Offline...offline nào...lần này quyết tâm ^_^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này Vân còn khoản đi ăn nữa,tao đề xuất món bún ốc Phù Đổng.Karaoke' hát ở Bùi Thị Xuân đắt hơn Lò Đúc nhưng mà phòng ốc đẹp đẽ hơn sáng sủa hơn.
Dân tình đăng ký càng đông thì chi tiêu đỡ hơn mà vui hơn các bác ạ.
:x Vân anh Minh của con Thục sắp đi mày với tao hôm nao qua nhà bác Đức tẹo gửi quà cho nó,tao đi một mình ngại lém mày ạ.

Anh bún ốc ở Phù Đổng ...dễ đau bụng lắm ,có khi ăn xong khối bạn vào bệnh viện thì chết ...

rủ người ko là members được ko, miễn là khóa 0104 thì cũng được chứ gì

Mọi người ới ơi!
1. Hôm đó chỉ chơi bời hay sẽ họp bàn luôn về vụ thành lập quỹ 01-04?
2. Mang khoảng bao nhiêu tiền thì đủ?

Nhất trí quả bí...Sáng thứ 7, 8h ở trường...Mỗi người mang 25k là ít nhất...

Ừm..khoản đóng góp thì chắc chắn phải có rùi...:D
Nhưng mà riêng vụ hát karaoke thì iem phản đối chỗ Bùi Thị xuân nhá..vừa đắt mà lại chẳng có bài mới..toàn bài cũ ỉn..
Thế nên dân mình chọn lựa Cảm Hội vừa rẻ,khoản hát hò cũng tàm tạm->Kinh tế :p ..Còn Ngõ Chạm hơi quá tay một chút nhưng đc cái phòng ốc khá ổn,hát okie:D
Còn ăn uống..ừm tùy anh iem..:p ;) :D
Kết luận:đi đâu cũng đc..8h sáng thứ 7...;) :D

Hà sao kô dẫn chúng nó đi đâu ăn "món thịt bò" ý. Đặc sản của ấy mà:D

Này này...Bùi Thanh Tùng...ông có muốn cả cái HAO này biết ko???Biết cái ấy ấy của ông í...:-?
Còn Tú mỡ nhé...thích bê thui thì chơi bê thui..có cả món tái lăn,,,xào xả ớt đấy...thích chơi kiểu gì???B-)

Tú béo thì cái gì mà chả ăn,Tú nhỉ.Tú là dễ nuôi lắm!:D

Mai thứ 7..mọi người nhớ nhá...8h-9h là muộn nhất..hoho...đừng ai ngủ dậy muộn nhé..:D

Tất nhiên la` đi qua rui`
Sợ mẹ mắng a` :))?

Nhiều dự định thế chắc là tốn lắm nhỉ?==> Ở nhà thôi :p
Các bác đi chơi zui zẻ nhé. Em ko đi đâu :D

Ặc thế mà cũng nói,chắc mẹ không cho đi chứ gì,cứ nói ra đi,không phải ngượng!

Trời ơi!! tức cái Vân Trang quá đi!! lẽ ra cứ hẹn mọi người đúng 8h đi, lại còn mở ngoặc thêm là để 9h là vừa... hâm không để đâu cho hết!!!
8h rồi đây, chả có ma nào!!!!!! X(
PHÊ BÌNH VÂN TRANG!! :((

Thế sáng nay mọi người họp hành thế nào rồi, tớ bận chẳng đến được, tiếc thật!

he he,sáng nay đi chơi vui vật vã,lại còn hát hò nữa chứ,kiểu này cứ định kì mỗi tháng bõ mình offline 1 lần đi:D

Tiếc là các thành viên lớp Lý hôm nay không đi được vì bận đi hát cùng lớp .Hẹn offline sau làm quen nhé

no problem! Lúc nào đi chẳng được mà lần sau đi đông đông vào.Hôm nay ngồi mọt lúc các bạn đã có người đi về chán chết!

Ừ lần sau nếu có dịp chắc chắn các thành viên của box học lớp tớ sẽ đi đông đủ (miễn là không trùng chuyện gì hehe)
Mình nghĩ lớp 12 rồi nên tổ chức đi thường xuyên hơn có thể là chỉ một buổi sáng chủ nhật nào đấy của tháng nào đấy thôi để có những phút giải trí sau khi học căng thẳng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên