Offline, offline, offline

Em năm ngoái thi vào 10 vẫn xem như bt :)) thế mà vẫn đỗ 3 trg` b-)

Mà đi off anh nào ra đèo em đi ;)) anh BF hay anh Bít í ;))

đề nghị off ngày khác đi bà con , thứ 6 ngày 13 thì ... 8-|

14 đê \:d/

Ah uh thằng Tâm nhắc mới nhớ ... đi = cái j bây h :-??
A Bình hay a Mạnh ... hay a nào đấy đến đón e đi :">

:( sao thằng nào cũng tín nhiệm mình thế nhỉ =)) Có mỗi con 82 ghẻ mà đắt hàng thế ;))
Nhà thằng Tâm gần nhà anh , thik thì anh đến đón :)) Còn nhà thằng VAnh anh còn chả biết ở đâu :)), thế có gần nghĩa tân ko để làm phát đèo 3 ra trêu mấy chú công an tí >:)

E sắp chuyển nhà rồi ... chắc chục hôm nữa :(
Mà nhà e ở gần trường cơ ... ở Đào Tấn ế :">

anh Bình ra chỗ đối diện cấp 2 Nghĩa Tân :)) chỗ cái nhà đang xây ở đấy em chờ :> nhà em đấy ;))

Hôm nay vào tất cả các topic of Box bóng đá chúc các chú 04-07 thi tốt :)

04-07 thi tốt nha \:d/
@ a Mạnh: thế ah? Nhà a ở đâu thế? Mà e vừa phát hiện ra là HVNH ngay gần nhà e bây h :))

nhà anh ở Đội Cấn, cái đoạn cuối chỗ cây xăng í :-?? biết không?

12 thì ko dc :|
11 đê :-"
hay 16 cũng dc :-"
ngày 13 nhiều nơi off quá :| sozy mấy bạn chứ hum đấy tớ sợ , mỗi nơi 1 tý mất cả vui :|

:)) Nhà em cũng gần khu Nghĩa Tân - 13 nghe ổn đấy nhở :))

@ anh Bít: lần trc' đã ko đến, lần này thik bùng à:-w. SAo anh ko bảo mấy chỗ off kia dời ngày:-w

@ Anh Ý: tối qua gọi cho anh mà anh ko nghe:-w. Chả biết chuk tụng thế nào:(( Nói chung, em biết là anh đỗ A ròi, B thì cũng có thế;)), tận 4 ngày để ôn Bio cơ mà=)). Nhớ cái câu em bảo anh ở trước cổng nhà em ý:D

@ PA: gọi điện cho cô luk nào tôi cũng buồn cười=))=))=))=)) Thương cô lắm, nhưng mà ko sao, lên giường từ 9h tối cơ mà=))=))=)) Thi xong gặp nhau:D Thi tốt nhớ. Đến luk thủ khoa khối D vs á khoa khối A thì ko biết đào đâu ra tiền khao tôi nhờ 8->

@Hưng: VN idol 8-> Hum trc' nói ròi;;) Hum qua nói về idol khác=))

@ a Mạnh: thế thì đèo e đê b-)
@ all: 12 đê mọi người ơi \:d/
15 đến 18 e bận roài :(

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện nhỏ

anw em/tớ vẫn thix đi từ ngày hôm nay đến 10/7 các bạn ạ :">

thằng bít vào toàn bàn vớ vẩn :-w, phải thi xong. bây h chỉ còn có 2 ngày là 12 và 13. mọi người chọn đi :(

Back
Bên trên