Offline, offline, offline

tán loạn:-? :eek:, từ này nghe ghê ghê:-s, à, jống từ bấn loạn=))

thứ 6 ngày 13 off, tuần sau òi còn j:-w

@ anh Mạnh: b-)

@Phanh: sozi cô vì tối qua tôi ko gọi lại:">. Tại luk dập máy thì tôi học:"> Học mải mê quá xong ròi còn ngủ gật trên bàn, luk mở mắt là 22h55'57'' >>> h đấy còn buôn bán j nữa:-s. Thôi để tối nay tôi gọi cho cô nhé;)
Mà tôi bảo cô đỗ thì cô cứ biết thế, bi quan làm giề:-w. Luk ko đỗ thì cho xử tôi thế nào cũng đx. Mạnh mẽ lên nhé, đừng có sợ linh tinh. Nghĩ nhiều nó già đi chứ báu j:)) Cô thi khối A xong onl tôi kể chuyện vui của tôi cho nhá:x Yêu cô lắm lắm ý:x:x:x:*:*:*
À, cái chuyện hum qua tôi kể ý, về zai đẹp ý mà:-" , buồn cười nhờ=))

ôi giời ơi cái đoạn dài loằng ngoằng kia PM đi cho nó pờ rai vết [-x

Đề nghị ra Ams ăn chè Thanh, thời gian lúc nào cũng đc nhg trong khoảng 3/7-10/7 >:) >:) >:)

à, còn em nữa thôi mà
bàn thảo nhiêm túc xem thế nào đi đã
hay cứ tập trung rồi bàn tiếp

Cuối cùng là đến trường, đi ăn uống linh tinh rồi kara :> Thế là xong
Còn thằng Mạnh, thik bật à :-w

anh Mạnh con người dối trá, lọc lõi, sành sỏi, mưu thâm kế hiểm >:p>:p

Còn bạn Ý béo nữa:x:x:x

đến nhà em xem có học được không
anh mà học được em gọi bằng cụ liền
giờ không đập tường mà chuyển sang phá móng rồi

h này thì học chi nữa :)), ngủ cho khoẻ, mai có sức chiến đấu.

Mai thi rồi, anh chúc mấy đứa thi tốt, làm câu nào ăn trọn câu đấy, làm hết ăn hết, làm ko hết cũng ăn hết :)) tức là trong mọi trường hợp thì kết quả cuối cùng đều là 10 :x

tớ thik đi hát lắm, vì lâu lắm ko được hát rùi :"> nhưng vẫn phải theo số đông thôi :-s
mà bọn 04-07 khổ nhở, năm ngoái mình còn có WC để xem :D

thế quyết định ngày off là 13 nhá ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đợt anh thi vào lớp 10 là WC 02 :( Hôm thi môn cuối là trận TBN vs Hàn X( , vừa thi cứ vừa lo mấy thằng Hàn là hay chơi đểu lắm :-ss Cuối cùng nó chơi đểu thật :(( 2 bàn thắng rõ đẹp ko được công nhận. Thi xong ra nghe kết quả cái mặt tái đi.
:)) đến đây lại nghĩ hôm trận Bra-Anh ế , sắp vào thi òi mà cả lũ học sinh từ phòng thi chạy ra ngoài sân hò hét bàn thắng của Đi nhô =)) ( ờ mà đây là thi vào 10 TH nhá , ko phải trường mình)

năm ngoái em phải bỏ trận Ý-Đức vì hôm sau thi khối A =(( còn hôm thi Hóa khối B thì đêm hôm trước là CK 8-| nhưng ko bỏ được :-w y như rằng hôm sau quên máy tính =(( ngồi tính = tay 8-|

Back
Bên trên