Offline, offline, offline

Nghĩa Tân ở đâu :-w gần nhà chú Tâm hay sao mà cứ gạ gẫm mấy lần í nhở /:)

em đề nghị đi uống nước nhẹ nhàng giao lưu tình cảm thôi :"> toàn anh em với nhau sao phải chém nhau thế :"> giao lưu biết nhau cái đã lần sau chém nhau >:)

ờ ờ, thì anh bảo chỉ đến Ams ngồi ăn kem thôi mà :))
Nhà anh cũng Nghĩa Tân :)) nhà Tâm thì cũng rứa :) nhà Shit cũng gần đó :)) Hội Nghĩa Tân hơi mạnh =))

:-s :-s :-ss :-s :-s

thôi thống nhất mùng 2 ra Ams đi :p em mùng 1 mới về đến HN, mai đi chơi rồi. Đi uống nước nhẹ nhàg tí ;))

quán chè + nem + nộm hồi xưa bán cạnh hàng PS bà Thủy í :| :| :| anh không biết thật à :eek: ngoan ế :x

ngày xưa anh chỉ thỉnh thoảng đi theo mấy thằng ở Nghĩa Tân đi chơi PS1 tận tít tít trong ngõ bên kia đường Núi Trúc thôi :)) còn mấy hàng PS cạnh trường chả bao h vào ;)) lộ liễu quá ;)0

ngay cổng trường :| thế anh chưa ăn chè với uống nhân trần trà đá ở đấy bao giờ à :eek: hiện tượng lạ của Ams :eek:

Anh đá PS ko ;))

Bây h nghĩ lại mới thấy mình ngoan quá đáng :))
Chả bù cho quán cơm quán nước trước , sau và trong trường Bưu chính bây h , nát be nát bét dưới chân anh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:-s :-s :-ss :-s :-s

thôi thống nhất mùng 2 ra Ams đi :p em mùng 1 mới về đến HN, mai đi chơi rồi. Đi uống nước nhẹ nhàg tí ;))

Mùng 2 em fải ra Nội Bài, chưa rõ thời điểm sáng trưa chiều tối hay đêm :-< Mà đợi thi ĐH xong cơ mà :-w, anh thik bỏ rơi 0407 huh :-w

thế kế hoạch là thế nào;;) cho anh Mạnh vs chị PA làm chủ trì nhé :-"

Thống nhất cuối cùng là sau thi ĐH 1 ngày nhá :( Còn trước đấy đứa nào ko chịu được thik off nhỏ thì tùy :))

off nhỏ 8-> ý kiến này được 8-> em thik:x

dạo này anh Italy bận quá hay sao mà ko lên HAO nhờ:-??

haizzz...

tiếp 2 anh chị này mệt quá cơ:-<

Tùy 2 người, em đồng ý hết:-<

@ anh Mạnh: mở lớp dạy Sinh Lý nhớ gọi em làm fụ giảng=))

Ờ hờ , BF ngày ấy ngoan vãi hàng ạ 8-> , dek biết gì quanh ams luôn 8->

Back
Bên trên