Offline, offline, offline

anh đang xem cái phim khỉ gì từ 90s cơ :-?? chắc là PSD hát lại :-? bọn này hay hát lại :D ai có link cho xin :x

À tình hình ai thừa giày cho em mượn :-s số 42 nhé :-s

Tâm oai bo từ trang trc' oài:-w

@ Fanh: ko cần đến đêm mai cũng xác định đc là tớ ko đi:D

...:D tự nhiên sinh nhật Tâm đúng ngày thế, đá bóng xong anh em có sinh tố uống với nem ăn thật là suớng :))

\:d/ Ta đã trở lại \:d/
CMSN em Tâm zô zô

PA được cái bon chen CMSN đúng h ;)) :-j
@Tuấn: tại dạo này anh lười type nên nhờ Shit góp í hộ :"> xấu hổ quá :"> ngượng quá hí hí hố hố :">

@Phanh: biết cái bài j mà cứ Dance with me...dance with me... nhạc nhẹ nhẹ hay dùng để nhảy ko :x

Thứ 5 :D em gọi thêm mấy thằng L2 cho 0306 bớt yếu tí :D
Anh mà gọi con đực lớp anh thì chấp vài thằng 03-06 ;))

Tâm oai bo từ trang trc' oài:-w

@ Fanh: ko cần đến đêm mai cũng xác định đc là tớ ko đi:D
May mà vẫn kịp SN thằng Tâm :D
CNSM Tâm nhớ :D
@Shit : ko đi thật à :(

Gọi con đực đi anh ;;) , tuyển 0020505080609 đang thiếu 1 tiền đạo cắm đẳng cấp :-"
Kéo cả anh Mậu đi , đang thiếu 1 tiền vệ quét ;))
khà khà , thủ môn b phình , tiền vệ quét Mậu , chạy cánh tuyên b , tiền đạo đực hô , siêu dự bị pbit :"> , anh em mạnh vãi hàng =P~

Gọi con đực đi anh ;;) , tuyển 0020505080609 đang thiếu 1 tiền đạo cắm đẳng cấp :-"
Kéo cả anh Mậu đi , đang thiếu 1 tiền vệ quét ;))
khà khà , thủ môn b phình , tiền vệ quét Mậu , chạy cánh tuyên b , tiền đạo đực hô , siêu dự bị pbit :"> , anh em mạnh vãi hàng =P~

thế bao h đá vậy :-s ngại đọc mấy trang trước quá +_+

em xin trìh bày cái này :-?? lớp L2 của em có thằng đội trưởng đội bóng đá hồi trước, t7 này nó đi du học mà anh em hơn 1 năm chưa đá bóng với nhau, vì vậy t5 này bọn em đến đá với box được không ạ? Lớp em cũng chỉ còn tầm 5-6 đứa, sẽ cần thêm người của box mình, còn về tiền sân thì bọn em sẽ chịu :) mọi người cho ý kiến với :D 1 lần này thôi, lớp em đá cũng gà lắm :D ko tin cứ hỏi thằng Dớ :D

tùy xem mọi người trong box thấy thế nào
Nhường sân cho L2 và box ta làm " quân xanh " nhé ;)

quân xanh là sao ạ :-/ :-??

lớp em toàn thằng béo ục ịch hoặc gầy tong teo thôi :"> thoải mái đi, đá 30' thay người ầm ầm í chứ :-j

tức là lớp anh còn chưa đủ lập 1 đội í :-?? thêm Hải Dớ vào là tròn 03-06 :-?? mọi người cứ thoải mái xem xét đề nghị, có gì sáng mai trả lời cũng đc :D sớm hộ em để không đc em còn đi thuê sân :D

em xin trìh bày cái này :-?? lớp L2 của em có thằng đội trưởng đội bóng đá hồi trước, t7 này nó đi du học mà anh em hơn 1 năm chưa đá bóng với nhau, vì vậy t5 này bọn em đến đá với box được không ạ? Lớp em cũng chỉ còn tầm 5-6 đứa, sẽ cần thêm người của box mình, còn về tiền sân thì bọn em sẽ chịu :) mọi người cho ý kiến với :D 1 lần này thôi, lớp em đá cũng gà lắm :D ko tin cứ hỏi thằng Dớ :D

Đá một lúc là phờ râu ra ngay ý mừ. Mọi người thấy sao? Tớ thoải mái thôi.

@Phú:ai lại để chú dự bị. Có Phong B là chuyên gia dự bị đấy. :))

@ Phú: à tức là nếu mọi ng không đồng í để chiều mai anh qua xem còn sân để thuê ko :D

Cái vấn đề này mọi người cứ tự nhiên, nếu đồng ý phải là tất cả cùng đồng ý, cho nó khỏi va chạm về sau í mà, nếu không được cũng ko sao :D

TIA

...thế em nghĩ anh Mạnh nên ra YM mà buzz từng người, chứ mai sang trang là chẳng ai biết anh nói đâu ạ :">

Back
Bên trên