Offline, offline, offline

Anh Bít suốt ngày invi nhờ, em ol thì nhảy vào buzz cái là đc mà:-s

off nhỏ có 2 người, gọi thể cho oai ý mà=)) 4h30 ở chỗ Đội Cấn, chỗ có lớp học thêm ý, cũng chả nhớ địa chỉ nữa:-s, chỗ giao vs Liễu Giai ý:-s

4h30 đến 6h:)

ngõ 379 đội cần đó hử ? 4h30 đến 6h thì chịu rồi :|

anh cũng biết à:D SAo mà chịu:-s Phải đi học à:-s Chị PA fải bùng học đấy:)) Vs lại off có 2 đứa con gái anh đi làm giề B-)

phải đi nhậu nhẹt nơi khác :-"
muh tưởng có thằng bé nào đi off chứ , 2 đứa panh shit thì =;

phải đi nhậu nhẹt nơi khác :-"
muh tưởng có thằng bé nào đi off chứ , 2 đứa panh shit thì =;

Khinh em à :-w B-(
Em thi uống beer vs anh :->

Thik nhậu thì chơi chứu sợ j.
Nhưng mà hum nay chỉ đi gặp nhau nói chuyện thôi, PA sắp thi còn em sắp học thêm:)) beer bọt thì thầy lại oánh já:))

Khinh em à :-w B-(
Em thi uống beer vs anh :->

Thik nhậu thì chơi chứu sợ j.
Nhưng mà hum nay chỉ đi gặp nhau nói chuyện thôi, PA sắp thi còn em sắp học thêm:)) beer bọt thì thầy lại oánh já:))

:-?? đáng ngưỡng mộ nữ nhi thời nay đây<:p <:p <:p

:"> :"> :"> đừng có oánh já em là đứa ham mê nhậu nhẹt :"> em chỉ uống luk hứng và luk buồn thôi:">

@ anh Bít: chả lẽ lại rượu à :-??

e hỏi cái :| có ai vào đc Y!M ko :| mẹ, từ sáng đến h, vào đc 1 lúc lại bị out ra ngoài, khó chịu vãi X(

\:d/ 3 đứa đi thi có đứa nào thi ĐH Hà Nội hay Bưu chính ko :)) Kì này anh đăng kí tiếp sức mùa thi ở 2 trường đấy :)) cần anh ném fao thì gọi nhá ;))

em thì không rồi
vụ Off thế nào hả shit
còn sợ to bụng thì khỏang cơ 5->10 năm cơ
thông báo là mình đang lên cân, chắc tại nhậu nhẹt
nhưng thôi, không sao 1,72m-59Kg, hợp lý quá còn gì

Bụng to:-< :-s =((

@ anh BF: chị PA thi HÀ Nội đếy, cố mà ném cho trúng fao văn nhá :D

Chiều qua gặp Panh sau 1 tháng trời xa cách :-s :(( Nhìn chả khác j:)). Trời thì nóng mà mặc áo trong áo ngoài fát ngốt, nhưng luk sau thì thấy rõ là "mát mẻ" :-". PA rủ Shit đi ăn sữa chua ở gần nhà anh Mạnh, tiếc thật vì anh Mạnh đi Lào oài, ko thì cũng rủ ra ăn cùng:)) SAo đó về trường ngồi Thanh. Ăn no ròi thì mới thấy hàng bia hơi trc' cổng trường mình:-s :-s... Thôi phải hoãn cái sự sung sướng đó lại =((. Sau đó thì kéo vào Donald mua 2 cái huy hiệu Chel jống nhau b-)
Đi bus về chỗ học thêm \:d/. Cô PA nhá, lớp tôi học 6h mà vì cô tôi vào muộn nửa tiếng đếy:-w. Anyway, thnkz 4 hugging me:D

Yêu PA:x Yêu PA:x Yêu PA:x Yêu PA:x Yêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:xYêu PA:x

Nhớ thi đỗ ĐH, ko thì tôi...đấy :-"

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) PA thi Hà Nội à :))
Nhưng mà phải qua đấu loại mới được đi tiếp sức :)) Hôm qua đăng kí tưởng được đi luôn :)) hóa ra là phải đấu đá ;)) 1 chọi 4 đấy =)) Quá ngang thi ĐH thật =))

Back
Bên trên