Offline...offline nào...lần này quyết tâm ^_^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Vân Trang
(Van Trang)

Thành viên danh dự
Ui, lần trước có một buổi offline nhưng thất bại thê thảm,...lần này bà con 01-04 quyết tâm thực hiện một buổi offline tử tế nào. Các em 02-05 hoạt động sôi nổỉ quá, chúng mình không thể khoanh tay ngồi nhìn.
Hy vọng lần này mọi ng` sẽ ủng hộ nhiệt tình:D

_ Thời gian: Sáng Thứ bảy ngày 17-1, hôm này trường mình được nghỉ (cô tớ bảo thế). Tớ nghĩ nên hẹn nhau 8 h ( để 9 h xuất phát là vừa :D)
_ Địa điểm: nên là trước cổng trường Ams, cho dễ nhận mặt:p
_ Kế hoạch: Dù sao đi hát Karaoke vẫn là hay nhất, lý do:
+ Có mic --> Tiện cho việc giới thiệu (chắc chắn là phải có tiết mục giới thiệu bản thân của từng thành viên ạ)
+ Có chỗ ngồi, phòng hát karaoke ấm cúng --> Tạo không khí gần gũi và thân mật:p

Sau đó nếu thấy vui và vẫn máu thì bà con lại đi chơi tiếp, lính không phải tính, còn không thì lại về nhà và giữ trong mình những ấn tượng tốt đẹp về buổi đi chơi đầu tiên của 01-04 ^_^

Tàm tạm kế hoạch là thế đã, các nam thanh nữ tú 01-04 có ý kiến ý cò gì không. Bây giờ coi như thời gian và địa điểm đã quyết định nhé, ai đi thì đăng ký một câu để có gì mọi người còn đợi. Lưu ý là các bạn nhớ rủ thêm càng đông càng vui, ai có người yêu mang đi trình diện anh em cũng được...

co ai di 17 seventeen khong, keo sang gap roi tối lai gap
kế hoạch đóng góp tiền nong phải hẹn trước đi nhé <-- khổ lắm cơ

Ờ ờ, tại sao 17/1 lại được nghỉ thế ? thế thì tốt quá nhờ !! Ờ thì đi offline 1 chuyến :D

cứ quyết định như Vt đi ,ko bàn nữa ,đi thôi

Có đi được thật ko đấy ?
:| :->

đi đê bà con ơi
...............................nhìu người đi thì chọn cái gì hay hơn đi kara đi

Uh, cứ đi đi đã, đến nơi rồi quyết định cũng được!
Mọi ng` ơi báo trước 1 tuần rùi đấy, ko để tình trạng như hôm nọ đâu đấy nhé ;)

Danh sách nè:
1. Trần Trung Quân
2. Hà Anh Tú
3. Đặng Minh Phương
4. Hoàng Đức Dũng
5. Đỗ Việt
..........
Tiếp tục đăng ký mọi ng` nhé!

tui có y kiến ai
đây là lần họp đầu tiên của khóa ta ,nó tạo tiền đề cho các off tới ,đi chơi nào cũng cần có chủ chi ,vì vậy tui muốn mõi người góp 10 ào quỹ của offline 01-04 để lấy kinh phí cho 17-11 ok

Đến nơi quyết định....rồi chẳng biết đi đâu cả nữa ,lại hỏng kế hoạch mất --->tốt nhất là bàn trước đê

Này nhưng mà thứ 3 được nghỉ thì tại sao không đi thứ ba mà phải chuyển sang thứ 7 thế?

ko thay đổi, ko bàn lùi đâu đấy nhé.

Mà Vân Trang chịu khó đi 1 vòng các lớp 12, thông báo trực tiếp cho nó đông vui. Kể cả những người ko lên HAO cũng được nhé. Nếu cần thì tớ sẽ giúp cho ấy tầng 4 ;;)

chau le minh đã viết:
Đến nơi quyết định....rồi chẳng biết đi đâu cả nữa ,lại hỏng kế hoạch mất --->tốt nhất là bàn trước đê

Bàn trước rách việc lắm, lắm thầy nhiều mà, mỗi người một ý, rồi cuối cùng lại chẳng quyết định được đâu muh. Đến lúc đến nơi rồi thì cứ đa số mà biểu quyết, chả lẽ đến rồi lại quay về:D

Đỗ Việt đã viết:
Ngu vật, tự nhiên mở ngoặc một cái làm lỡ hết cả việc!!
B-) Bảo ai ngu hả, hừm...dỗi bây giờ :)) Ấy cứ làm như không mở ngoặc thì mọi người sẽ đến đúng giờ ko bằng :p

To Linh Ngân: Í, mày giúp tao nhé,...

À còn chuyện quỹ gì như bạn Tú nói thì để sau đeee, tớ chỉ mong lần này mọi người tham gia nhiệt tình là tốt lắm rùi :d

Hờ hờ..ghi tên tao trong danh sách với nhá Vân Trang.:D
Mà ở lớp tao dân tình cũng ủng hộ lắm...Đi hát karaoke hỉ? Đồng í..nhưng nói trước là có khoản mămmăm gì là chừa ngay ra món dog meat ra cho iem nhờ nhá..:( :D

UH
Đi gi` cũng được miễn là đi :D
Lần nay` phải chắc chắn 100% đó
đừng để như mấy hôm trước thì chán lắm :p

bổ sung danh sách:
Kim Thắng
Trọng Ninh
Hoàng Dũng...
toàn nhân Li1

1. Trần Trung Quân
2. Hà Anh Tú
3. Đặng Minh Phương