Offline, offline, offline

ai khóa 06-09 thi cao đẳng du lịch ko
tớ câu được bạn mỹ hạnh thủ khoa chuyên toán 06-09 thi cao đẳng du lịch rùi đấy=))

Topic công nhận nhiều người ham học thật,toàn du học với không thi :)) Bá đạo :))

Bạn Hạnh thi du lịch à =)) uổng phí tài năng thế =)) rủ thg` Toàn với Hồ Đức Trần Bách vào học đi =))

:)) E chắc thi Ngoại thương ròi. Năm nay nó mới mở khoa Chứng khoán:x:x:x:x.. Nhưng chắc em ko đủ trình. Bạn em bảo mày đềm tiền còn sai mà đòi thi chứng khoán:))

Em vs thằng bạn đag dành dụm tiền mua chung chục cổ phiếu của Vinamilk:D Có ai góp cùng ko:))

Nếu mà trượt ĐH thì em nhất định lao vào đầu tư chứng khoán... CŨng phải liều 1 tí mới giàu được:))

phải máu me lên 1 tí. Thực ra thì chị ko phải lo vì kinh tế lắm vì chồng chị giàu mà (Abra) nhưng mà mình cũng phải tự lực chứ ko nó khinh cho chết :))

@ anh Ý: gặp anh lần 2 và bi h thì nhớ mặt anh rồi:)) Chị Panh bảo anh trông buồn cười, e cũng thấy thế:))

Chị bảo Abra vung tiền ra một phát chả thành chủ tịch HĐQT của Vinamilk luôn ấy chứ lại :))

Ai lại thế. Vợ cũ của nó ý, tiêu cho lắm vào nó bỏ cho. Ngu thế! Chị cũng phải chứng tỏ năng lực 1 tí , mặc dù tiền chị kiếm đc chắc cũng chẳng = tiền ăn sáng của nó:-<

Dạo này ai cũng điên đảo vì CK thế nhỉ :-s

nhà mày chơi ko... nhà thằng Bulf lớp mình... mm nó thuê gia sư Toán đến để dạy con học Toán, ai ngờ mm nó chiếm dụng thằng gia sư để học chứng khoán... thằng con thì hết học... =)) cả nhà lao đầu vào chứng khoán... :-<

ấy, nhà em gần trường HN à, thế là anh hay đi qua đấy lắm í ;))

Back
Bên trên