với em Sh!t em Hưng và toàn thể box Bóng đá:"> tình hình là em đúng 100% rồi:"> 10A10B10C10D \:d/

chúc anh em mai qua khỏi Sử:)

Đã thấy chị Phanh báo cáo \:d/
Thế là ổn rồi \:d/

Không biết anh Tuấn với anh LI thế nào đây

HỜ hờ, sử thì phải hỏi anh ;))
Vào phòng thi, đọc đề mà chả nhớ nó ở chỗ nào :( Nhưng mà ngồi nhắm mắt suy nghĩ 5' ( như ngủ ế, ko hiểu mấy bà giám thị luk đấy nhìn mình nghĩ j nhỉ ;)) ) thế là tất cả trào ra ko ngừng :)) viết ko ngừng nghỉ :)) viết như chưa bao h được viết sử :)) Và kết quả là ngoài sức tưởng tượng 9 \:D/

Sử phải để anh chuk nó mới độc :)) Anh Chúc 3 em sáng mai thi sử gặp câu nào giết chết luôn câu đấy, gặp địch giết địch . Hờ hờ nếu em nào có nhu cầu ra ngoài thì chuk em đó đau bụng liên tục nhá ;))

Lý đunugs 100% cơ á :-ss hàng khủng :-ss anh làm thử thấy khó lòi mắt :((

BF chỉ dc cái nổ , học hành tuôn trào vãi ra dc có 9 thôi á :))
Tao dek có chữ nào trong đầu , đi tè 1 lần dc 8 rồi :-"

@ chị Phanh: :-ss lý siêu ế:-ss mà 10A10B10C10D là cái j, đừng nói là đánh dấu cả 4 câu/:)
Úi, thu điện thoại à/:), thảo nào gọi mãi chả đc/:)

Chuk mọi người hum nay thi Sử + hoá tốt:x ( Riêng Phanh: môn hoá cực tốt nhá:)) người 10.0 hoá chuk chắc cũng có tí đặc biệt=)) )

em Shit toàn onl những giờ chưa ai onl và những giờ ai cũng out rồi í nhở :-?

hừm
môn Hóa thì chấp cả 3 mắt (bỏ kính ra và nhắm mắt lại)
năm nay được mang cả bảng TH vào phòng cũng đỡ nhiều
haha
trong 3 môn T-L-H thì mình đỉnh Hóa nhất
mà sáng nay thi Sử cũng không đến nỗi tồi

TB: anh sắp thoát chứ có khi hè này em HA phải học học kì III đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Hóa có khi phải random 1 nửa:-ss
cầu mong là lịch sử lặp lại như Lý :(

nghe nói Hóa đc mang bảng tuần hoàn và Địa đc mang Atlas, có điều thí sinh không được mang Atlas vào phòng thi Hóa và mang Bảng tuần hoàn vào phòng thi Địa--> làm gì, nhể?:-?

LI, Tuấn (2 bạn chắc Hóa đều trăm phần trăm, trăm phần trăm chứ hả) (trăm phần trăm, chúng tôi là những con bò những con bò hạnh phúc, trăm phần trăm \:d/) thi tốt

Sh!t: có tí trúng tủ Sử:))

<<<8-> thi Văn TN 7 điểm ;)) 8-> <:p >:/ Niềm tự hào mang tên bàn 1 đối diện bàn gv và quyển văn mẫu :)>-

haha
hóa ra anh Mạnh đi thi còn không trong sáng bằng em

học kì 3=)) nghe nhue NKVA=))

em đga học hộc sh!t đêy anh ạ:))

haha
lớp anh vẫn hay gọi hè là kì III mà
Trigger á=)) chỗ bóp vào thì có đạn bắn ra:">

Xong Văn rồi,Like Italia vs T lên báo cáo tình hình nào #:-s

không ngờ bạn PA rành mấy thứ này đến thế
tớ cũng không rõ lắm về nó

Shit chạy vào hàng, thở hồng hộc "ôi tao chưa học tí Sử nào cả"
=))

tự chúc mình cố lên
Ý ơi bình tĩnh tự tin chiến thắng=))
chúc cả bạn Tuấn thi tốt

:D

Thằng này quên thằng Tuấn ah [-x [-x

Box ta có 3 nhân ngày mai sẽ bước vào giai đoạn đầu của cuộc chiến sinh tử : PAnh , Like Italia & Tuấn . Chuk các em thi tốt, đem vinh quang về cho box ta :x

2 cái đứa trên để ava giống nhau ế :( làm anh cứ nhầm :(

Chú Tuấn đi ôn Văn đi :-j Mai thi tốt nhé em

HỜ hờ, sử thì phải hỏi anh ;))
Vào phòng thi, đọc đề mà chả nhớ nó ở chỗ nào :( Nhưng mà ngồi nhắm mắt suy nghĩ 5' ( như ngủ ế, ko hiểu mấy bà giám thị luk đấy nhìn mình nghĩ j nhỉ ;)) ) thế là tất cả trào ra ko ngừng :)) viết ko ngừng nghỉ :)) viết như chưa bao h được viết sử :)) Và kết quả là ngoài sức tưởng tượng 9 \:D/

Sử phải để anh chuk nó mới độc :)) Anh Chúc 3 em sáng mai thi sử gặp câu nào giết chết luôn câu đấy, gặp địch giết địch . Hờ hờ nếu em nào có nhu cầu ra ngoài thì chuk em đó đau bụng liên tục nhá ;))

báo cáo là văn chém được 2 tờ
tầm 6,5
Lý thì đề dễ rồi
không dưới 9
Sử không học gì nhưng cũng tự làm được nhiều
hic, hôm qua thằng bạn báo cho cái đề sử sai hết
may mà mình không sao
khoảng 7 điểm

Hóa là môn tủ
không dưới 9,5 đâu
Toán không dưới 9
Anh chắc tầm 7-8
dự đoán là thế
haha
có khi mình là fan MU đâu tiên thoát khỏi thành tích TB

cũng xin cảm ơn mọi người về những lời chúc

Chỉnh sửa lần cuối:
Phanh ơi em đag hát bài Trăm fần trăm, trăm fần trăm, sữa tươi nguyên chất trăm fần trăm \:d/

Khao đê, hum ấy có tôi ngồi cạnh lại chẳng trúng tí sử:))

Thế :-" thi cử thế nào:">

CỐ LÊN MỌI NGƯỜI \:d/:x:x:x:x

Back
Bên trên