Offline, offline, offline

đừng nói thế anh
số fan MU ở đội em đông hơn đấy
3 fan - 2 fan nhé

trận off hôm nay được coi như trận cầu kinh điển của PL , diễn ra giữa chelsea 03060407 với mu 060905080205 :D .
Tuyển Mu với sức trẻ tràn trề kết hợp với kinh nghiệm của cựu binh
tuyển chel với 1 dàn sao đang vào độ chín như + 2 mou phanh và ambra shit bên băng ghế chỉ đạo .
Tuy nhiên , chel vẫn phải phụ thuộc nhiều vào đẳng cấp của voi rừng chuyên tin drớba
Tỷ số 3-3

hu hú hôm nay em đi thi ko đá đc - đề nghị tổ chức trận lượt về :((

lâu thế :( tổ chức sớm tý đi :D chả là đang máu :D
Đề nghị tuần sau đê :D

có đá có đấm gì thì tớ cũng ko đặt sân đâu :| , nhà ai gần đó nhận trách nhiệm đó nhé ;)

cuối tuần sau thì thế nào hả anh em ? có thể đi sân khác đá cho nó rẻ 8-> , nhưng tớ thấy sân như sáng nay là vừa rồi , riêng tư thoải mái vậy chơi nó mới thích

trận off hôm nay được coi như trận cầu kinh điển của PL , diễn ra giữa chelsea 03060407 với mu 060905080205 :D .
Tuyển Mu với sức trẻ tràn trề kết hợp với kinh nghiệm của cựu binh
tuyển chel với 1 dàn sao đang vào độ chín như + 2 mou phanh và ambra shit bên băng ghế chỉ đạo .
Tuy nhiên , chel vẫn phải phụ thuộc nhiều vào đẳng cấp của voi rừng chuyên tin drớba
Tỷ số 3-3

Mouriphanh và Abramoshit:">

É ủng hộ tuần sau:-"

tuần sau thì mọi người thảo luận nhớ
đá ngày nào mới là vấn đề

Chỉnh sửa lần cuối:
có đá có đấm gì thì tớ cũng ko đặt sân đâu :| , nhà ai gần đó nhận trách nhiệm đó nhé ;)

cuối tuần sau thì thế nào hả anh em ? có thể đi sân khác đá cho nó rẻ 8-> , nhưng tớ thấy sân như sáng nay là vừa rồi , riêng tư thoải mái vậy chơi nó mới thích

nhà thằng Mạnh Đội Cấn bảo nó đặt anh ạh :D
Thứ 7 CN em duyệt hết :D sân 1 Vạn Phúc là quá Nhụy rồi

thế đá CN đi
t7 em còn đi bơi chưa về

lôi bài này lên cho hội Shit, Tâm, anh Mạnh còn chưa xem
@ Fanh: bổ xung rồi nhé
@ All: lần sau ai mang máy ảnh đi còn chụp nhé

Do đợt này không có máy ảnh nên mọi người chịu khó xem chay nhé

YEAR! Buổi Off thứ 2 trong năm nay. Check it out! Man!

Lúc 6h40' em/tớ/anh đã có mặt ở sân nhưng chưa có ai. Thêm 10' có Phú, Hưng đi bộ đến. Sau đó lần lượt là Ý và các sếp Mạnh, Nghĩa, Zớ, Bình, Phong. [-xĐề nghị anh Phong lần sau cầm vé đặt sân thì đến sớm hơn nhé.[-x

Sau khi có mặt, mọi người ra sân trước nhưng tại bóng không ổn lắm nên định thuê bóng khác. Tuy vậy do không có bóng khác, chúng ta đành đá quả bóng đó. Đúng là có ăn không. May mà còn có bóng chứ không thì nghỉ.:(

2 bên chia đội hình. 1 bên là 03-06 và 04-07, tức là gồm: Thủ môn thiên tài Đào Đức Mạnh, cặp trung vệ thép Quang Tuấn - Khánh Toàn (thằng bạn em/tớ/anh lôi theo ấy mà), bộ đôi tiền vệ đầy sáng tạo Như Ý - Tuấn Nghĩa và cỗ máy dội bom Hải Zớ. Bên kia bao gồm khẩu thần công Huy Phú, tiền vệ năng nổ Hưng trym, bộ 3 đánh chặn khét tiếng Quang Quác - Bình Fuồi - Phong Bít và Người gác đền đáng tin cậy Việt Anh.
(Tạm thời em/tớ/anh quy định đội đỏ là đội 1 còn xanh là đội 2 cho dễ tường thuật.)

Sau khi chia đội xong, trận-cầu-kinh-điển-của-box-bóng-đá bắt đầu. Đội 2 tấn công trước với sự cơ động của Hưng trym Huy Phú. Bộ đôi này tả xung hữu đột, hoạt động rất rộng. Hơn nữa, sau 2 anh là Bình Fuồi sẵn sàng dâng lên như 1 cú đấm từ tuyến 2. Tuy thế, nhờ sự vững chắc và ăn ý của bộ đôi Quang Tuấn - Khánh Toàn cũng như những pha cứu bóng xuất thần của thủ môn Đức Mạnh mà khung thành đội 1 hầu như không bị trao đảo.

Tuy không áp đảo dồn đập như đội 2 nhưng đội 1 lại có nhiều đường phối hợp tấn công vô cùng sắc nét. Tiêu biểu là pha phối hợp ở cánh phải với sự tham gia của bộ 3 Ý - Zớ - Tuấn, Tiếc là cuối cùng Tuấn đã đệm bóng chệch cột dọc trong gang tấc. Thật đáng tiếc.

Khoảng cỡ 7h30' thì Shit + Tâm đến. Lúc này Tâm vào đá tiền vệ thay cho Việt Anh ra nghỉ và trận cầu sôi nổi hẳn lên. 2 bên chơi ăn miếng trả miếng với nhiều miếng đánh :)(theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng:() đẹp mắt.
(@ VAnh: lúc đấy chú cứ ở ngoài đá đểu làm anh không vừa lòng đâu nhé)

Đến tầm 7h50' thì Fanh đến. Lúc này Shit như lại lên cơn bấn vì đã có người nói chuyện (VAnh bị vào sân mà :D). Tuy thế Fanh đến khi trận đấu đã gần kết thúc nên không còn nhiều pha phối hợp đẹp. Nhưng dường như Hải Zớ cũng được cổ vũ mạnh mẽ khi Fanh đến và đá máu hơn hẳn.

Bước ngoặt của trận đấu sảy ra khi Khánh Toàn phải rời sân vì có việc. Vì mất mát này, đội 1 đã không còn có thể chơi như ban đầu và bị Bình Fuồi ghi bàn mở tỉ số. Tiếp theo đó, Huy Phú đã thể hiện mình với 2 bàn liên tiếp vào lưới Việt Anh. Đội 2 dường như đã làm chủ cuộc chơi. Nhưng vào lúc này, đội 1 bỗng như những mãnh hổ vùng dậy. Các anh đã chơi như thể đây là trận đấu của cả cuộc đời mình. Và Hải Zớ đã tỏa sáng với 1 hat-trick, đem lại kết quả hòa 3-3, một kết quả đẹp cho 1 trận giao hữu.

Trận đấu kết thúc, mọi người kéo nhau về Thanh ăn mừng buổi Off. Lúc này đã sảy ra 1 vụ chuyển nhượng kì lạ mà anh Phong đã bảo là sẽ lập topic mới để bàn tiếp nên ở đây không nói đến kẻo sang topic mới không có gì mà bàn.:D Sau khi trận ăn mừng kết thúc, thiệt hại vượt qua đóng góp tí ti và Tuấn đã tư sản trả nốt ([-(nhân đây phê bình anh Hải vì mãi mới rút ra... 500 nhé[-().

Ăn uống xong, cả hội đã có 2 anh Mạnh, Nghĩa, 2 em Hưng, Việt Anh vù trước.:( Lúc này cả hội kéo nhau ra Cyber Games, mỗi người hùng cứ 1 phương. Tuy thế, đến lúc về, các đại ca nhanh chân đi trước mà không biết còn có Quang, thằng em khốn khổ, đang đau khổ vì đánh mất vé xe. Tuy thế, khi đó Tuấn ở lại cùng giải quyết sau đó 2 anh em cùng về.

Tổng thiệt hại của buổi này là 277k + 1 vé xe bị mất
Mong mọi người lần sau đi cũng cố gắng đừng có rắc rối gì sảy ra nhé. Lần trước Việt Anh gãy kính, Quang tuột xích rồi đấy

Shinichi Shinigami aka 2.S.​

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ ko kể quả assit quan trọng của mình [-x

với cả lúc anh bắt gôn có quả sút nào đâu :eek:

ấn tượng nhất với em hôm nay là... quả bóng
nó vừa nhẹ vừa lồi
khó đá quá

Âychả, MU vs Chelsea đá bóg lởm - chấn động cầu trường thế giới :))
Thống nhất CN đi :D

ờ ko kể quả assit quan trọng của mình [-x

với cả lúc anh bắt gôn có quả sút nào đâu :eek:
=)) nói thế anh ghi 1 phát, assist 2 quả đấy =))
Còn chưa kể làm thủ môn bị thủng 2 bàn :"> ==> cũng liên quan gián tiếp đấy ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ ấn tượng với mấy quả cứu bóng của thủ môn Quang , khó tin khó tin 8->

bóng không lồi lại còn lõm được cơ à 8-}

@Fú: bạn chị bắt gôn sáng nay nó bẩu quả bóng nhẹ như quả bóng bay:"> vồ chộp cứ gọi là ớ ớ @-)

má ơi trong lúc mình viết bài đã có 3 bài mới:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
CN này hay tuần sau :eek:
Tuần sau thì chắc là ok :D

----------

=)) cứ post bài 1 cái là có 2 bài thêm ở trên mình =))

thì ráng mà chịu
hôm nay đá ra ngoài sân mấy quả liền
với cả Fanh lấy đâu ra tin bóng lõm thế?

@ anh Mạnh: em mới ốm chưa kịp dậy nên viết bài hơi ẩu
ai thấy thiếu gì cứ ý kiến, em sẽ sửa bài sau
lúc anh bắt cũng có sút, nhưng toàn ra ngoài
có mỗi 1 quả hướng vào gôn thôi
nhưng em phóng đại 1 tí cho hấp dẫn
cứ viết như sự thật thì chắc lần sau chẳng ai còn hứng đá đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên