off đê off đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Linh Chi
(thanchet_ngoi_xobep)

Chủ nhật tuần nay` (24/5) mọi người nhớ thu xếp mọi việc, để đi off một quả hoành tráng trước khi vài thành viên VC phải lều chõng đi thi Đại học với cấp 3(như em!).Cho nên mọi người cố gắng đi nhé, để nếu em có die thì vẫn ngậm cười nơi chín suối :* :* :* :* :* :* :* :* .Iu mọi người nhìu

Đúng roài, ý kiến hay lắm. Tình hình là VC nhà mình tổ chức vào buổi trưa đi nhẩy, cho thoải mái thời gian, chứ mà tổ chức vào buổi chiểu em thấy hay nhạt nhẽo lắm. Mod Vũ đứng ra xem xiét thế lào đê.

hix, chủ nhật tuần này là 24/4 mà bé Chi...
MỌi ng` ui, off đê... hôm đấy sn Vũ Mạnh và Tuti đấy :D

Đi nhớ chụp hình về nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ ơi, nhớ khao cả VC nhá, con đi liền =P~

Đi một buổi có chết ai. Hôm đấy chị mày phải đích thân đến tuyển hàng cho VC đi thi Miss Hao mới được >:)

CHị Hương đi thi cũng được đấy,em vote cho:D
Chị Hương cùng cung sinh với em nhá:));;)
Hôm đấy chị ko đi được Chi ạ, mọi người đi chơi vui vẻ:D
Nếu để sau thi HK thì có thể đi được:D

ĐÚng rồi, chị cũng ko đi được đâu ! :(( Đang thi học kỳ, đi chơi xong mà thi điểm kém thì càng chết ! :((

Đấy đã bảo bạn Hương xung phong đi thi đi mà ;) Để cho các em ló còn loi theo lữa chứ :D

Hehe, mọi người yên tâm, sắp off HAO rồi mà. Còn off VC thì nếu anh Tâm không bận phải vào thăm bác trong tù thì cũng được :biggrin:

Đi xong thứ hai thi văn biết làm thế nào đây
Hay để tuần sau thi xong đi cho thoải mái hehe vào luôn 30-4 và 1-5 được đấy chứ

hic, em vs anh Toàn thứ hai thi học kì môn Toán cho nên em nghĩ là dời đến chủ nhật sau nữa đi, th xong rùi đi sẽ vui hơn

Hê hê, các cô các chú off thì nhớ chụp ảnh rồi post lên cho anh xem nhé, nhất là các em xinh xinh ý, anh ở nơi rừng thiêng nước độc, nửa tháng mới dám xuống đồng bằng vào hàng net để check mail, có mấy bức ảnh của các em gái xinh đẹp thì cũng thấy sướng :))

chết dở, anh Dũng ơi, anh ấy ấy đến mức thế rồi cơ à? Thế ở chỗ rừng thiêng nước độc của anh ko có con gái hay sao mà phải ngắm con gái qua ảnh

Back
Bên trên