Offline, offline, offline

cho nó làm hậu môn

@bình phuồi : anh treo găng sau trận để tuyển anh1-2 ghi 1 bàn rồi :"> :"> :-<
Giờ đá hậu vệ , sở trường là những pha bám biên căng ngang đối lưới nhà . Mày gọi được con đực đi cũng hay , bộ đôi nghĩa tân 1 tiền đạo 1 thủ môn :))

mình đá được ở mọi vị trí :)) tiền đạo cắm như Drogba, tiền vệ trung tâm như Lampard, bắt gôn như Robinson, hậu vệ như Cannavaro :)) ngoài ra còn có cái chân trái của Robben ;)) tất cả chia cho khoảng 1000 :p

mình đá được ở mọi vị trí :)) tiền đạo cắm như Drogba, tiền vệ trung tâm như Lampard, bắt gôn như Robinson, hậu vệ như Cannavaro :)) ngoài ra còn có cái chân trái của Robben ;)) tất cả chia cho khoảng 1000 :p

tưởng phải là tiền đạo cắm như Robinson, tiền vệ trung tâm như Canna, bắt gôn như Robben, hậu vệ như Drogba :-"

em cứ có chỗ nào trên sân là em đá đc hết :> vị trí ưa thik là bên cạnh cái cột cờ chỗ đá fạt góc :">

;)) Mình với thằng Hải ko đá cùng đội được ;)) dẫm lên chân nhau òi ;)) Cho thằng Hải dự bị >:)

Hải đá vị trí nào cũng đc mà :x thần tượng của nòng em :x Dớ :x

vạch cả (.)(.) luôn đi ;;) , kí vào đấy vệ sinh hơn là (__!__) ;))

^:)^ mất vệ sinh quá cái bọn này ^:)^

@Hải: [-x có ngôi sao tuyển nghĩa tân BF ở đây thì làm sao thua được cơ chứ :D

chỉ phơi áo cháy lưới chứ không thua .
BF quay về làm thủ môn cho tao , anh đầu tư cho chú đôi găng :-" ;;)

Hờ hờ, anh bắt gôn có bao h dùng găng ;)) có lần dùng găng đá ở sân nghĩa tân bắt hụt mie nó bóng =)), găng éo j mà trươn tuồn tuột ế :))
Từ đấy tao bắt gôn với phương châm, cực dễ thì mới bắt dính, nếu ko thì đấm bóng hết mình, đấm ko trúng bóng thì cố mà đấm trúng thằng mặt đối thủ :))

Cái trận gặp Lý 1 lớp 10 ế, trận đấy máu lên bắt dính hết, thế mà cuối cùng lại thua :)) Trận thua nhục nhã :((.

Nhưng mà bây h tao bắt thì ko đảm bảo là có đấm trúng được cái j đâu đấy nhớ ;))

Back
Bên trên