Offline, offline, offline

mặc dù anh chả hiểu tại sao lại cãi nhau , mà cãi nhau như thế nào nữa :))

Bắt đầu từ chuyện con cú :-?? rồi chuyện xin pass Y!M anh ko cho =)) rồi đến chuyện cái icon này :( , rồi đến chuyện anh :)) khi nói cái chuyện cãi nhau vs 2 đứa khác cũng như thế :-j
Cũng biết tường tận thế này cơ ah? :-w

thuê tốn bỏ bà à
mới có cái sân ngoài đã 100k 1h o_O ặc ặc

nhưng đào ra ai có bóng hả anh
em thì không có rồi
anh em 14 người thì góp mỗi người 1 ít thôi

thế này nhé
mọi ng nên cố gắng đến từ 6h30 đến 7h kém 10 ở cổng ams , rồi cùng nhau ra vạn phúc , sân rất gần ams nên ai đến sau call di động là sẽ có chỉ dẫn tận tình .
Đá đến 8h xong là ai nấy mệt phờ , ra hàng nước ngồi bàn luôn xem đi đâu ( nói hàng nc thực ra nó là cái vỉa hè ) .

BTW , mọi ngày tớ thường quá trưa mới chào ngày mới , nên sáng mai ai hảo tâm thì nháy máy tớ lúc 6h->6h15 , muộn nhất là 6h30 nhé , tại tớ cầm tờ bill đặt sân :">

kệ mày
mà mai ko mặc áo hà lan đâu
nóng bỏ mẹ
áo trắng thơ ngây tuổi học trò thôi :-"

:-j đá bóng dưới trời nắng còn sợ nóng =))
------------------
tao đóng cả bộ Hà Lan luôn :>

----------

mới đổi số , chỉ có 3 người biết, sao lại có cái số là lạ gọi mình thế này :-ss mình có làm điều j sai trái đâu mà cần gọi gấp thế :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
, anh em box bóng đá lần này chẳng qua là họp off nhưng chọn 1 hình thức sinh hoạt sao cho nó " bóng đá " nhất thôi mà . Cốt làm sao mọi người cảm thấy vui vẻ , thân thiết , thoải mái , cở̀i , mở là được , tớ nghĩ ko cần đến những người đá hay đá giỏi tham gia , mà chỉ cần những người có lòng với box , muốn góp vui và thân thiện . Rủ thêm người thì không vấn đề gì , nhưng chú ý là box ta chỉ đá cho vui thôi , vui là chính chấn thương là chủ yếu .

anh em nhớ nhé , 6h30 ở ams rồi ra VP
Ai đến muộn thì gọi phanh hay shit j j đấy

MÀ MỌI NG NHỚ SÁNG MAI GỌI TỚ DẬY NHÉ , VÉ SÂN TỚ CẦM !

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

----------

Cả nhà lại còn đi bắn Halflife nữa chứ. :(:)(:)(:)((

Back
Bên trên