Offline 04-07

thế thì cộng điểm cho những người đi lần 1 đi, có tao đấy Thư ạ, làm thế để coi như là noi gương trước
tao sẽ đi vận động họp off với dk cộng điểm lần 1 và 2:D

Mày yên tâm, mày sẽ được cộng, nhg chỉ có ai đi lần 2 thui, lần 1 kko tính vì chả bàn bạc gì cả, nhg mày vận động được mọi ng` thì cũng được cộng mà !! :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Mày yên tâm, mày sẽ được cộng, nhg chỉ có ai đi lần 2 thui, lần 1 kko tính vì chả bàn bạc gì cả, nhg mày vận động được mọi ng` thì cũng được cộng mà !! :D
ok, tao cũng đang đi vận động mỗi ngày
tất cả cho điểm chất lượng:D ;)

Nếu cứ ai đi cũng được cộng và cứ 1 người được cộng thì mod lại bị trừ điểm thế thì mod số điểm của mod còn bao nhiêu?Thử hỏi cần bao nhiêu mod mới cộng đủ điểm???
rõ ràng quan liêu
mờ ám thật
mìn phải đưa vụ lày ra ánh sáng
nhưng mà trc hết thì cứ câu cho ấm bụng cái đã
Tao ủng hộ mày.

Trên HAO này làm gì có chuyện đi họp off mà được cộng mỗi người 2 điểm. Thư làm ăn thế này không được rồi [-x.

đi luôn chứ còn gì, tất cả vì điểm chất lượng của anh em chúng ta

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
điên ah, làm gì có chuyện cộng điểm cho ai là mod bị trừ điểm [-x, hấp
Đúng rùi đấy, nếu thế chắc chẳng ai đi cộng điểm cho người khác đâu
Dù sao nếu cộng điểm cũng là một hình thức hay mừ
Như thế có lợi cho đôi bên ;;) ;)

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Trên HAO này làm gì có chuyện đi họp off mà được cộng mỗi người 2 điểm. Thư làm ăn thế này không được rồi [-x.
hừm, vấn đề là họp off mang lại kết quả gì, chứ họp off mà chỉ ăn uống chơi bời thì nói làm gì [-x

bà kon đừng nghe lời mod dụ dỗ , nó vừa dọa không + đ? cho tui xong , khốn nạn thế chứ nị

Cũng là có công đi chứ bộ , mất khá nhiều thời gian mà chẳng được gì , chán thía . Lần này rút kinh nghiệm ko đi nữa .

Khổ, cứ bàn tới bàn lui vụ cộng điểm.
To mod VC: khổ thân mod, nói mấy câu mà chả ai đoái hoài đến, thương quá:))
To all: chắc là ra sau Tết, thứ 4 gần nhất sẽ off nhẩy. Đề nghị off sáng đeeEeee

phải rồi đó, tao cũng thấy rằng bàn bạc họp thì chẳng thấy đâu, toàn điểm chất lượng
thời gian địa điểm mãi ko có?chán

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Cũng là có công đi chứ bộ , mất khá nhiều thời gian mà chẳng được gì , chán thía . Lần này rút kinh nghiệm ko đi nữa .
hix, hôm wa mất công post bài trả lời suốt nửa tiếng, mạng down, mất luôn :((
Bạn Hoa à, ấy yên tâm, tớ sẽ cộng điểm chất lượng cho các bạn đi lần 2 *tớ vẫn giữ danh sách* mà, chỉ có điều tớ sẽ cộng luôn thể sau lần họp off thứ 3 :D Hoa đi đi nhé!

Đây là kế hoạch của tớ:
1, ăn uống + đập phá, ở đâu? Poppeye nhá!! Các bạn nên mang theo money, tầm 20 - 50k, ko đủ thì kêu gọi sự trợ giúp của những người hảo tâm!!
2, kéo nhau đi xem phim miễn phí + đập phá luôn ở đấy! :D (ko nên bỏ lỡ)
3, ừm, cái này quan trọng nhất đây: tớ sẽ ghi tên các bạn họp off ở giai đoạn này: đây là công việc chính: bàn bạc + thảo luận, khen thưởng + phê bình, ai bỏ về ở giai đoạn này là thiệt! B-)

Vậy đã, có ai phản đối gì ko? :>

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
nhưng mà tao ko hỉu, xem phim miễn phí???
Hừm, topic này ko dành cho chat chit nên tớ đã xóa 1 số bài, các cậu thông cảm nhá :D

To Tũn: xem phim miễn phí là phim ko mất tiền B-)

đây là công việc chính: bàn bạc + thảo luận, khen thưởng + phê bình, ai bỏ về ở giai đoạn này là thiệt!
thỏa luận + phê bình ? :))
cái này thể nào chả có mìn , tốt nhất là nên " bỏ lỡ "

Vương Văn Cường đã viết:
đây là công việc chính: bàn bạc + thảo luận, khen thưởng + phê bình, ai bỏ về ở giai đoạn này là thiệt!
thỏa luận + phê bình ? :))
cái này thể nào chả có mìn , tốt nhất là nên " bỏ lỡ "

Ấy nói thế chứ, nhỡ ấy được coi là mem tích cực và đáng tuyên dương thì sao, ít ra ấy cũng phải bít iu con số 10 tròn trĩnh chứ :>

Tớ có chút thay đổi trong kế hoạch, sau khi đã bàn bạc với Mod Mực:
Thứ tự của buổi họp sẽ là 3-2-1 (ko rõ thì đọc bài trước của tớ nhá) :D :)>-

Hừm, topic này ko dành cho chat chit nên tớ đã xóa 1 số bài, các cậu thông cảm nhá :D

ko hỉu, làm sao mà ko có tiền mà xem được :-/ Hay là tao chậm hỉu thế sao :-/

ko hỉu, làm sao mà ko có tiền mà xem được :-/ Hay là tao chậm hỉu thế sao :-/

Hừm, cái này tao sẽ nói rõ sau, nói chung là đây là 1 nơi vừa có thể bàn bạc vừa có thể xem phim :D mày hiểu chứ, còn ko hỉu nữa thì tao sẽ nói chuyện riêng với mày đến khi nào mày hiểu mới thôi! :D

Back
Bên trên