Offline, offline, offline

30/4 1/5 cả nước nghỉ mà :| nhưng anh ko có nhà mấy hôm đấy đâu :-?? xem vụ tuần sau khả thi ko cái nhể

..ten ten, mọi người đi chơi thì gọi em với nhớ :D lần trước tội lỗi quá, không ra gặp mọi người >.< chỉ vì kt văn :((

Cái áo chị PAnh mặc ở ava giống hôm off ;)) :-j

Mà anh Phú để số cell lên đây đi ;)) Hôm off lần trc' em thấy lúc lớp anh tan mà ;)) chỉ fải cái xa quá ko gọi đc anh ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỗ tường đấy có chữ kí : abcabc:D

luyện nội công nhìn xuyên tường. no' đứng ngoài í:D8-} Ấy nói nhỏ thôi mấy đứa lớp tớ thỉnh thoảng vào đây, hay xóa bài đi :-ss

Tuần trước khối chiều nghỉ là họp hội nghị đức-dục gì đó:-ss Giờ ra vào trường như ra vào Nhà Trắng í:-ss Phải có thẻ:-ss may mà còn mỗi 1 năm nữa là mình té:-ss

ờ nghĩ đi. Hôm Olympix tạm bợ lắm chắc chả off đc:( Hay lại 1 hôm thứ 4 nào đó đi:D

Nhà Trắng đã có lệnh.. ra vào trường phải có thẻ... ko có thẻ, đề nghị đồng chí ra ngoài... bảo mật nghiêm quá... :-ss đúng là Nhà Trắng có khác... mai mốt đi đâu cũng phải kín mồm chuyện trong Nhà Trắng nhá, ko thì bị hủy lúc nào ko bít... =))

tốt cái j hả anh.. nghỉ học bị phone về cho phụ huynh, đi học muộn, ko khai láo đc.. .:((

ừ anh Bình nói khó hiểu thật? Sao lại nghỉ tết cơ? à chắc là Tết Lao động/:)

Thông cảm. Dạo này anh í bận;))

...giờ mới tháng 3,mà sao 2 ngày lại biến thành 2 tuần thế :|...
Tui được nghỉ t6,t7,cn,t2(30/4),t3(1/5), t4 , t5( thực ra ngày này đi học nhưng bùng :)) ) , t6,t7, cn, t2, t3 ===>12 ngày, bằng cả nghỉ tết còn gì nữa, vì thế có thể gọi là nghỉ tết cũng được

Hình như anh Bình bị cái gì đập vào đầu :|
Thằng này bố láo :-w

Nhìn danh hiệu cá nhân của anh mà xem :| Dưới ava ấy :|
Chả biết là nói Capello hay nói ai đó ;))

Back
Bên trên