Offline 04-07

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

Có nên hay ko nhỉ? Mọi người cho ý kiến cái, mà đã ý kiến roài thì thời gian và địa điểm cụ thể luôn nhớ :>
Dạo này thi xong HK roài, mọi người đang nghỉ ngơi, ko off cũng phí, 02-05 chơi quả "0205 và nhg~ ng` bạn" roài, 04-07 cũng ko hơn nhìu thì cũng hơn ít chứ :D
Tớ nghĩ, vẫn nên có chút bàn bạc và thảo luận giữa các mods, volunteers và mems để tạo ra 1 04-07 mới hoàn toàn trong 2005
Cũng là nơi để mọi người làm wen lẫn nhau, trao đổi, học hỏi và rút kinh nghiệm...
Theo tớ thi` ko nên ko có tẹo nào :p

Nên làm, và tất nhiên là phải quy mô hơn lần trước. Nên có kế hoạch trước khoảng 1-2 tuần để các thành viên thu xếp thời gian và đăng ký. Mod có thể soạn thảo kế hoạch offline trước (ăn uống + phè phỡn + họp hành... gì đấy :D) rồi post lên để mọi người góp ý.

Hì, góp ý vậy đã, nếu làm thì chắc phải sau tết nhỉ (lúc đấy mới có tiền...) :))

ủng hộ đi chơi - vừa thi xong kết quả chán òm - phải đi đâu hoành tráng cái đii !!! =D> =D> =D>
ủa mà đăng ký thế nào - tưởng đã có box đăng ký làm thành viên rồi cơ mà !!! :-?

uhm ủng hộ cái khoản ăn uống đập phá, nghe chính của mình mà

Nói chung mọi ng` ai cũng ủng hộ việc này cả, chắc chắn là sau Tết roài, tớ sẽ tổ chức vào 1 ngày CN nào đó, có thể là sáng hoặc chiều, có ai phản đối ko?

Hoan hô mót! Nghe sướng nhỉ?
Các bạn cứ làm việc + tiến hành gấp rút nhé.
Bao giờ có lịch, Thị Phương bảo tao một tiếng nha mày. :D

Sao không tổ chức vào tối thứ 7 đi , CN nhiều người phải đi học thêm lắm .

Ờ nhưng mà sau Tết thì các vị ấy cũng nguôi cơn giận rồi , chắc là đi được .

oài , mai được nghỉ , đi luôn đê , đằng nào thì chiều mai cũng họp phụ huynh .

Trời ah lúc nào cũng lịch cụ thể, tớ đang cần lời góp ý của các cậu về buổi họp này, xem làm gì, bao h, ở đâu!! Mong các ấy sẽ có nhg~ ý kiến hữu ích nhất!
Mai thì ko kịp roài!

Lần off này sẽ cần phải qui mô hơn, ko như lần trước:)D). Vì vậy, tại đây, mọi người sẽ thảo luận những việc cần làm trong lần off, còn lịch cụ thể thì mod sẽ cố chọn ra một cái lịch đẹp nhất, thỏa mãn số đông:D.
Thế nhỉ? dạo này tớ lên ít quá, ko nắm bắt kịp thông tin, ngại quá.May là hôm nay lên đọc được cái này. Hi vọng mọi người sẽ ko để cho 0407 bị lép vế.Về lực lượng thì 0407 hơi bị hùng hậu đấy;)

ac ac, cường ơi, đừng nói với tao bạn ý là bạn Vân nhé:D
bọn mày cứ bàn bạc kĩ đi, tao đi hết

tao đú với:D:D. Lâu lắm rồi tao ko post bài trong 0407 nữa:( nhưng bọn mày đừng bỏ tao nhé:(

oài, bàn bạc sôi nổi lắm rồi như lần truớc, thì nhạt....

TO Vũ anh:)D): mod VC thích thì mod0407 cũng cho đi đấy, nhưng mà phải mang theo nhiều tiền để khao cả 0407 nhé;;):D

Ngày tháng cụ thể đi
a mà to Trang Thư + Thu Trang: cho tao lại số điện thoại cái, tao mất hết rồi, dd có vấn đề mà:((

Thằng Hà yên tâm đê, thành viên lên 04-07 bây giờ nhiều hơn hồi trước rồi, với cả vụ này làm chắc phải có kinh nghiệm hơn, thống nhất địa điểm + thời gian, kế hoạch rõ ràng nên chắc thành công thôi. Sau tết làm quả hoành tráng nhể. :))

thế thì đi ăn chùa hả, không tính đến chuyện quan trọng nhất là .....

Back
Bên trên