Offline, offline, offline

CDunk chia làm 2 đội tham gia, ABC và CDunk :-s tao đánh kem quá nên phải vào ABC :( CDunk tham gia để vô địch, ABC tham gia để cọ xát /:) thế mà hôm qua khai mạc ABC đấu ngang CDunk :-< thua ở phút cuối /:)

mai cả ABC vs CDunk đều đấu :D ABC đấu trận 1, CDunk trận 2. trận 1 lúc 2h15 :D anh em box bóng đá đến sân trong Ams cổ vũ cho tớ nhé :x
:-j thời j còn đi xem a-ma-tơ :-j
Mình ko biết chơi bóng rổ mới chán chứ =((

box mình chia 2 đội 5 ng đá bóng với nhau được đấy chứ ? Bên nào yếu hơn cho luôn cặp tiền đạo phanh-hanh

bộ ba siêu đẳng phanh-hanh-vanh b-) đội mạnh hơn mới đủ chi [-x

(cho vào đội mạnh hơn để cho nó cân bằng chứ:">)

Từ ngày rời ams đến h mình chưa tham gia trận bóng nào 8-|

Đội hình 5 ng mà đã có BF-p.cesc thủ môn ; cánh trái : robben-shit ; cánh phải phanh-lampard ; tiền đạo cắm dog3-vanh 8-} 8-}

bf nó yêu cesc đến cuồng si nên viết thế cho nó sướng :-" , phát âm thì cũng thế cả . cech = cesc = sex = sếch ... :-"

hộ :-j :-j Hưng nhể ;))

----------

óa óa óa :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss óe 12h đêm đi xem phim kinh dị 1 mình :-ss :-ss

đã bảo em ko đá bóng mà, Ballack đang chữa trị chấn thg, ko có lòng dạ:">

@anh Bít: sao blog anh chả có cái đek j thế:-?

bộ ba siêu đẳng phanh-hanh-vanh b-) đội mạnh hơn mới đủ chi [-x

(cho vào đội mạnh hơn để cho nó cân bằng chứ:">)

đội này đá không sợ tì đè không sợ sút manh, quả là có lợi

:-j cái đội kia mà thêm bít vs BF nữa thì vô đối =)) công thủ toàn diện ;))

đội này đá không sợ tì đè không sợ sút manh, quả là có lợi

mà box mình nghỉ đá bóng đi :-s đá thua lại bị em Shit chửi như chửi Arg đấy :-ss

toàn box mình mà anh
sợ gì

Hôm nào đi đá bóng nhớ gọi em :">
Ko đá nhưng mà cứ thik hóng :-" ... chuẩn bị nước uống, bông băng đề phòng gãy tay, gãy chân ... và một số bộ phận khác :">

chưa đá đã trù chấn thương rồi à

đã bảo em ko đá bóng mà, Ballack đang chữa trị chấn thg, ko có lòng dạ:">

thế thì đá sẽ có lòng dạ

bộ đôi tiền vệ shit-phanh khống chế bóng với đỡ bóng thì cứ gọi là vãi hàng 8-> , thủ môn CescBf cứ việc phát bóng thật xa thật cao thật mạnh , em nó đỡ tuốt :-" ... (đỡ ngực)

Back
Bên trên